Tổng Hợp Game HD, 3D trên Samsung Galaxy Y - S5360 (HOT UPDATE 19/02)

nguyenanhtiep
25/11/2011 19:20Phản hồi: 1.249
1.249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vào maket thì nói làm j hở bác.tui có tài khoản đâu mà mua chứ.chain 3d thì dùng dc rồi nhưng ko plugin dc .thế mơí đau đầu chứ.
2.3.5 Up lên ntn hd mình cái? tks.hix.từ lúc mua máy chơi dc mỗi HOS

---------- Post added at 01:29 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

chain 3d thì bạn down cái này về máy rồi giải nén ra máy dc 3 file zip.Rồi bạn tháo ra vào chain 3d ấn install plugin/shader.chờ nó load ra 3 cái NVIDIA,POWERVR,QUALCOMM.ấn vào 3 cái cài xong ra ngoài ấn fix market st.rồi reset máy.thế là xong.khi muốn dùng plugin bạn vào default opengl setting chọn use plugin chọn là ok
link:http://www.mediafire.com/?ebo4b2p4lq74mj8
Chiu thôi minh dau co may tinh chu.ban co file giai nen chua.cho minh xin wa yahoo nhe.
Letloveleadtheway_872005 cac bac nao co file plugin da giai nen roi gui cho e xjn wa njk yahoo nay nhe..thanks
bác lên market rồi seach tìm unrar xong tải cái thứ 2 rồi giải nén file plugin ra là.có 3 file đó 😃

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 09:30 AM ----------

Có bác nào test mấy game mới của chủ thớt chưa ....?
Ax, cái này ko cần máy tính, tải plugin về ở dạng .zip để trog thẻ nhớ, vào chainfire chọn intall plugin, nó tìm đc 3 file mình cop vào thẻ, chọn 3 cái đấy là xog.

---------- Post added at 08:01 AM ---------- Previous post was at 07:53 AM ----------

Bác bật wifi, vào cài đặt=>thông tin điện thoại=>cập nhập phần mềm nó tự up cho, đấy là rom chính hãng, nếu bác thích rom khác thì tham khảo ở các topic khác của tinhte, tìm up rom cho galaxy y. Chúc thành công.
Mjnh con thieu mat mot file NVidia.i co cho mjnh xjn nơta njk yahoo o tren nhe.thank
Cũng ko cần đâu, toàn bộ game bác chủ thớt post chỉ dùng QUALCOMM và mỗi game avatar là POWERVP, ko cần NVIDIA đâu. Lần sau bác viết tiếng việt có dấu nhá, quy định của diễn đàn đấy, cũng ko bắt buộc nhưng ko dấu khó đọc lém.
dangduy123
ĐẠI BÀNG
12 năm
minh co game real football 2011 va asphalt 6 dung luong duoi 1mb thoi. tang ban nao email den dangduy123@gmail.com
Là file apk, ko có data à bạn ?
Ui may kink data kho tai bang internet ghe.doc faj dung operamini thoi.
Oài, bác ra wán tải cho nhanh, tải bằng dt làm gì cho mệt.

---------- Post added at 09:11 AM ---------- Previous post was at 09:08 AM ----------

À nhân tiệng bác chủ thớt cho mình hỏi, rom bác đang dùng có lỗi gì đáng kể ko, nếu ok mình up liền^^
Minh Cai thunhung khong chơi Đc ban ah

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

To Cai thu may game Nhung kg chơi dc

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Khong chơi được Cac ban a! Minh Cai thu 1 game t
M moi cap nhat phan mem ve.rom nay on dinh ma.cu dung no thoi.ko lai thanh lon que chit.
Thuc su cho den jo phut nay mjnh van chua choi duoc game foot ball nao ca.chan thiet.fifa 10 mjnh lam dung tat roi nhung no van bat dung wifi.chang hieu noi nua.help me.
(Một số games của Gameloft báo lỗi "Video can not play" có thể chỉnh lại file Video trong thư mục Data của Game đó theo đúng độ phân giải màn hình 320x240)
Ch
ỉnh kiểu gì vậy bạn
Bác phải dùng máy tính chứ trên dt ko chỉnh dc đâu, dùng phần mềm chỉnh sửa video như tvc, format factori( ko nhớ lém ) rồi chỉnh thôi.
Bác phải có đầy đủ đk là android 2.3.6, máy phải root và cài chainfire 3D
Cho em hoi tai pes2011,2012(sam sung galaxy y)may bac chi em tai vs va cach cai nua

---------- Post added at 02:30 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

May bac chi em gap vs em dang rat muon choi
Mjnh cung rat muon choi ps12 lam roi nhung ko the tai ljnk data ve may duoc.chan wa.chang nhe het cach roi sao.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019