Tổng hợp giao lưu hình video 808 pureview và N8 - Không Mua bán tại đây

kipliumang
4/7/2012 11:6Phản hồi: 22.459
22.459 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Delta_goku
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác lên face trao đổi đi,lên đây dt lướt chậm wa,lên face nhanh hơn
e còn tấm dán màn hình luc mua hnammobile tặng...ko bít xaì đc ko nữa vì nó ghi của note 2 2013-03-27-0198.jpg 2013-03-27-0199.jpg
@hoangvu2005132 ko xài dc đâu, mua note 2 rồi về dán! 😁
Ong by Trọng Phạm, on Flickr
mcshane
TÍCH CỰC
11 năm
shit ! laptop lên faceboom không được, cài hostpot shield cũng vậy luôn, có ai biết cách nào đơn giản mà hiệu quả để lên facebook không.xài USB 3g của viettel nhưng sim mobile
@mcshane

bác xài win j?
mcshane
TÍCH CỰC
11 năm
@kipliumang win 7
Theo mình thấy xenon của nokia khó cháy hình lắm mà, tấm hình chân dung mình từng up cũng đánh xenon rất gần mà đâu có cháy.
dbt123
CAO CẤP
11 năm
@minhtrung_84 có thể nó đo sáng sai bác à. tuỳ lúc thôi
" đẹp = iphone 5 ko mà loè anh em thế "

Hi! Hi! 808 thì có cửa gì với "iphone 25" chứ.. Ha! Phải là iphone thế hệ thứ 25 thì may ra mới so sánh được với 808. À, không chừng lúc đó "iphone 25" có ống kính to đùng và có biệt danh là "iphone lưng gù" cũng nên! Mà lúc đó Apple bị mua lại bởi tập đoàn FPT của Việt Nam rồi thì hàng "Made in VietNam" phải hơn Phần Lan chứ sao.. He..he..

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
" Up hình lên A E xem nào "

Ừm, có dịp sẽ úp hình lên cùng anh em nhé!

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Cái bác Nguyễn này thật là....ngta có mâấy bản update sửa lỗi đanh flash cháy hình và ám vàng rùi...bác ko update mà để thì bị cháy là phải.hehehehe....khét hình lun...mà cũng có thể sai sáng hoặc do tăng ev cao wá mà ra..
@hoangvu2005132
bác kg thấy mấy bác trên này ưa có câu so sánh ah, bây giờ chụp đẹp y lúc trước rồi, bây giờ máy y như trước rồi.... thế 309 đã là lúc trước rồi di up về lúc trước là sao?
http://www.mediafire.com/?unw5aogizhe5imc

tặng các bác cái theme tắc kè transparent + widget clock profile!
đừng bắt ông Nội Kip up làm j, để còn có máy đời cũ mà so sánh ảnh! 😁
@hoangduykt7990
đúng đúng anh em up đi, phieu lưu đi, liumang ở lại chịu mọi búa rìu hehehe:D 8===> ~ ~ ~ nói chứ còn nhiều anh em chưa có up như mình ah
@kipliumang tình hình là rất khổ vì ko còn PC nữa ko chém chuối với mấy bác đc 1 thời gian..mọi thứ thì bù đầu bù cổ thiệt là đám đuối quá!!
liumang mà nhát như thỏ vậy..bác phải đổi nik đi..đúng là lão giá khó ưa mà..haha..1993 thì giờ còn nhỏ nên đc chơi game bác Duy cứ hưởng ứng cho 1993 vui nhé...chắc phải 10 năm nữa thì ae mình mới xách cuốc đi chụp đám cưới cho lão đc!!bla bla
Ngoài lề tí nha bà con==>> có ai đang chơi Liên Minh Huyền Thoại kg? có thì pm mình nha!!!
@kipliumang Vợ con ko lo, Lo game làm j cho hại não ;)
@hoangduykt7990 dota thoi bac' ! choi thi pm e :::😃
@philong012
liem minh thi pm tui
Gần close topic hay sao mà dạo này vắng quá! Thôi up đại 2 bức chụp bằng ip5

@annaphuong bá anna yêu dấu..cfw 8.3 aweking 200mb hao pin quá đi...xài thường thường mà 2 ngày là hết thui..zin thì tới 3 ngày..hok hiểu lun bác...mà cắm vô Suite cài đặt bt vá zin lại đc ko? hay phải phoenix bác?em gà quá cfw mà ko biết làm gì hết cũng vậy à.huhu.ko biết vọc gì
@hoangvu2005132 lên navi down 1 bản rom zin về rùi dùng phonix đưa về lại là xong, cách up cũng như up cfw vậy áh 😁
@hoangvu2005132 hạ về zin là 1507 là die luôn!vậy nên phải xài cfw cả đời thôi!bản hiện giờ là 1508, nokia không cập nhật cho vn . vậy muốn về zin phải về 1508, dùng navi down fw gốc 1508 không có TV về rồi up. mà mình xài có hao pin đâu, toàn thấy trâu hơn😁
@annaphuong 1508 và 1507 ko khác nhau jd dâu, tôi bảm đảo ko die, die gặpt tui tui dẫn lên nokia care :p
mấy rài bận quá nhiều việc nên lên it mong bà con thông cãm, hình có trong máy mà cung hem có thì gian up, de rãnh rãnh làm 1 phát hjhj
Continental SG

Nhìn gần hơn xíu

Nhìn ở góc khác
@concuarangme có 359k mà bảo 360k =))
@mcshane 1,1m đó bác, bác cần cái cao hơn thì chọn tripod khoảng 270k là được 1,6m.
tphg
TÍCH CỰC
11 năm
@concuarangme Bạn có thể chia sẻ thông số chụp những bức ảnh này kg, chụp đêm như vầy thì ấn tượng quá
@tphg ISO 50 - 200 tùy trường hợp :p chống rung = chân, tripod, dép....cái nào cũng được miễn đt được cố định. Còn muốn nâng cao tay nghề nữa thì đi đêm với bác duy với bác dzũ vài hôm là lên àh 😁
Hơi bị đẹp!!! oh yeh!Thanks bác cuaa..mai em vá zin..vì hao pin quá hahaha
@hoangvu2005132 về zin đêêêêê 😁
Nhà hát TP

Caravelle hotel

Bitexco nhìn từ nhà hát TP
ngon wá.tiếc là e ko đi đêm như bác đc.đêm là phải gù lưng mọt sách..thôi kệ cam cùi chụp sáng chắc cũng đỡ bùn...😃
@hoangvu2005132 ráng dzùi mài kinh sử sau này thành tài giúp ích cho nước nhà :p
@hoangvu2005132 Ai nói cam cùi! Đã mod lên 41,5 mpx kìa!đã xem kỹ chưa mà về zin
Có ai thử chụp ban đêm ở đường SG để lấy hiệu ứng Cảnh tĩnh - vật động bị nhoè sáng chưa 😁
@tuanduongth1 chụp xong cái bay mẹ nó cái đt luôn
@hoangduykt7990 Lấy cái còng số 8 còng vào cái côt điện, tay thủ sẵn con dao => Thách thằng nào dám hó hé 😁
@tuanduongth1 CA sẽ hỏi thăm bác nếu bác cầm những món đó khi chụp hình :D
@concuarangme ko thì rủ mấy đứa bạn đi cùng, mỗi thằng đứng 1 góc: "Mày ơi, đứng che cho t chụp tấm ảnh cái" :D
còn này nghe nói hỗ trợ tới thẻ 32G mà b bỏ cá thẻ 64G C10 chạy bốc thật!
@hoangduykt7990 Giờ mới bít sao?
@Mr. Tian
đúng rồi bác tui kùi pắp mua the 32Gb nè uỗn nhỷ
@kipliumang 32gb xài có hết ko mà uổng?
@Mr. Tian
lúc nào cũng kg đũ , giờ sắm cái laptop nên có phần chia sẽ cũng đỡ, kg thôi là lúc nào cũng nhín nhúc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019