Tổng Hợp Phần Mềm Cơ Bản Cho E71

hoangthaihan
3/6/2009 2:53Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác chưa hack phone thì báo chứng chỉ lỗi chứ sao nữa
ecuem
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cho hỏi tý cái phần mềm 9. Multiscanner phần này ko thể thiếu với E71
là phần mềm gì thế?mà ko thể thiếu đối với E71.
Máy t ko có phần mềm này.Co bị làm sao đâu
sao e cài trên e71 mà đã hack phone nó bảo ko cài đặt được nhỉ🤔
thanh9981
ĐẠI BÀNG
14 năm
minh cài rôi nhưng cũng chưa thấy tác dụng của nó.Nhiều diễn dàn nói nó không hỗ trợ tiếng viêt.CHả biết tác dụng thật sự của nó là gì mà NOKIA quảng cáo kinh quá
---------------------------------------------- Thanks ban.
justin_vn
TÍCH CỰC
14 năm
êy.... chả dùng đc cái nào.... vẫn thanks cho công post.....
mà cái scan card đó, sao mình dùng mà nó scan có ra cái gì đâu... thêm cái scan mã vạch cũng cùng chung số phận
thế có phần mềm nào tắt tiếng camera cho E71 ko....? bờ rồ nào biết post lên với ........
vào google mà tìm😁 đợt trước mình cũng làm thế mà

--->:timebomb: rất cảm ơn câu trả lời của bạn. nhưng mình not thấy ....!
__Bờ rồ nào có câu trả lời khác không giúp mình với :help::help::help: ....!
của cậu đây. kha kha chả biết cậu tìm trên google kiểu gì mà ko ra nhỉ trong khi đó mình mất có 3 giây:p:p
http://www.tinhte.vn/threads/239429-Tat-am-thanh-khi-chup-hinh-cua-E71
xem nào.. phải chuột bạch đã rùi mới than đc. hi😃
--> RẤT RẤT CẢM ƠN CÂU TRẢ LỜI TIẾP THEO CỦA BẠN NHƯNG
THÊM LỜI CẢM ƠN NỮA ĐÓ. HIK.. AI CÓ CÂU TRẢ LỜI HAY HƠN KO........................? :smoke:
chán quá các phần mềm trên cài rồi ko đc báo chứng chỉ đã hết hạn khi lùi năm xuống cũng k cài đc ak
còn hack phone ntn ai biết chỉ với t ko rõ lắm mấy cái này
toan chung chi het han thui bac ak
cai chan that
down ton tien
vô đây xem bạn ơi http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-88/huong-dan-hackphone-cho-cac-doi-may-244569/

---------- Post added at 02:30 PM ---------- Previous post was at 02:28 PM ----------

bạn hack máy chưa? đã chọn tắt chế độ kiểm tra phần mềm chưa? Nếu chưa hack thì ko cài đc là đúng. Nếu hack rồi thì có lẽ file của mấy bạn kia lỗi rồi 😁
Bác HoangThaiLan ơi. Thank Bác nhiều lắm, nhưng em down về cái con E71 của Em nó cứ báo chứng chỉ hết hạn là sao vậy?
thachgia
ĐẠI BÀNG
13 năm
ai có phần mềm dùng đèn flash E71 làm đèn pin không cho mình xin với. Mình thử tất cả những phần mềm trên diễn đàn rồi, nhưng nó chỉ sáng mờ mờ thôi, chứ không sáng được như E72. Có ai giúp mình với! Thank!...
bác nào cho em phần mềm xem phim với, và cả phần mềm chuyển đổi định dạng flv sang đuôi nào đó có thể xem trên e71, mấy ngày nay đâu đầu hoa mắt tìm, cứ cài coreplay nó báo lỗi là: hết thời hạn

Thử bản này xem:
CorePlayer v1 . 36.7427 S60v3

Còn file flv đọc tốt trên trình mặc định của e71 rồi. Cần gì phải phần mềm hỗ trợ
Cảm ơn bạn nhiều nhé.mình đã thử tải về nhưng khi cài nó báo lỗi: ứng dụng hết hạn là sao vậy bạn? còn mình tải file flv của youtube đó, nhưng về đưa vào máy thì k đọc được, thế là sao nhỉ, bạn biết giải thích dùm mình với! Cảm ơn bạn nhiều nha

sao la vậy nhỉ mình dùng E71 của mình bình thường mà, hay thử bản mình đang dùng xem sao.
CoreCodec.CorePlayer.v1.36.7427.zip
cảm ơn bạn đã giúp mình, nhưng sao file bạn gửi, mình k thể giải nén được nhỉ, nó cứ báo lỗi thôi "C:\Documents and Settings\xxxxxxxx\My Documents\Downloads\CoreCodec.CorePlayer.v1.36.7427.zip: The archive is either in unknown format or damaged" là như nào, bạn up file khác cho mình với
các bnaj cho mình hỏi cách hack phone cho e71 làm như thế nào.thanks
Có thể tham khảo tại đây, tại đây, hoặc tại đây! Chúc thành công!
không thấy file đính kèm đâu cả
Ý bạn là sao? Mình không hiểu?
bác cho e hỏi..phần mềm Multiscanner này dùng để làm j ạ .... thanks bác trc 😁
Dùng để quyét (Scan) ảnh hoặc chữa qua camera của bạn đó.
bạn ơi cho minh xin cer/key với:imei352710045582242.thank truoc nha
Qua đây mà xin này bạn.http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-88/giup-anh-em-symbian-lay-cer-key-346226/
minh da hack may thanh cong ma sao ko cai dc phan mem den pin nhi?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019