Tổng hợp Cách mua iPhone cũ/mới

me_se7ven
11/12/2011 17:6Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanhtieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
không phải "huynh" đâu, "tỷ tỷ" đấy.:p
@thanhtieu chít tra..... nhầm hàng.... hì hì
cho em hỏi cái app nào dùng để khoá màn hình iphone thay cho nút nguồn vây các huynh?
@Gespe Bạn cài SBSettings (thì có Activator được cài theo & bạn vào Settings/Activator để thiết lập thao tác bạn muốn khóa MH) hoặc là cài thêm QuickDo (Mình dùng QuickDo nhiều hơn) 😃
@Gespe quicklock đó bạn
mình học hỏi được nhiều điều hay. thank bạn.
Ip4 16gb máy cũ chưa bung giá 9tr có đắt khôg mấy huynh? Ai bít tư vấn giúp em với
@Gespe giờ bán 8,5tr trở lại thì may ra được.
@thanhnhan.scb 9t thì mua máy mới đi có hơn 10t thôi khỏi phải nghĩ
Các bác cho em hỏi làm sao để tắt itune , cứ mỗi lần em cắm ip vào máy tính là nó tự bật itu , các cách nào tắt k các bác
@tungbach11 bạn cài đặt cho chương trình itunes ko khởi động cùng window,
bác chọn Run -> gõ msconfig -> chọn startup -> bỏ dấu tick ở chương trình itunes. Vậy là ok rồi.
@tungbach11 Bạn cắm iPhone vào, khi iTunes chạy thì bạn chọn tên iPhone của bạn trong iTunes
-> Tại tab Summary bạn có thể bỏ tùy chọn này đi ;)
Chesk dùm em cái này vs em ko bít nó là unclock hay world nữa:
imei: 012845008847257
serial: 7s 127ahfdzz
@SolPhạm
Unlocked
quydo2912
ĐẠI BÀNG
12 năm
Buổi sáng e mới mua con 3Gs 16G ở 9B hàng lược
model: MB715LL
seria: 5K027HMJ3NP

E tham khảo thấy có bài bảo là
Mà máy của e check thì là hàng lock và là hàng trả bảo hàng .

E về nhà test thì thấy máy dùng mượt .. ngon .
E hỏi thật là liệu có sao ko các bác ...😔
có bác nào bit chỗ nào bán iphone 2 ko ? nghe thấy iphone 2 rất phù hợp với túi tiền các bác chỉ cho e nhé thank các bác 😃
@minh_pizza mình có 1 cây jin, bao test thoải mái, nhưng bạn gái đang xài, khi nào có điều kiện nâng cấp thì mình nhắn bạn giá hữu nghị nhé.
@thanhnhan.scb thank bạn nhiều
Với công nghệ của bọn trung quốc hiện nay thì rất khó lòng mà lựa chọn được 90% là chính hãng chứ đừng có nói là 100%. Thường thì chúng ta gặp phải bình mới nhưng rượu cũ.
các bác ơi iphone2 có cần cắt sim ko ạ ? ma nếu có cắt thì các bác chỉ cho e nha
có bác nào bit chỗ nào bán iphone 2 ko ? nghe thấy iphone 2 rất phù hợp với túi tiền các bác chỉ cho e nhé thank các bác 😃
@minh_pizza mình có 1 cái nhưng chỉ bán khi mua dc ip 4 hoặc 4s thôi.hehe
bboypocket
ĐẠI BÀNG
12 năm
2G tầm 1tr5 -> 2tr tùy thằng bán mà hàng dựng nhiều vô kể nên mua hàng 3G trở lên .Các loại 2g 3g 3gs thì k cắt sim như ip4 đâu.
@bboypocket cảm ơn bạn nhiều
các bác ơi iphone2 có cần cắt sim ko ạ ? ma nếu có cắt thì các bác chỉ cho e nha
bác ơi bây h iphone 3g 8gb phải bn tiền ạ
bboypocket
ĐẠI BÀNG
12 năm
@minh_pizza tùy chỗ bán thôi à ra tiệm mua cũ thì khoảng 2tr7 -> 3tr còn tìm mua trao tay thì giá rẽ hơn rẽ đc xíu
@minh_pizza Tùy cái đẹp xấu, còn jin hay ko nữa bạn ơi, nói chung cái 3g jin đẹp khoảng 3tr là ok
NgocHuan1st
ĐẠI BÀNG
12 năm
bài viết hay cám ơn bác chủ thớt
lúc nào em gop đủ lúa bác tư vấn cho em con ip4s nhé
bboypocket
ĐẠI BÀNG
12 năm
xài ip4 rớt 1 phát là vở màn hình, xài nâng như nâng trứng rớt cái là đi tong 1tr2 😕 Nếu k chắc cú bác mua con 3gs 2012 cho yên tâm mà xài 😁
ip4s cdma lock vs ip4 lock gsm cả 2 còn nguyen seal! nên chọn cái nào! vì cả 2 đèu phải sài sim ghép!help me!
thanks bài viết của bác chru....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019