Tổng hợp review iPad Pro 10,5"

TDNC
14/6/2017 2:37Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình tưởng bút Pencil và bàn phím đi cùng với giá máy luôn chứ hay mất tiền mua thêm hả mọi người ???
đang dùng ipad pro 9.7 không biết có neen nâng cấp không nữa,thấy con này ngon quá o_O
Bác nào mún xài sướng thì cứ mua dòng tab của ss được khuyến mãi hẳn cây viết luôn và năm nào cũng có lý do để đổi máy ko update chậm thì cũng giật lag hoặc hư vặt, xuống pin. Ko có khổ sở như người dùng ipad mua 3-4 năm vẫn ko thấy cần thiết phải đổi, cứ muốn lên đời là phải suy nghĩ nát óc.
Xem benchmark mà ý định mua tab s3 bị dập tắt
ducminh60
TÍCH CỰC
7 năm
Ghét cái kiểu bán Pencil riêng, thôi vẫn yên vị với Air 2
đặc điểm của táo là nhét thật nhiều pin nhất có thể, trừ iphone.
Tính ra về đến nước mình giá chắc lên 20 củ cho bản wifi và 30 củ cho bản 4g 😆) 1 năm sau lại có chiếc ipad pro mới dc phong thánh thay cho chiếc 2017, chờ năm sau ip9 và ipad thần thánh hơn nữa để lên đời
Vaanres
CAO CẤP
7 năm
Đợi cái ipad mini 2 không được nâng cấp iOS nữa thì sẽ mua cái ipad pro này 😃
Có thể điểm benmark cao nhưng nếu so với su i5 mà hơn thì hơi lạ vì nền tảng ios nó quá khác so với win cũng như ios và android vậy để mà nói thì ipad chưa bh thay thế dc với laptop vẫn còn có những thứ trên ios k làm dc như win, ipad vẫn thiên về giải trí hơn theo mình là vậy
manhha151283
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đã mua 12 h trước nhưng bây h mới mở ra xem. Cảm giác cầm rất tuyệt, nhẹ. Màn hình phủ gần hết mặt trước, cảm giác k có mấy chỗ thừa. Apple pencil nhạy, mình k mua bàn phím nên k biết thế nào. Mình mua cái này với ý tưởng là dùng nó để phác thảo và quản lý công việc. Mình nghĩ máy này quá đủ, việc nặng khác đã có anh air, vì có phải lúc nào cũng vác anh air đi đâu.
Hà Nội có chưa nhỉ?
manhha151283
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình đánh giá nên mua. Giá gốc: ipad 256 wifi + cellular và Apple Pencil tổng 978usd
BengPr0
CAO CẤP
7 năm
@manhha151283 Mình cũng đang hóng hàng về Việt Nam! Để lên đời con ipad 4 đã bị bỏ rơi k đc lên ios 11. Giá bản wifi non lte của con 10,5 inc bên bạn là bao nhiêu
manhha151283
ĐẠI BÀNG
7 năm
@BengPr0 649 bản 64 và 749 bản 256 bạn ạ
BengPr0
CAO CẤP
7 năm
@manhha151283 Oh vậy về Việt Nam! Chắc cũng cỡ 14tr. Cũng hợp lí. Thank bác nhé
prochang
TÍCH CỰC
7 năm
@manhha151283 Thiếu tax rồi. Tuỳ từng bang sẽ là 8-10% nữa.
  • Nếu bạn đã có iPad Pro 12,9" (đời 2015): đáng nâng cấp khi bạn quan trọng yếu tố màn hình và thường xuyên dùng Apple Pencil.
  • Thật sự mình cũng vẽ vời nhưng hiện tại thấy cũng chẳng đáng để nâng cấp. Độ trễ bút thì ngay từ đầu đã rất tuyệt rồi. Màn cũng đẹp lại toàn dùng trong phòng kín. Nâng lên mà ram vẫn 4GB.
Hóng ipad pro 13,5inch. 6-8GB ram. Chip 8 nhân. Bench 350k. Chắc còn lâu lắm =)))
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
Đã bán air 2, chiều nay ra bestbuy xúc iPad Pro 10.5" với bút Apple Pencil hihi
@nin_kute Ship về VN hả bạn?
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@Bạn và 500 Anh Em Mình ở bên Mỹ mà hihi ra lượm về xài thôi
xversion1
TÍCH CỰC
7 năm
Từ cổ chí kim tới nay mới thấy kiểu viết bài khắm tợn như bài này.
nvanlong
ĐẠI BÀNG
7 năm
con này cũng ram 4GB như ipad 12,9
này thì làm sao phải lo đa nhiệm
Ancent0rb™
ĐẠI BÀNG
7 năm
không biết RAM con này bao nhiêu nhỉ? 😆
quachlaogia
ĐẠI BÀNG
7 năm