[Tổng hợp] File hackphone dành cho ANNA và BELLE N8, E7, C7, C6-01...

ThanhLongND
25/8/2011 4:32Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ai hach giùm mình cái máy với , tks nhìu
bị lỗi này là sao vậy hả bạn ? X7.png
đọc hết topic mà các bác cứ than bản hack làm máy bị lỗi này lỗi nọ, vậy em không hack nữa, thấy ghê quá. Y như chơi trò cảm giác mạnh vậy, die máy thật lả mệt😕
tumap92
ĐẠI BÀNG
11 năm
câu ơi ko có file hack cho c7 v111.040.1511 ak?
viquoc_ly
TÍCH CỰC
11 năm
ThanhLongND close topic này hay up fw mới cho rồi mod ơi. có còn phù hợp với bây giờ nữa đâu mà sticky hoài
bạn ơi cho mình hỏi mình up đùng N8 up len Belle rồi,down file hackphone của n8 về có được không ^^ cảm ơn
@DaiCaAnhMinh Flash bản CFW cho nhanh 😔
@onggia179 mình hơi gà về cái này bạn cho mình hỏi Flash CFW là như thế nào được không. Cảm ơn nhé 😃
@onggia179 mình hơi gà về cái này bạn cho mình hỏi Flash CFW là như thế nào được không. Cảm ơn nhé 😃
@DaiCaAnhMinh Vào đây coi sẽ như ý 😃
@onggia179 Hì cảm ơn,có nghĩa là của mình là Belle rồi,bây giờ lam theo hướng dẫn này là hackphone thành công à ........ 😃
Hì cảm ơn,có nghĩa là của mình là Belle rồi,bây giờ lam theo hướng dẫn này là hackphone thành công à ........ 😃
@DaiCaAnhMinh Đã dẫn link 😔
Vừa hack thành công con 603 giờ tha hồ mà vọc vạch!
duydo1909
ĐẠI BÀNG
11 năm
bac oi chi ho minh hack con n700 voi
Anh Thanh Long ơi cho mình hỏi C6-01 muốn nâng cấp lên Symbian Belle s v chỉ cho mình vs.Mình biết ơn nhiều !!!
ducthinhvip
ĐẠI BÀNG
11 năm
đây bao gồm bản rom cook luôn hả bác
BBHN_8100
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vote cho nokia, Vote cho symbian belle dùng rất hay, nhẹ nhàng mà không tốn pin !!!
Sau ko có file hack cho N701 vậy?😔
lỗi thế này là sao vậy mn
anh chị nào có thể hướng dẫn dùm em cách thay hình nền theme và cách thay từng icon cho theme được không ạ!! tại em có 2 cái theme mà mỗi thứ lại thích một ít...huhu!! xin cám ơn các anh chị nhiều!
cho mình hỏi ,mình đang xài con N8 nhưng cài phần mềm thì nó báo chứng chỉ hết hạn hoài,bạn nào biết giúp mình với
@Thienbanh2704 Đã vào trong topic này sao còn phải hỏi,
Topic này giải quyết vần đề đó mà 😔
Con X6 hack được ko các bác ? Mình làm trên windows 8 hoài chả được
K co cua 701 ak a thanh long
@anhthang_nokiapt có cái nào của 603 belle fp2 k vậy?
manhchuot
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác cho mình hỏi với ! Mình flash xong cài đầy đủ phần mềm rồi mà xảy ra 1 cái lỗi nhỏ ( trc khi cài tất cả các phần mềm thì ko bị ) là mình ko thể vào mục Cộng cụ -> cài đặt-> Giao diện-> Bình thường ( để thay đổi theme) vì nhấn tay vào máy nó tự nhảy ngược ra phần Giao diện ! Vậy xin hỏi có bác nào biết cách giải quyết hay phải xóa file nào để nó lại quay lại như ban đâu trước khi cài tất cả các phần mềm ko ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019