TỔNG HỢP CÁC GÓI CƯỚC 4G VIETTEL MỚI NHẤT CHO ANH EM CHỌN

hd7770
6/11/2017 10:40Phản hồi: 738
738 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

một giây có thể truyền tới 1.5GB khủng vậy sao bác?
phantom.pain
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thuonggiasieugiau đâu ra thông số ảo dịu này thế bác, 4G hiện tại lý thuyết lên 1gbs thôi nha, đt tối đa cũng chỉ 450mbp/s cái kia chắc 5gb rùi
sóng 4G của viettel phủ sóng hết các tỉnh chưa các bác?
hình như Viettel phủ sóng toàn quốc rồi, ngay cả đảo lý sơn cũng có luôn, không biết mấy mạng khác sao?
@caogiaotre hải đảo hay rừng núi gì thì điều có sóng 4G Viettel hết nhưng Mobi, Vina đang dần bắt kịp ;)
Vina và mobi chỉ phát sóng tại các thành phố lớn thôi, chán vãi
ttt_90
TÍCH CỰC
6 năm
về tốc độ phủ sóng 4G phải nể Viettel thật, quá nhanh quá nguy hiểm 😁
phat_tai
TÍCH CỰC
6 năm
tình hình là đang dùng 4G khá thoải mái với gói MIMAX4G kẹp nách thêm FB tháng và lâu lâu thèm youtube thì đăng ký gói ngày 3k hehe
sang thì bác kẹt nách luôn gói youtube tháng luôn, tổng 220k mỗi tháng xài đắm đuối
4G nhanh hơn 7-10 lần luôn đó hả? Thấy có 90k mà tốc độ vậy thì quá được, thêm 20k xài cho nó đã chứ tội gì xài 3G.
Cái tên "4G" thực ra là tên viết tắt của Fourth-Generation, cụ thể hơn thì 4G là công nghệ truyền thông không dây (đời) thứ tư. Trong điều kiện lý tưởng hay từ smartphone đến các trạm phát mạng 4G có kết nối cực kì ổn định, mạng 4G sẽ cho phép truyền tải dữ liệu với tốc độ tối đa tới 1 hay 1.5 Gb/giây.
2 năm nữa thế giới có xuất hiện 5G ko mấy bác nhỉ?
taiusenext
TÍCH CỰC
6 năm
@sieudotkich hình như đang thử nghiệm còn khi nào chính thức thì chắc cũng tầm 2 năm sẽ có đt có 5G có thể là ở Nhật, Hàn hoặc là nơi triển khai đầu tiên
Có gói nào chuyên để xem phim không mấy bác? e bị nghiện phim hành động từ nhỏ
Mấy bạn sinh viên sướng nhỉ? Được ưu đãi quá trời bảo sao sinh viên toàn thấy dùng Viettel.
stephenchew
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ladomuonchieu đậu đại học chính quy còn được cho sim dùng thử luôn đấy ko bit bây giờ còn duy trì ko nữa, Viettel quan tâm tới giới ít tiền nhiều lắm
Chương trình mua 1GB chỉ 5000đ với chương trình chăm sóc khách hàng 500 anh em mạng Viettel. anh em tìm hiểu chương trình này nhé
buctuc
ĐẠI BÀNG
6 năm
xem phim thì nên dùng 5D Max của Viettel luôn, rất ưu đãi chỉ tốn 50k/tháng mà xem phim ko giới hạn 4G luôn nhé ;)
PCX145
ĐẠI BÀNG
6 năm
@buctuc 5D đúng hời luôn, trả tiền 1 lần mà dùng được trên rất nhiều thiết bị
http://5dmax.vn/
Cái này hết hạn vào 5/11 rồi bác ơi
Thuê bao trả sau thì có ưu đãi gì khi đăng ký 4G ko mấy huynh?
@caygiong01 nghe nói là sẽ có qua tặng thêm vào gói cước or data sử dụng bác à
Có gói 5Dmax của viettel hay thế sao? để tìm hiểu xem thử, thank bác nhé
Hiện tại giá cước sử dụng cho dịch vụ di động trả sau Viettel rẻ hơn đến 40% cước sử dụng cho thuê bao trả trước. Chính vì vậy để tiết kiệm chi phí sử dụng nếu nhu cầu gọi thoại, nhắn tin hay truy cập 4G nhiều bạn nên chuyển đổi sang các gói cước trả sau Viettel để sử dụng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019