Tổng hợp hơn 2000 EBOOKS Prc cho Android

zodanh2102
5/3/2011 12:10Phản hồi: 111
Chắc không cần giới thiệu nhiều về loại định dạng này nữa, mọi người đã quá quen thuộc rồi.
CHương trình hổ trợ tốt nhất mình thất đó là: Kindle Amon.
Hướng dẫn cài đặt: Các bạn lên Market search từ khóa Kindle, tiến hành cài đặt bình thường. Copy các file PRC và thư mục Kindle trên thẻ nhớ và thưởng thức.

Links EBOOSK:
Download tại đây
Còn một số link nữa, nếu anh em ủng hộ mình sẻ cố gắng Up hết 😃

PS: Mình có chia sẻ nguyên cái List Prc đính kèm bên dưới, toàn bộ đầu sách nằm trong đó hết nhé các bác!
nếu hỏi pass thì mọi người gõ là: www.updatesofts.com nhé!
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tiếp tục các link nhé:
http://www.mediafire.com/?yo2ymov5jtcoj5c

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

link prc tiếp cho mọi người đây:
http://www.mediafire.com/?fuolh11b9h68q5b
Giải nén nó hỏi pass bạn ơi.
Ông này chơi ác, ko cho pass giải nén làm sao dùng.
leofire
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho cái pass đi nào!
xkurtx
TÍCH CỰC
13 năm
Ô kìa. Sao bác chủ không quay lại nữa à? Lần sau bác nhớ để số phone lại để anh em còn hỏi pass nhé. Hic.
thienglong
ĐẠI BÀNG
13 năm
lâu lâu đánh đố ae, để nguyên 1 cục vậy, chẳng biết nội dung có gì trong đó .......... vậy còn thiếu pass nữa
Mình có để nguyên cái LISTofPRC bên dưới kìa, các bác không down về sao lại nói mình đánh đố.

---------- Post added at 08:42 AM ---------- Previous post was at 08:36 AM ----------

PS: Mình có chia sẻ nguyên cái List Prc đính kèm bên dưới, toàn bộ đầu sách nằm trong đó hết nhé các bác!
nếu hỏi pass thì mọi người gõ là: www.updatesofts.com nhé!

---------- Post added at 08:44 AM ---------- Previous post was at 08:42 AM ----------

Show list cho mọi người luôn, theo thứ tự chử cái nhé.

---------- Post added at 08:45 AM ---------- Previous post was at 08:44 AM ----------

nhiều quá, sẻ update tiếp.
thanks bác vì cái sự chia sẻ
Cảm ơn bác nhiều nhé.
Bác cho em hỏi là có cách nào up truyện chữ trên mạng thành file đuôi .prc để copy vào điện thoại đọc ko ạ ?
download chương trình mobireader dành cho máy tính rồi convert thành đuôi .Prc là được nhé bạn

Link download bản đọc Ebooks dành cho PC: http://www.mobipocket.com/soft/reader5/mobireadersetup.msi
Sau đó download bản convert sang Prc nữa là xong. Có cả hổ trợ tạo từ điển từ PRC nữa nhé bạn.
wildcat9x
TÍCH CỰC
13 năm
thanks bác chủ topic.đang cần sách để đọc
e mới dùng android nen rat cần giúp đỡ, cám ơn bác rất nhiều
Đọc xong chắc chết quá 😁. thank chủ theard !
prettypoy92
ĐẠI BÀNG
13 năm
kô có cô giáo thảo hả bác 😁 truyện nổi tiếng vậy mà :D
Up truyện lành mạnh nhé, nếu bạn thích thì có thể tự làm mấy thể loại đó private cho riêng bạn
prettypoy92
ĐẠI BÀNG
13 năm
ô thế bạn là chủ topic à 😆 lolz
2000 sách sao menu có mấy trăm vậy bác 😁
ở post đầu 3 link trùng luôn chủ thớt ơi
tuananhhd88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giống ý kiến của bác này, chưa thấy chủ thớt fix. cụ thể Pack 2,3, và đầu pack 4
Solester
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em hỏi cái này nhé, bác có ebook truyện người lớn ko thế.... Có cái đó chắc là hợp lòng dân lắm đấy! hihi
chgi_chngh
ĐẠI BÀNG
13 năm
ủng hộ ý kiến của bác salester.cho thêm xxx vào đi các bác.mà sao bạn này cho đường link kiểu j mà khi giải nén ra có tới 3 mục giống hệt nhau.đều la L vậy.chán.dù sao cũng thank bác
chgi_chngh
ĐẠI BÀNG
13 năm
ủng hộ ý kiến của bác salester.cho thêm xxx vào đi các bác.mà sao bạn này cho đường link kiểu j mà khi giải nén ra có tới 3 mục giống hệt nhau.đều la L vậy.chán.dù sao cũng thank bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019