Tổng hợp các ứng dụng tiện ích nhất,cần thiết nhất cho sym^3 N8 E7C7.

vutaikt
16/3/2011 0:36Phản hồi: 1.585
1.585 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh Vutaikt ơi! Sao cái Auto HangUp k sử dụng được, làm em bị canh lố hết mấy lần! Hic. Với lại Kespersky k đăng ký 6 tháng free dc anh xem lại giúp em nhé. Có cách hack luôn thì tuyệt vời. Ah Shazam của anh là bản trial dùng thử 30 ngày hay full vậy? Mong anh tiếp tục giúp diễn đàn Nokia chúng ta lớn mạnh nhé
bạn vutaitk ơi chương trình shazam bạn post lên vẫn chỉ sải đc 30 ngày àh😔. Chương trình hay quá có cách nào sài đc vĩnh viển ko chỉ mình với. Thanks bạn😁
chivung
TÍCH CỰC
13 năm
mình cũng có câu hỏi này

phần mềm này nó lấy dữ liệu lời bài hát ở đâu thế các bác nhỉ? cách đặt tên bài hát thế nào để nó tìm lời hiệu quả nhất nhỉ?
spams_tn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Những cái này đều chạy tốt cho C7 chứ bác mới mua nên cũng hơi gà 😔
sài 30 ngày xong hết hạn bạn lên ovi tải về sài tiếp

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:16 AM ----------

lấy bài hát trên mạng nên fai kết nối internet, thì bạn signe cài đặt thôi

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 08:17 AM ----------

cái này chạy tốt cho c7 và cả N8,c6-01 nữa bạn ah
chivung
TÍCH CỰC
13 năm
ý mình là lời bài hát phần mềm lấy từ trang web nào xuống? và mình nên đặt tên bài hát thế nào để tìm kiếm lời hiệu quả nhất.
nó lấy dữ liệu từ trên mạng về chứ sao biết wed nào đc. Với lại mình đâu có đặt lời bài hát gì đâu mình chỉ khởi động chương trình và chương trình tự nghe 1 đoạn nhạc là tự nó gửi dữ liệu bài hát về máy của mình thôi. Mà mình test thử ko đc 100%, cho nó nghe 10 bài nó biết đc khoản 6 7 bài ji ah

---------- Post added at 09:22 AM ---------- Previous post was at 09:13 AM ----------

mình thì thấy k bài nào nó nghe k ra. thường thì dí phần micro vào gần loa phát nhạc.
uhm nhưng bạn có biết cách nào sài vĩnh viễn phần mềm này ko zậy
:mad:
sao mình tải về khong phải file chay cho dt? giúp mình với!
blackdeath
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác có phần mềm xem Tivi Online ở Việt Nam trên N8 cho mạng vinaphone không?
Sao em search trên DD mà ko có.
Cám ơn bác trước.
blackdeath
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hix, ko bác nào có phần mềm này ah, hay là chưa có.
bạn có thể dùng pm mitv
blackdeath
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình có cài MiTV rồi.
Tới phần "mitv needs Adobe Flash Lite to run. Continue?" mình chọn "Có" thì nó báo "Sory. Adobe Flash Lite is not available for thí device"
Như vậy là sao? Trong khi đó N8 đã có flash 4 rồi mà.
MobiShield v3.10 S^3- PM diệt virus nhanh gọn nhẹ[28/4/2k11]

Phần mền này rất nhẹ chiếm ít bộ nhớ

Chức năng chính của phần mềm rất đơn giản là:
+Quét virus
+Quét và quản lý các ứng dụng đang chạy.
+Làm sạch bộ nhớ giúp máy chạy nhanh hơn.
+Quảng lí kết nối mạng của các chương trình ứng dụng cài trong máy và quản lý dung lượng mạng interrnet, tường lửa
+Gỡ bỏ cài đặt ứng dụng.
+Quét rác tăng dụng lượng bộ nhớ.
vv.vvv

Tải về bản tiếng Anh

TẢI VỀ BẢN VIỆT HÓA bởi vutaikt
Force Control Widget Symbian^3-Widget phím tắt đa năng update28/4/2k11

Với phần mềm này bạn có thể cho các widget của chương trình ra ngoài màn hình chủ :

Bạn này update chỉnh 1 số lỗi nhỏ, tương thích với symbian%3 tốt hơn.
chưa signed các bạn nhé.

Tải về ở đây
minh cài xong có mấy cái theme 1,2 ,3 gì đó, sau đó làm gì cho nó ra màn hình chính như của bạn được nhỉ? help me!
cam on ban rat nhieu! nhung dong gop cua ban rat bo ich va thiet thuc!

xin ung ho ban va chuc ban suc khoe de tiep tuc dong gop cho cong dong simbian....!
Em xin cảm ơn tất cả mọi người nha...hihi..
Chúc gia đình symbian^3 hay symbian anna ngày các phát triển . Anh em nào có nhữg thứ hay thì share cho ae cùg sài chung với nha..
ajimonoto
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ơ chủ thớt nhiều nhé
chivung
TÍCH CỰC
13 năm
banvutai cho mình hỏi chút. Phầm mềm spwey(phần mềm nhập vănbản bằng cách lướt trên màn hìn phím)sao minh cài vào không có biểu tượng nhỉ. Khi cài các bản khác thì có biểu tượng nhưng mà không biết dùng thế nào, k làm thế nào để hiện được cái bàn phím của spwey. Cứ quay ngang màn hình là không hiện bànphím nữa
cảm ơn sự nhiệt tình của bạn. đã chia sẻ rất nhiều phần mềm. bạn có phần mềm ghi âm ko tiếng beep cho S^3 không. cái bestcall 1.07 ở trên vãn bị beep bạn ạ
chivung
TÍCH CỰC
13 năm
bạn vutaitk giúp mình vụ bán phím swype với
anh ấy of rùi
anh ấy of tới 2/5 thì fai~ TT_TT
mình cài và chạy nhưng vẫn được báo là phần mềm unregistered ? có key để đăng ký không các bạn nhỉ ?
pm nào zị bạn
làm ơn cho pít ro~ họ tên
nêu dc thì mọi ng cùng giúp
Hoainam.
TÍCH CỰC
13 năm
pro nào có phần mềm astral effects full version thi share cho mình với.thank nhiều ̀
bac vutai co phan mem nghe nhac truc tuyen nao khong cho em voi.truoc em dung mp3 zing dow tai o ovi nghe rat tot.nhung vo tinh xoa nham mat cai do rui.bay gio mun dung ma vao ovi tim khong thay nua.giup em nhe thank bac!
chivung
TÍCH CỰC
13 năm
trong ovi có mục tìm kiếm đó bạn, hình như ở góc phía trên đó. đánh mp3 zing và nhấn tìm kiếm là ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019