Tổng hợp những phần mềm cần cài sau khi jailbreak máy iOS

Didu
5/2/2013 4:11Phản hồi: 510
510 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vâng hôm nay mới có time ngồi Jb máy,vừa cái mấy cái tiện ích vào máy,cảm giác dùng ip sướng hơn bao nhiêu 😁
Cài ncsetting rồi bây giờ gỡ ra cài sbsetting mà sao toàn thấy bị resprig hoài
hp1503
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hay quá. Đang cần mấy cái này :d
Mình thấy dùng activator + BatteryDoctor pro là đã đáp ứng được gần như các yêu cầu rồi. Nếu muốn pro hơn thì dùng thêm zephyr và auxo😃. Hiện mình ip5 đang dùng cả 4 ứng dụng trên thấy rất tuyệt. Dùng thêm icleaner nữa thỉnh thoảng quét phát là ngon.
zubick8
ĐẠI BÀNG
11 năm
e xin đóng góp thêm cái removeBG nữa
Qua quá trình sử dụng mình thấy không nên cài em auxo nhé, em này dùng đẹp và khá hay nhưng nhược điểm là khá ngốn ram.
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
chưa muốn jb nhưng cứ đánh dấu có lúc cần 😁
@dungcan_86 ah bác chưa up hình cái với hộp đi bảo hành lên nhỉ ?
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@llong Làm j có hộp, bà chị đưa cho 1 cái máy còn dán mặt trc mặt sau, hết phim @.@
@dungcan_86 Máy có mới tinh như vừa khui box không bác ?
dungcan_86
ĐẠI BÀNG
11 năm
@llong Ko, xước 2 phát viền, 1 phát màn hình, bác qua topic cũ nch nay đi, tối nay em up ảnh và bài viết về máy trả bh cho ae, mấy nay bận quá
hayyyy
- Kết mỗi quả Auxo, lại có phí nhỉ, chả có tk mà mua 😃
@dungo Bác cài Cydia.vn vào là cài Auxo dc ngay mà,nhưng hay bị nháy táo lắm,từ lúc gỡ ra em chưa bị lần nào
Các bác cho em hỏi chút: em cài dashboard x 2.0 nhưng ko bít làm thế nào để có cái wiget như hình này, em tải cái music widget for dashboard X trên cydia nhưng ko giống cái trong ảnh, mong các pro giúp đỡ 😁
iBlacklist hay day nhung ban free co ..... hong dzay ta
Quang_Phap
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác có tìm đâu được app OCTOPUS mà đã có thuốc chỉ cho em với nhá. Em chỉ xài phần mềm chùa thôi. ^^
Cảm ơn các bác đã đọc😃
@Quang_Phap OCTOPUS

x0xgiangx0x
ĐẠI BÀNG
11 năm
em thích nhất cái barrel nhưng các bác cho em hỏi cái đó cài vào có tốn nhiều ram ko các bác ? em dùng ip4 os 6.1.2
vietlinh944
ĐẠI BÀNG
11 năm
e đã test tất cả các ứng dụng nhanh và hay cho ip JB 6.1.2 hì quan điểm riêng của em là :
1-Activator
2-barrel.
3-Springtomize
4-Zeppyr
5- better doctor pro 😁 < thanh công cụ nhanh :D hay hơn và đẹp hơn SB
6-Winterbroard ( ai cài theme) e chưa cài chưa test :D
CẦN ẤY ĐỐI VS E LÀ ĐỦ CÁI VẤN VỀ MÀ HAY DÙNG ĐẾN :D RAM KO TỐN LÀ MẤY ĐÂU CÁC BÁC Ạ. CÓ THỂ THỬ 1 LẦN CÀI NHƯ E MÀ XEM. NHỚ LÀ CÀI XONG P?CHỈNH CÁC PHẦN BÊN TRONG ỨNG DỤNG MS THỰC SỰ LÀ NGON LÀNH HÌ HÌ. QUAN ĐIỂM RIÊNG CỦA E LÀ VẬY. CHIA SẺ CHO AI MS JB LẦN ĐẦU Ạ.
AI KO HIỂU THÌ VÀO LINK CỦA BÁC Hướng dẫn sử dụng 10 app hay nhất Cydia: Springtomize, SBSettings, Activator, Winterboard... | Tinhte.vn - Cộng đồng Khoa học & Công nghệ ĐỌC LÀM THEO KHÁ LÀ ĐẦY ĐỦ.
Xin giới thiệu với các anh em 1 app giải trí truy cập và ngắm hàng nghìn ảnh bạn gái xinh đẹp, ảnh phân giải cao
🆒 Hỗ trợ tải & cài đặt trực tiếp cho các máy đã JB (ios 5+) tại đây http://minidone.com (chỉ việc dùng iDevice truy cập vào và ấn tải & cài đặt)

Mong các bạn ủng hộ & chân thành cám ơn các bạn!
hung4m
TÍCH CỰC
11 năm
Máy mới JB xong chỉ mới cài 02 cái để thử là
1-Zeppyr
2- better doctor pro
Nhưng hôm nay tình cờ đọc thấy chương trình better doctor pro bị nói quá nên không biết sao, bản thân mình vẩn thích những cái tiện dụng của

nó. Nếu không xài nó thì không biết có phần mềm nào tương tự không, Mình có anh bạn đang xài IP 3G đang ở chương trình chỉ cần gỏ nhẹ 1 cái trên đầu màn hình là thoát ra, gỏ 2 cái thì tắt mà hình, cho hỏi ai biết đó là chương trình gì không
Thanks
huytran5
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hung4m Đã thử Activitor chưa bác 😁. Đây nhé, của em giống bác bên trên
1-Activator
2-barrel.
3-Springtomize
4-Zeppyr
5-SBSettings
x0xgiangx0x
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hung4m bác dung Activator là làm như vậy đc mà. bác có thể dùng 2 ngón tay hoạc 4 ngón để thoát úng dụng và tắt màn hình mà, và còn nhiều cái hay nữa.
các bác giúp em với. con iphone 4 cua e đang chạy ios 6.1.2. nhưng giờ nó bị lỗi imessage giờ em muốn chạy lại chương trình. dùng itune thì nó up len 6.1.3. cac bac có cách nào chạy lại không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019