TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM VIỆT HÓA T3Việt

haily23
16/9/2009 5:39Phản hồi: 545
545 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cài pm Animspirte nó ra toàn là tiếg TQ chạy trên chỗ biểu tượg của logo mạg k ak? Cho hỏi là bị sao?
vuonghoat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Hoang TuanDung cái này anh tìm cái kiến bò hay chim bay đại loại là như vậy và chọ thay đổi hình là ok mà
@Hoang TuanDung bạn dùng cái này xem sao Animspirte 2.3.4
@Hoang TuanDung Cái chữ tàu đó là 1 hình động đi kèm PM.Mặc định khi bạn cài PM đó nó sẽ cho cái hình động đi kèm phần mềm chạy trên đó,bạn cứ mở PM lên,chọn hình động bạn muốn,sau đó chọn vị trí hình,nó sẽ đưa ra ngoài màn hình chính cho bạn chọn vị trí.Nếu bạn muốn xóa hết những hình động mặc định đi kèm PM thì bạn dùng Xplore tìm các tập tin đuôi GIF,sau đó coi ko thích cái nào thì xóa đi 😃
cho em xin cai pm nhan tin co chu ki' giong 1202 di anh..lai pm chu chay tren mang hinh nua?....e dang sai n6120 e cam on... xin loi vi tieng viet ko dau
😃
hỳhỳ ai có ứng dụng phần mềm phát wifi cho đời máy s40 chỉ cho tớ được like với
cậu vào phần cài đặt sau đấy vào phần cài đặt ứng dụng sau đấy cài đặt phần trung tâm video kíck vào đấy cài đường dẫn cho rồi sẽ xem được trên youtobe
cac anh ai co them Skin Iphone cho TTPOD cho xin thanks nhju
Rất cảm ơn bạn đã việt hoá và cập nhật nhiều phần mềm hữu ích cho ACE trên diễn đàn này. Không biết nói gì nhiều, chỉ biết nói câu Cảm ơn tất cả các ban.
cho mình xin key sub TV
cho mình hỏi cái soft Mobiola web camera for S60 đã viet hóa . Khi mình down ve xài thì ok hết . nhưng chỉ cho dùng thử 3 ngày . Trong forder down về có key , nhưng xài như thế nào . Mình điền số Imei của máy mình vào thì ra cái key. nhưng điền vào thì ko đc .
ae nào biết chỗ nào cài được tiéng việt cho nokia e73 và bán bàn phím giúp e cái ạ
Ae nào giúp mình việt hóa được 2file này mình cảm ơn Ae rất là nhiều Smart4n.Jeer.v1.0.En.Python.S60v3.SymbianOS9.1-illusion và Smart4n.Jeer.v1.01.Python.S60v3.SymbianOS9.1.Updated.bugb.Translated-illusion
theblues
TÍCH CỰC
7 năm
@trongprobt đến bây giờ thì chịu rồi 😁
Ae nào giúp mình việt hóa được 2file này mình cảm ơn Ae rất là nhiều Smart4n.Jeer.v1.0.En.Python.S60v3.SymbianOS9.1-illusion và Smart4n.Jeer.v1.01.Python.S60v3.SymbianOS9.1.Updated.bugb.Translated-illusion

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019