Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp các ứng dụng tiện ích nhất,cần thiết nhất cho sym^3 N8 E7C7.

vutaikt
16/3/2011 0:36Phản hồi: 1.585
1.585 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chào bạn , trước hết cám ơn bạn đã up những phần mềm hữu ích , xin bạn cho hỏi , c7 cài bestcall recoder sao vẫn nghe tiếng bíp , có cách nào khác nữa chăng hay c7 không thể xóa tiếng bíp , cám ơn bạn nhiều
dùng belle có cái to bự luôn.
nếu sài anna tí anh tìm lại đã. Cũg có vài pm đồg hồ.

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

bạn phải hack máy sau đó cài phần mềm rompatcher và phải apply pacher là remove recrding tone thì mới tắt ghi âm cg dc bạn àk
Còn mỗi cqi này thui. CÓ 6 màu. Mấy cái kia anh đáp đi đâu rùi ko nhớ. để khi khác tìm kỹ.
www.mediafire.com/?r0sg71klmoygfqy
À anh có pm nào mà hiên nguyên cục pin có % pin kế bên không anh,mà cục pin bự bự nha anh,có thể đưa ra màn hình home luôn á.Có thì gửi cho em nha.
Bác Tài đang bận nhưng....... em muốn nhờ bác giúp (thông cảm nhé)
Bác có cách nào làm cái đồng hồ này có nền trong suốt không?
Thansk
CHỉ có 2 cái này là to thui nhưg lại ko thấy %.
Vậy có cái nào mà cho mình biết Nghe nhạc mấy tiếng,lướt web mấy tiếng(có % kế bên luôn á)...không anh?
hugohikui
ĐẠI BÀNG
12 năm
bac vutaikt oi cho e hỏi sao e dowload 2 film Thor,Shaolin xong giai nen no bao loi.ko biet la bi ji nua?bác chỉ giúp e với.cảm ơn bác nhé.
bác vutai có thể giúp mình kiếm cái phần mềm canh chỉnh dây đàn guitar được ko?Thanks bác .
bác nào có bản fmobi signed cho e6 k0 ạ? Bản trial trên máy em hết hạn rồi mà k0 có credit card để mua 😔
Các Pro cho mình hỏi có phần miền nào hổ trợ Autofocus cho camera N8 ko vậy vì mình thấy trên yutube có đoạn N8 quay quả cam lại gần rất rõ và khi chuyển quay xa lại lấy nét nhanh liền thanks các pro trc
1/ n8 anna thì cài camera update của nokia cho n8
2/ cài mod
3/ dùng pm bên thứ 3 như camera pro...
Nếu rãnh cho mình xin cái link hướng dẫn chi tiết chút nữa nha Tài thanks
o trong ovi cung co do e.
ban vutai oi cavh cai phan mem nay nhu the nao minh cai hoai ma khong duoc
sao yh ko phat trien phần mem yahoo messenger cho Nokia nhỉ phai chi N8,X7, blah blah có yahoo giong IP hay android thì vui biết mấy 😔
unbroken
ĐẠI BÀNG
12 năm
dùng nimbuzz thử xem nhu cầu của bạn còn gì nữa k !
Chó em hỏi cái bác vutaikt, cái số để mình nhắn tin là số mấy làm sao biết để nhắn khóa máy từ xa vậy bác
bác ơi cho em xin phần mềm khóa phím màn hình 1 chạm unsign mới em cài cho máy đứa bạn nên hok tiện hack máy cho nó
cài python sao vậy bác vutaikt, e cài không được
Xin chủ topic chỉ giáo.Mình dùng e72.Và rất mong mỏi tìm được phần mềm sắp xếp tin nhắn giống như IPhone(dạng chat 2 người với nhau).
Qua đây cũng mong anh em ai có pm này thì giúp đỡ mình với ạ.mình xin chân thành cảm ơn!
datlui
TÍCH CỰC
12 năm
bác Vutaikt cho hỏi thăm tí. Trước đây xài Anna mình rất thích phần mềm colorzitIt (phần mềm thứ 102 trong danh sách của bạn) để tô màu cho hình ảnh, nhưng lên Belle thì cài vào máy ko chạy đc nữa, có cách nào khắc phục ko vậy....?
hay quá mấy bạn ơi ! Có gì mới thì cho mình với nha !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019