Tổng Hợp Các Patch Dùng Trong Rompatcher..! (cập nhật liên tục..)

Cyber8x
7/9/2010 10:20Phản hồi: 396
396 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BaDuy89
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tuyệt vời, em đang cần cái tắt đèn led khi quay phim 😃
Tại sao có một số patch mình không apply được nhỉ?
Nó chỉ hiện dấu x màu đỏ thui!
@dzung95 mình k dùg cái này. k biết. 2 cái đó tác dụng là j? b dùng máy j
@dzung95 Mình dùng E63. Cái bigicons kết hợp với pm để tăng kích thước icon menu lên! Còn c2z va e2z để cho máy đọc dữ liệu từ ổ C hoặc ổ E trước. Bạn lên google tìm sẽ biết rõ hơn đấy, có nhìu ứng dụng lắm! Nhưng giờ k0 apply dk chúng mới khổ nèk!
@dzung95 cái này e72 ngon lành, 2 dòng này khác nhau. patch nhiều cái k dùng chug đc
@Thaohiphop93 Có lẽ là z rùi. Chắc là fải tìm patch # phù hợp hơn!
tất cả rất hay, em sẽ làm việc lần lượt từng sof
sao mình cài cái patch để đổi logo mạng thì thỉng thoảng cứ 1 lúc thì logo nó lại chuyển sang thành " thông thường" thế nhỉ, sau đó chọn lại offline rùi chọn lại cấu hình mới tạo thì lại đc
và khi khởi dộng lại máy thì nó lại tở về logo mạng mặc định, mặc dừ mình đã để auto patch
bây h phải làm sao nhỉ
ak, và cái patch mà để ko hỏi klhi cắm tai nghe( mình ko nhớ rõ tên) sao mình apply rùi mà khi cắm tai nghe nó vẫn hỏi thế nhỉ
mình dùng n82
cho mình xin cái patch có tác dụng đổi tên cấu hình "thông thuờng" với
mình nhớ có đọc rùi mà bây h tìm ko ra
thanks anh em nhiều
cho mình xin cái patch có tác dụng đổi tên cấu hình "thông thuờng" với
mình nhớ có đọc rùi mà bây h tìm ko ra
thanks anh em nhiều
hướng dẫn mình sd 2 pm này giải nén tky nó ra 1 file tập tin ak
2. Patch ẩn thông báo khóa phím
4. Patch tăng âm bass
vs cko mình hỏi sao khi cài typhon vs gridpatche nó cài đặt lun ko cho mình chọn trên máy hay trên thẻ nên mỗi cái cài trên 1 bộ nhớ làm mình ko thực hiện dk pm 6. Patch tăng thêm hàng và cột trong menu
Patch ẩn chữ sao giải nén ui mà ko copy dk ak
sao n95 k làm đc thay hàg cột menu z? E copy file z/private sang C. Nhưg vào grid thì k đc. Program working
Symbian giờ chết rồi, các bác chuyển wa Android hay iOS mà dùng để cộng đồng support... 🆒
Mình rất cảm ơn b nhé.Toàn Patch hay nhưng b cho mình hỏi b có pacth nào ẩn được title text trên màn hình ví dụ như hình là ẩn chữ Applications đi không vậy.Cảm ơn nhiều
pekoj123
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho mình hỏi cách cài patch như thế nào vậy bạn?
pekoj123
ĐẠI BÀNG
9 năm
cho mình hỏi cách cài patch như thế nào vậy bạn?
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pekoj123 hackphone nhé. Mỗi dòng máy làm hơi khác nhau 1 tí
pekoj123
ĐẠI BÀNG
9 năm
@beakjiyoung mình hack phone rồi bạn, ý mình muốn hỏi là những file mà bạn chủ post up lên, mình tải về sẽ cài đặt như thế nào vậy bạn? hay chỉ cần bấm vô là nó chạy 😃
beakjiyoung
ĐẠI BÀNG
9 năm
@pekoj123 Cũng lâu rồi mình k dùng symbian nên k nhớ rõ. Thấy chủ topic viết thế này"Các bạn down về giải nén và copy vào thư mục patcher trên ổ C nhé! (lưu ý: có những patch chỉ áp dụng cho FP1 hoặc chỉ áp dụng cho FP2)"
Cyber8x
TÍCH CỰC
9 năm
vẫn còn ng yêu sym nhỉ 😃
Cyber8x
TÍCH CỰC
9 năm
muốn dùng patch thì bạn phải cài rompatcher nhé hoặc rpdomain

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế