Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tổng hợp] File hackphone dành cho ANNA và BELLE N8, E7, C7, C6-01...

ThanhLongND
25/8/2011 4:32Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

a THANHLONGND cho em link bản hack này a ơi Nokia-E6-Symbian Belle-RM-609_111.130.0625 (hack vĩnh viễn) gửi cho e vào mail: nhq9986@gmail.com cảm ơn a trước nhé
cho e xin link bản hack phone này a ơi " Nokia-E6-Symbian Belle-RM-609_111.130.0625 (hack vĩnh viễn) " .cảm ơn a nhiều
bac ThanhLong ơi em đang o nước ngoài.dùng con e7 đã up belle 111.030.0609.giờ em muốn chay bản zin như vây+hack +tiếng việt có đc kg?
x7 belle chua co ban hack ah ban oi
giúp mình cái fw e7 bản English đi bạn ơi, mình không thấy bạn up lên, mail cho mình qa hungtk2707@gmail.com nhé, thanks bạn nhiều
không có file hack cuả e6 FW 625 ak bạn ơi
zitech
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình hỏi với có ai flash cho c7 chưa? Mình đã flash 1 cái ok nhưng gặp tình trạng sóng chập chờn (3g lẫn gsm), sóng có khi 5 gạch khi 4,3,2, 1 gạch, mình nghĩ do máy (mới mua hoặc do c7 dùng antena dây thay cho antena tiếp xúc).

Mới đây mình flash dùm người bạn thì cũng gặp tình trạng vậy. Trong khi đó mấy máy c7 khác của bạn mình không flash bằng firmware ở topic này thì sóng lúc nào cũng 5 gạch. Có ai gặp tình trạng như mình chưa. Vậy sóng chập chờn là do đâu firmware hay do máy. Theo mình biết thì FW ở đây chỉ hackphone chèn thêm file install server thôi, nhưng không biết sao sóng lại chập chờn. Ai biết giúp mình với. Thanks
SAO MAI CHANG CO FILE HACK CHO E7 VAY ???????
xuanmaitkv
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ơi cho mình fie hách x7-00 đã úp lên belle mới
Mrldn91
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn ơi cho mình FW hack của N500 Belle với! RM-750 111.020.0059 nha!
cheo mi na ThanhLong oy tụ lam y chang ban noi' ma` sao cạc buoc cuọ' cung` n0a' ra kaj' j a' tụ bam' ok ma sao hum hjen ra kaj' chon ngon ngu va ngay gjo j ca m0ng su chj gjao' cua? ThanhLong mjnh sạ N8 belle cam on tr' nha
@supkua113 Bạn viết tiếng việt có dấu rõ ràng đi mình mới hiểu được
ai có file hack nokia 5233 v51.1.002 cho mình xin với , mình chạy bằng phoenix nhé . xin cảm ơn nhiều . xin lỗi vì đã vào đây vì ở chỗ khác không ai giúp mình hết . cảm ơn mọi người
bác thanhlong jup mình với,máy mình n8 belle,nguyen bản,minh zo ovi store ko dc,theo trên diễn đàn mình dùg tổ hợp fím và fím nguồn,hâụ qủa là mất tất cả ung dung,jờ làm sao lấy lại đc giúp mìh nha,thak nhiu.......
bác thanhlong jup mình với,máy mình n8 belle,nguyen bản,minh zo ovi store ko dc,theo trên diễn đàn mình dùg tổ hợp fím và fím nguồn,hâụ qủa là mất tất cả ung dung,jờ làm sao lấy lại đc giúp mìh nha,thak nhiu.......
bác thanhlong jup mình với,máy mình n8 belle,nguyen bản,minh zo ovi store ko dc,theo trên diễn đàn mình dùg tổ hợp fím và fím nguồn,hâụ qủa là mất tất cả ung dung,jờ làm sao lấy lại đc giúp mìh nha,thak nhiu...
bác thanhlong jup mình với,máy mình n8 belle,nguyen bản,minh zo ovi store ko dc,theo trên diễn đàn mình dùg tổ hợp fím và fím nguồn,hâụ qủa là mất tất cả ung dung,jờ làm sao lấy lại đc giúp mìh nha,thak nhiu...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019