Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp game cho Q-Smart S22 đã test + Hướng dẫn cài đặt

trantrungduc856
24/12/2012 10:22Phản hồi: 103
Tổng hợp game cho Q-Smart S22 đã test + Hướng dẫn cài đặt
Mình mới mua chiếc Q-Smart S22 đc hơn 1 tuần và đã được test 1 số game .''Q-Smart S22 được trang bị vi xử lý hai nhân dual core nền tảng ARMv7 Cortex A9 với xung nhịp lên đến 1 GHz, cùng bộ nhớ ROM 4 GB, RAM 512 MB'' - mình lập topic này để anh em xài S22 biết , máy của bạn nào cấu hình tương đương cũng có thể cài đặt như vậy 😁 ( mình cũng đã test trên SS Glaxy S2 , FPT HD , Touch Kem 432 )Trước tiên mình đã test được 3 game khá hay

1.Modern Combat 4 :Zero Hour

Link download
http://appstore.vn/android/home/app/11860

Hướng dẫn cài đặt :

Bước 1 : Các bạn download data bản 1.0.1 ( unlocked : bản này có thêm phần cheats : mở khóa tất cả các màn , bất tử ,...và có thể chơi online )
Bước 2: Với data , các bạn giải nén đã , copy và đường dẫn : Sdcard/Android/data ( sdcard ở đây là thẻ nhớ ngoài chứ ko phải bộ nhớ trong máy nhé các bạn , S22 sử dụng thẻ nhớ ngoài làm bộ nhớ chính )
Bước 3: Cài apk bản 1.0.1 => vào game , thưởng thức :D ( ko cần 3G , hay Wifi , chờ 1 lúc load data )
P/s : nếu muốn chơi online , các bạn bật 3G và Wifi đồng thời . ăng độ sáng màn hình lên tối đa để chơi bớt giựt hơn tí
Hình ảnh chơi MC4 trên Q-Smart S22 :

2.Wild Blood

Link download : http://appstore.vn/android/home/app/10489
Hướng dẫn cài đặt :
Bước 1 : Tải data 1.0.8 và apk bản 1.0.8 ( full tiền hay bình thường tùy bạn , ở bản full tiền , khi ấn mua gold , các bạn đợi 5s sẽ liên tục ra số gold mà bạn mua , sau đó thoát game vào mua mana và nâng cấp đồ bình thuờng )

Quảng cáo

Bước 2 : Giải nén data rồi cho vào đường dẫn : sdcard/games/gameloft
Bước 3 : Cài file apk => chạy game , đợi load data một chút ( ko cần 3G hay wifi )
P/s : nếu muốn chơi online , các bạn nhớ bật 3G lên nhé ( ko cần bật wifi )
Hình ảnh chơi Wild Blood trên Q-Smart S22 ( chế độ online )

3.Dungeon Hunter 3
Link download :
http://appstore.vn/android/home/app/4483
Hướng dẫn cài đặt
Bước 1 : Download data và file apk 1.3.8 về
Bước 2 : Giải nén data , cho vào đường dẫn sdcard/android/obb
Bước 3: Cài file apk => vào game ( không cần bật 3G hay Wifi )
P/s : máy mình chưa root nên ko thể hack theo cách cài titaniumbackup được , bạn nào muốn chơi full tiền thì có 2 cách :

Quảng cáo

1.Root máy và cài titaniumbackup , download thêm file hack , bỏ vào sdcard/titaniumbackup, mở titanium backup --> chọn dungeon hunter 3 --> restore data only
2.Không cần root : cài đặt bản của apkviet.com tại : http://apkviet.com/gameloft-dungeon-hunter-3-game-hanh-dong-nhap-vai-chien-dau-chong-quy-bao-ve-vung-dat-thanh-gothicus-cho-android/
Cách cài đặt đã hướng dẫn chi tiết rồi , các bạn cài đúng là vào game ok thôi ( không cần 3G hay Wifi để check nhé )
Hình ảnh chơi Dungeon Hunter trên Q-Smart S22 :

ĐáfasfasfassssaasasasdasddasdNeed for Speed™ Most Wanted
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

4. Need For Speed Most Wanted :
Hướng dẫn cài đặt :
Không hiểu sao mình download bản bên appstore.vn khi vào game mất hình , không nhìn thấy gì ( bản mình download là adreno 220 )
Vì thế các bạn hãy download bản của apkviet.com tại : apkviet.com/ea-need-for-speed-most-wanted-v1-0-28-apk-data-full-tien-game-dua-xe-dinh-cao-cho-android/
Các bạn download bản Adreno cả 3 part và file apk . P/s : download ở link ở Kleii , tốc độ khá ổn
Bước 1 : download 3 part về , giải nén , sau đó copy vào sdcard/android/data
Bước 2: cài file apk => vào game , đợi load data 5 phút ( không cần bật 3G hay Wifi )
P/s : bản này hình ảnh khá mượt , tuy nhiên âm thanh rất chán , như bị rè vậy, có lẽ cấu hình máy S22 chưa đủ mạnh để đáp ứng tất cả hiệu ứng game này
xin game dungone hunter 2 apk + data
@boyerkute Vao cua hang nhap la gamelot fee khac ra game lot men phi dao lót ve la choi lun can 3g wiir de chec da ta.ok chua
Hay uo top nao anh em s22 nova 3 chien ngon nhung kho qua cu choi di choi lai xoa luon rui phai root mi win duoc .
Meo.khi choi game bi do do ben goc trai man hinh cach khac phuc cam sac pin vao ok.het lun va do danh nong may tay co mo hoi lau di. Khong bet cam sac.anh huong gi khong chac trai pin va bat tien trai mua qua moi lun
Thong bao s22 choi duoc tat ca game cua glu game nang nhat nhu conchackider 2.rombe1,2.noi chung to cai toan game khung an het
Cai game da kho choi game kho hon nhat la nova 3 choi ca ngay khong qua noi cua co con se nho nho o gan con robot dieu khien ro bot xong ngoi tren xe ban y.khong the wua da coi youtu be lam y tran toan thua.get xoa lun it ra phai nhu mc4
bạn cho mình link dow dc ko mình bạn nói cái gì mình ko hiểu??
- Máy này chơi dc fifa 2012 không?? gta3 chơi dc 1 lúc đứng máy
@boyerkute Co choi rat ok dung may la cau khong dung toi uu ram va cai app chay ngam go no di.
@boyerkute Fifa 2012 mình test ko đc bạn à , còn GTA3 chắc ko hỗ trợ S22 rồi , GTA Vice City cũng vậy
q smart nói chung ok còn bị ức chế khi chơi game bên góc trái màn hình.đã có cách khắc phục.1 CẮm sạc vào điều khiển lại ok.2. Là không cần cắm sạc.làm như sau.bình thường vào game chân sạc và chân tai nge bên trái ta quay ngược lại để được bên phải,vào game nó sẽ tự theo hướng mình.tiếp theo ta vao game điểu chỉnh nút bắn hay gì đó ra gần giưã noí chung xa goc trái đó ra 1 xiú.và chơi game thui.rát ok.diều chỉnh nút ở cài đặt game ý.chứng nhận đã teet
game the amazing pider man.chơi rất khó cần nhanh nếu tình trạng này không khắc phục thì kyông win được.ví dụ như không quay màn hình thì nó di chuển hqy bị rớt không phqi do máy do game không tương thíc cao.quay ngược màn hình thì nút di chuyển thành nút bắn gì gì đó.không di chuyển ra xa góc đó thi khi bay tung tơ nhện.không được bị rớt xuống đất.di chuyển chơi win rui.sướng qua.
tổng hợp game khủng đã tét,ok nova 123.combat1234.tất cả game cuả glu vào cưả hàng.đánh gamelot fee.khác ra game khủng.glu kũng tương tư.cứ thế tải đata nó khác nhét hô.mình tải về và ăn thui.mình còn hack được g vàng trông game off glu mua súng vô đối.luu ý máy chưa root nha.chỉ cân cóp fee vào thư mục thui.vaò google tìm fee đó tớ không biết úp lên .soryl
@duytan9xtn máy bác chơi Nova 3 ổn hả ? Máy em chơi rất giật và hay bị đứng hình . Còn các game khác chơi mượt 😁
@trantrungduc856 Eo oi giat.ha to muot.lam nhung xoa rui vi kho qua.khong lam gi duoc.kho no uc che choi msi khong win
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
oánh dấu trang này 😁
mấy pro ơi chỉ em cách giải nén link data modern combat 4 trên pc vs cách cái đặt vào đt vs !!! em mới xài androi dc. vài tuần nên ngu lắm
@Sóc láu cá O top nay noi ve qsmar s22 con vr pc to chiu.hoi o top ban.hoi toi tra loi y.con giai nen tren dien thoai bang un ran.
@Sóc láu cá Eo to moi dung duoc 2 hum biet het luon.ve tin hoc.to khong csn biet chi bỉt game va phan mem thui.the la qua du.hihi.
@Sóc láu cá Bạn làm theo hướng dẫn của mình là ok thôi . Còn giải nén trên máy tính thì phải cần có phần mềm Unrar , giải nén xong có folder , dùng cáp usb nối điện thoại và máy tính , bật bộ lưu trữ dữ liệu rồi sao chép qua sdcard thôi , dễ lắm
To.toan tai ve = dt gíai nen kung dt.khoi can pc.hihi.
bạn nói vô cửa hàng tìm gameloft free + glu là sao?? viết có dấu dùm mình cái ??...
-xin game hunter2 mãi ko dc 😁
Wild Blood có ai chơi chung ko nào :D rất hay (chơi online luôn )
@boyerkute game Dungeon Hunter 2 thì bác tìm bên apkviet.com ấy , mấy bản của appstore.vn toàn bị dis ra ngoài màn hình thôi
hoangmata.
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boyerkute Bạn tải như thế nào mà được thế mình tải 3 là rồi không được ,hương dẫn mình được không

Sent from my S22 using Tinhte.vn
Game mới test , siêu phẩm DotA trên di động 😁

Link download : http://appstore.vn/android/home/app/12005
Hướng dẫn cài đặt :

Bước 1 : Download data và file apk về máy
Bước 2 : Giải nén data và copy vào
sdcard/android/obb
Bước 3 : Chạy file apk ( nhớ bật 3G hoặc Wifi để vào game )
P/s : đây là game online nên mỗi lần chơi các bạn cần có kết nối internet nhé . Muốn chơi offline cũng cần có 3G , vào phần Solo 😃
@trantrungduc856 có ai chơi chưa..chơi ik chăng warcraff online vs..mình chơi toàn thua ^^
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
@boyerkute game này mình chơi rồi mới cày đến lv9 thôi 😁 chơi trên nexus 7 còn s22 thì ko đủ dung lượng cài data 😔(, bác mà mún chơi cùng vào đây nhá :D :http://www.tinhte.vn/posts/30005491/
@cubo96 Bác cài game gì mà ghê thế , mua máy nó tặng thẻ 8 gb mà , ít nhất cũng đc 3 game khủng đấy
Chơi heroes of oders chaos toàn bị tụi nó kill ức chế quá 😔(
cubo96
TÍCH CỰC
11 năm
em mua chỗ kia giá rẻ 3tr4 nhưng ko thẻ thẻ nhớ bác ah` 😔 ráng tết mua cái thẻ nhớ vậy :(
Nova3 dung luong len den 2'5G.ma chien ngon nhung do hoa.xau vi robot.khong giong nguoi that.nhu combat3.'4

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019