Tổng hợp khuyến mại S9, anh em chọn mua ở đâu?

sonlazio
1/3/2018 8:16Phản hồi: 253
253 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huanpl
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chả tặng gì
iomb4ilu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình chỉ thích trừ thẳng tiền, cho đống quà hầm bà lằng về chả mấy khi dùng đến.
Mình mua ở SES Kiên Giang, cảm thấy quà ở đó là chất nhất, và may mắn hơn nữa mình đi dự bữa offline giới thiệu sản phẩm, tới phần bốc thăm trúng thưởng mình trúng giải đặc biệt voucher 9tr, nên mua S9+ chỉ còn 14tr5 thui hà hehe
@emanuel120188l bán lại em voucher 10tr đi haha, quà gồm những gì bác ? SES KG nằm đâu bác ? Có trong Vincom Rạch Giá ko ?
db9911
TÍCH CỰC
6 năm
Vietnamobile
A_Lúa
TÍCH CỰC
6 năm
Túm váy nên đặt đâu vậy thớt? Trót đặt cả vt lẫn fpt r 😃
@A_Lúa viettel nếu xài cước 1tr/tháng thì nên mua ngay ở viettel
Cho em hỏi đặt ở đâu dc trừ tiền quà trực tiếp nhiều nhất ạ? Em thích trừ thẳng vào giá máy chứ ko cần quà cáp gì cả. Định múc con s9p.
@meomatto308 trừ nhiều thường mấy chỗ ít uy tín hơn như vĩnh phát, hoàng hà v.v...mà hậu mãi cũng ko được như mấy shop lớn, mình khuyên bạn nên mua chỗ lớn rồi bán lại quà cho user
A_Lúa
TÍCH CỰC
6 năm
@barrettroyal Cọc cả fpt lẫn vt r b ơi
H.ha trừ 2.2, celphone trừ 1.6 trên tổng. Quà Ss ko dc trừ.
Em phải tính sao?
A_Lúa
TÍCH CỰC
6 năm
@meomatto308 Mà làm gì thấy - 1,5tr nhỉ?
@A_Lúa ko lấy loa FLIP 4 thì trừ tiền 1tr5
@barrettroyal Đáng ra -2.3 đống quà cửa hàng đấy nhưng họ trừ bớt đi rồi tặng thêm cái sạc vào quà ss ko dc trừ. Đâu cũng vào đấy cả thôi, ko còn chọn lựa nào nên đành phải lấy chứ m có thích quà cáp gì đâu. Vẫn tiền m mua cả mà!
@meomatto308 thì đúng là mình bỏ tiền mua quà nhưng e thấy cục sạc cũng ngon, thôi đành chấp nhận chứ sao giờ haha,
HanhPhuc547
ĐẠI BÀNG
6 năm
E hóng
BucMinhh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chưa có tiền mua
HanhHna
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có tiền rồi tính tiếp
haips4725
ĐẠI BÀNG
6 năm
ai test tai nghe chưa ạ
A_Lúa
TÍCH CỰC
6 năm
Sắp 16 r
quocdung801
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đặt trên Tiki giảm 1tr2 thêm bộ quà 3. Cũng tạm hài lòng
A_Lúa
TÍCH CỰC
6 năm
Mấy trang ngoài đâu có gói hỗ trợ giá nhà mạng đâu
rainmaster
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không phải mình vui vì note 7 cháy nổ mà ý mình là thích thì nhích thôi. Hồi đó note 7 mình chả gặp vấn đề gì nhưng samsung gọi thu hồi miết mình mới trả. Hên là note fe ra đời nên hốt luôn. Với mình note 7 là hoàn hảo nhất.
A_Lúa
TÍCH CỰC
6 năm
Mai có hàng r
quocdung801
ĐẠI BÀNG
6 năm
S9+ Tiki bán sau đợt cho đặt hàng trước chỉ còn 20tr390k giảm 3tr1. Tính ra đỡ phải ôm đống quà giờ rao bán lại bị ép giá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019