Tổng hợp những video về Honda Winner 150

Vua Lười
30/7/2016 10:35Phản hồi: 488
Tổng hợp những video về Honda Winner 150
Doanh số ảm đạm nên HDVn chi thêm chi thêm đây
488 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Doanh số ảm đạm nên HDVn chi thêm chi thêm đây
@orino không phải , mình nghi ông mod này đang sở hữu con này 😁
@orino quá ảm đạm mới đúng 😁:D
Vẫn biết xấu đẹp là quan điểm cá nhân. Nhưng em thấy winner ngoài đời thật rồi và rất thất vọng. Để winner cạnh ex ngoài đời thực thì winner thua toàn diện. Bác nào nói giống wave em thấy đúng lắm í
taitus
ĐẠI BÀNG
8 năm
ai đếm hộ trên tinh tế có bao nhiêu bài về WINNER rồi không 😔
songhiend
TÍCH CỰC
8 năm
@taitus Có ông vua rảnh lo việc đó rồi
iThiet
ĐẠI BÀNG
8 năm
@taitus 1, 2, 4, 6, 7.... không biết đếm :(
Dù PR hay quăng bom cỡ nào nhưng phải nói nhìn bên ngoài y như con Wave thường thôi.. cái đuôi dĩnh dĩnh lên chuối thấy bà luôn....
tanbeo213
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ware rsx phiên bản mới đòi cạnh tranh vs Ex àh 😃 😃
PS: Ware rsx phiên bản mới về đúng giá rồi
@tanbeo213 wave b ợ !
bkavpro2009
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tanbeo213 Ware là xe tàu à?
dichoinha1
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình thấy các hãng sx (điện thoại, xe máy, đồ gia dụng) càng ra nhiều sản phẩm để cạnh tranh với nhau thì người có lợi nhất vẫn là người tiêu dùng.
Không còn sự độc quyền, đó là điều tốt.

Tại sao không ai đưa ra những điều tốt của sản phẩm lên mà cứ phải bêu xấu nhau không ...
hhbt91
ĐẠI BÀNG
8 năm
@MaxKenzie Có lẽ điểm tốt của nó là được nhiều người không thích đó trong đó có bác
@dichoinha1 Người tiêu dùng muốn có sản phẩm tốt nhất thì phải đưa ra những điểm yếu hiện tại, để hãng thay đổi, chứ đưa điểm mạnh nó lại đội giá lên trời
@dichoinha1 Chuẩn luôn
Exciter bị lỗi phược trước từ đời 135 tới giờ 150 vẫn còn nguyên, lại thêm cái lỗi kêu xè xè mà các trẻ trâu exciter cứ to mồm biện hộ, Mình 70kg ngồi lên đi qua chỗ mấp mô hay vạch giảm tốc kêu cạch cạch lại còn sập gầm nưa chứ. Yamaha Máy móc lởm đi chưa gì đã xuống toàn cải lùi hoài chán
XBlue
CAO CẤP
8 năm
@MaxKenzie Điểm tốt của nó là không đụng hàng vói Ex và theo mình, thiết kế và máy đều ngon hơn
PS: ở đây có dịch vụ khắc logo lazer lên sản phẩm nè
cu_cai_nho
TÍCH CỰC
8 năm
ế hàng đây mà, ahihi
HondaVN lại tiếp tục chi, doanh số ảm đạm quá nhỉ 😁
trungnam_bl
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Slit Giá về 46 củ rồi . Có lẽ sẽ còn giảm trong tháng 7 Al
solid0207
TÍCH CỰC
8 năm
Mình thấy Winner khá ít trên đường phố, mặc dù ra khá lâu rồi
Nếu có thấy cũng không quá nổi bật như Ex, mặc dù nó cũng đẹp đó, nhưng nét đẹp hơi chìm, không táo bạo như Ex
xtmg1
CAO CẤP
8 năm
@solid0207 Honda quăng cả đống tiền để pr cho em nó mà doanh số bán ra vẫn rất tệ bằng chứng là ra ngoài đường tìm đỏ mắt cũng không thấy, mình ở tphcm nha
parrot
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nhìn tới lui thấy mãi Exceiter cũng chán
Có thêm Winner thấy hay hay
Nhiều bạn cứ nói ế, cơ mà sao mình thấy nó chạy cũng đầy đường. Bữa nay đi trên đường thấy cũng khá là nhiều, hầu như đi ở đâu cũng thấy 1 chiếc. Mình vào tiệm yên Phương Nam để căng lại da thấy tới những 3 chiếc ra vào liên tục.
@keishin Hà Nội thủ đô của nước mà cho nhỏ thì ko biết bao nhiêu đủ rộng, chính doanh số ở Hà Nôi va tphcm phản ánh doanh số chung. Đay là hai nơi thị trường tiêu thụ quan trọng của nước, chấp bất cứ thanh phố nào khác
@tan.phan.vt Vãi bác ngồi chúc xíu thấy tới những 3 chiếc ra vào liên tục. Mắc cười wá
@dungnovou Mình chạy Raider, một chiếc xe rất hiếm thấy và ra lâu hơn Winner rất lâu. Winner mới ra có mấy thắng mà mình thấy ng ta chạy còn nhiều hơn cả Raider nữa thì mới có chuyện đáng nói.
tinhteco
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tan.phan.vt Fan trung lập có khác 😃
Các bác mua cái vỏ của ex về mà lắp cho con winner ấy, vừa đẹp lại vừa bền.
Hôm trước ra aeon mall chụp ảnh rồi post facebook, nó tặng em cái đèn pin. Tưởng đểu, hoá ra xịn,
Ongnoi15
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quocanh_ltk Chú có bị điên hok? Máy ex chạy vẫn êm ko thua gì winner dau nge.
cesc84
TÍCH CỰC
8 năm
Đơị Version 2,3 gì rồi mua. Đời đầu nhìn cái đầu nó ngố ngố sao đó
cbr150r
TÍCH CỰC
8 năm
@cesc84 'Đúng là nhìn thực tế mới thấy ngoại hình không thể chấp nhận được, dù tôi là fan honda, xe máy nhà toàn honda
Tinhte nhiều thánh thật
Ngta viết bài ko thik thì thôi đi chỗ khác. Thi nhau vào chém
Tóm lại là winner chỉ thua exp về ngoại hình, còn về máy móc thì ở vn honda có tiếng rồi...
Có mỗi cái ngoại hình mà bới móc hoài
@vietnew2128 Mình công nhận máy honda nói chung là lành. Tuy nhiên con này trục cam tỳ luôn vào thành máy như fx thì cũng chưa biết được. Mình giờ xe may gì cũng được không quan trọng, nhưng hét cái nó ở cái xe nào cũng làm gia, nên dìm cho chết :p
marklost
TÍCH CỰC
8 năm
@trieuniemvui Chính xác là cái giá làm cho mọi người không có thiện cảm, mà đã ghét rồi cái gì cũng chê thôi, cá nhân mình thấy 2 thằng nó càng cạnh tranh, càng ganh đua càng tốt, anh em có dìm hàng cũng tốt 😁 quan trọng bản thân tớ thấy tốt cho vấn đề mua xe sau này thôi, còn ai thì kệ hhhahhah
@vietnew2128 cái đó gọi là đưa ra quan điểm tranh luận bạn à, mà mình nghĩ chê nhiều sẽ tốt cho honda
Mình chốt lại là Ex ăn Win ngoại hình, nhưng thua về động cơ, ko cần bàn cãi nữa. Ai thích con nào thì mua!
PS: Tiện đây cho hỏi có ai độ dàn máy của Winner sang dàn áo của Exciter không? 1 sự kết hợp hết chỗ chê!
Em mà chạy đc côn tay thì cũng lụm 1 e Winner về chạy thoai...kkk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019