Tổng hợp một số ảnh chế từ cuộc thi CHẾ ẢNH 2019

Heo Sữa.
9/12/2019 9:53Phản hồi: 179
Tổng hợp một số ảnh chế từ cuộc thi CHẾ ẢNH 2019
Mời anh em xem qua một số ảnh mà anh em tinh tế đã chế , đây là những tấm hình mình thấy vui vẻ.
Như mọi năm anh em sẽ chế hình Mod sao cho vui vẻ dựa trên các hình đã có sẵn đính kèm, anh em vẫn có thể tìm đến FB của Mod để lấy các ảnh khác cho việc chế ảnh vui vẻ hơn đương nhiên là vẫn hợp lệ ...
Có rất nhiều quà trong hai balo quà lớn cho người chế ảnh đẹp nhất và người may mắn nhất khi nộp ảnh thi. Cuộc thi vẫn đang diễn ra...
Link Game :https://tinhte.vn/threads/moi-tham-gia-cuoc-thi-che-anh-2019-nhan-giai-nguyen-balo-do.3044466/

che_anh_tinhte_1.jpg 4845441_BEEBF389-B5CB-45E1-AD62-1D0B240311F1.jpeg 4845993_Untitled-z1_copy.jpg 4845996_Untitled-d1_copy.jpg
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MoNoJi
CAO CẤP
4 năm
Tấm số 6 thô vãi ra cũng cho lên, tinhte muốn ói.
Đồng ý là cuộc thi vui vẻ nhưng cũng có giới hạn thôi chứ. Vầy khác gì xem hài tục tĩu?
@MoNoJi Thấy cũng vui mà. Nhưng nếu ai chym bị teo như trong hình thì dễ tự ái nên thấy tục tĩu là chuyện thường😃
@MoNoJi Cảm thấy tục thì kéo chuột lướt qua xem tấm khác. Ông có chắc là nào giờ ông chưa xem film sex bao giờ. Bớt bớt dùm 1 cái
@MoNoJi Bình thường mà
nhatminhxeom
ĐẠI BÀNG
4 năm
@MoNoJi Đồng ý với bác. Chế vui nó khác, còn chế như vầy tởm quá. Phải nói là DƠ
Chả hiểu mục đích của cuộc thi này để làm gì. Kệch cỡm.
m.khoi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@hakuruno Ý chị là...
@hakuruno Vui vẻ, giải trí, năm nào chả có cuộc vui như vậy Chớp mắt.gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
dovuhai
TÍCH CỰC
4 năm
@m.khoi Đang đêm đọc mà cười ỉa
tichuot215
TÍCH CỰC
4 năm
Mấy bác sáng tạo thặc
@tichuot215 Tinh tế lắm cao thủ, chưa kể nhiều cao thủ còn ko tham gia hoặc ko biết đến cuộc thi này ấy Chớp mắt đểu.gif
Anhvu14
TÍCH CỰC
4 năm
Luân bị dìm ghê nhỉ, đợt chế lần này Zú everywhere 😆, nhất là ảnh đầu 😃 mà che mặt đi thì cũng ok đấy
@Anhvu14 Loạt ảnh dự thi có người chế ảnh bác Sư tử mới chất, cười muốn sặc Cười (1).gif
Mình thì ko hiểu cảm nghĩ của mấy bạn mod bị chế ntn. Đặc biệt là Luân Béo 😆. Vui thôi đừng vui quá
cdab
ĐẠI BÀNG
4 năm
@mrpresident55 Cuộc thi chế ảnh của mod mà. Mà bình thường nhiều mod cũng bị chửi nhiều rồi nên giờ thêm tí ảnh chế chắc cũng không sao
@mrpresident55 Bình thường mà 😁
@mrpresident55 Đã làm mod thì chắc ai cũng chuẩn bị tâm lý bị dìm hàng rồi Cười (2).gif
QuanVu2192
ĐẠI BÀNG
4 năm
@mrpresident55 Ae, bạn bè thân thiết như vậy là bình thường nếu ko muốn nói là vui nữa. Chỉ nể mấy ông biết người ta mà người ta ko biết mình mà nói chuyện với như bạn thân từ hồi mẫu giáo á.
Ôi, thấy tội nghiệp các mod quá. Toàn bị xóa hết quần áo, làm con nhà nghèo 😃
Ôi hóa ra anh em tinh tướng đều từ Lò Gốm Bát Tràng (LGBT ) mà ra ưh
conghoda5
TÍCH CỰC
4 năm
Ha...ha
Tưởng chi có ở đâu đó trong xóm, trong 1 nhóm nhỏ rảnh rổi chế ảnh khoe ra chơi. Đàng này các Admin, Mod chơi nhầy nhụa lên mặt báo số 1 Vietnam. Thiệt là một khi nhàn cư vi thì bất cần (thiện)
@nbqvdp Cả năm mới có 1 đợt vui vẻ chế hình, Tinh Tế luôn biết cách tạo niềm vui và sân chơi cho AE, vậy mới thu hút và có nét đặc trưng riêng so với các forum và MXH khác chứ Chớp mắt.gif
@crazysexycool1981 Vui thì vui, diển đàn lớn nên có giới hạn, biết điểm dừng
- Xem lại thấy mod nào đó lọc, xóa vài tấm ảnh rồi. Còn 1 số ảnh chấp nhận được
Thấy cười không nổi, ghép tút này nọ thì mượt mà ngon lành đó nhưng ý tưởng thì chán cmn phèo.
mr3dua
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thích nhất cái mắt toét, ghép đẹp tên hài vãi ))))
các bác xài app nào vậy? cho em xin tên với! nếu dc gửi cho em xin luôn cái phần mềm với!
@the magician Mình nghĩ đa phần là PS Quỷ.gif
Xem mà cười như ngộ.
Omg
Haizzzz...
Chả thấy mẹ gì cả. App như beep 😔(
@viettien_milo Mạng quốc tế hơi chậm chút, chắc bị ảnh hưởng từ nó
@Duy Luân Nhưng sao bản web vẫn xem bình thường?
@viettien_milo Chung mạng không bạn? Bạn screenshot giúp mình cái phiên bản app luôn nha (trong menu của app)
@Duy Luân Chung mạng luôn ông ơi. Mạng ở nhà mà. Coi trên web bình thường thì screenshot làm vẹo gì trời.
IQ52
TÍCH CỰC
4 năm
Mỗi năm lại vài người đi, xem ảnh cũng ko vui bằng năm trước
@IQ52 Đời mà, phải ra phải vô chứ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119