Tổng hợp review iPad Pro 10,5"

TDNC
14/6/2017 2:37Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chauhuyabc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình ý kiến có nên nâng cấp ko m.n tại đang xai iPad Pro 12.9 ko biết về too độ con nào hơn hic
Võ Phiệt
ĐẠI BÀNG
7 năm
thật sự thì apple làm ipad tốt quá, đang hài lòng với air 2, màn hình đủ tốt, cấu hình đủ xài nên cũng rất thích ipad mới nhưng chưa muốn lên đời
Sang năm sẽ nghiên cứu làm 1 bé sau giờ dùng iphone + mac là tàm tạm
Tiền nào của nấy ko áp dụng đc với iphone nhưng với ipad từ trc đến nay chưa bao giờ sai 😃 quan trọng là bạn có bao nhiêu và chịu chi bao nhiêu chứ k phải là cái ipad nào phù hợp với bạn, vì đơn giản là bạn mua về và sẽ thích nghi đc với nó ngay thôi 😁
prochang
TÍCH CỰC
7 năm
Đang dùng iPad pro 9.7 cùng pencil. Xem video thấy ham quá nhưng ngồi ngẫm lại thấy mình dùng ipad để làm gì. 90% với mình là dùng nó để ghi chép bài trên lớp và note lên powerpoint( Mình học ở Mẽo). 10% còn lại dùng để giải trí. 120Hz cũng hay nhưng ko có cũng chẳng giảm trải nghiệm của mình được. Phải công nhận một điều là Tim Cook là một con buôn rất giỏi nhưng mình ko đánh giá cao ổng. Nếu Steve jobs vẫn còn sống thì mình nghĩ ổng sẽ tích hợp nhiều thứ hơn nữa cho bản 10.5 này như là nút home trong màn hình, pencil nam châm, etc. Apple giờ cảm giác thiếu đi sự nghiêm khắc và hoàn thiện tốt nhất cho từng sản phẩm. Cứ thỉnh thoảng nâng cấp nhỏ giọt rồi cường điệu hoá mọi thứ lên để thuyết phục họ mua sản phẩm mới. Có thể anh sẽ vẫn giữ thế độc tôn nhưng mà ấn tượng của khách hàng về anh ko còn là cuồng nữa.
viền màn hình mỏng nhìn cái màn hình mà thấy phê quá
manhha151283
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình k cần pay tax bạn ạ. Mới mua ipad 10.5 và apple pencil tổng hết 978 usd. Nếu là sinh viên giảm 20usd nhưng lại phải trả tax
mua thì chọn màu black hay silver nhỉ các bác? e thấy 2 màu đều đẹp 😆
Mai e tính qua H2shop lấy em Ipad 10.5inch về. Các bác nào có kinh nghiệm check các kiểu chỉ giáo e với.
Chắc phải đợi qua đời nữa giá nó xuống mua là đẹp. 😁
harry1520
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào ở hcm có ipad pro 10.5 cho mình hỏi cái sao cảm giác màn hình nó không được mịn như iphone 7 plus nhỉ, con của mình mua ngay khi mới về,cảm giác nhìn như thấy được pixel trên màn hình ấy
yeuquahoaro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ở tphcm có nơi nào bán case với dán màn hình iapd 10.5 chưa các bác
@yeuquahoaro Mình mua ở Vĩnh Phát, dán với case luôn. Mà hơi mắc, với lại lúc mua cũng search mà không chỗ nào bán dán màn hình nên thôi dán 250k luôn
yeuquahoaro
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kEn ViP Trời dán màn không mà 250k hả
@yeuquahoaro Dán 1 miếng tặng 1 miếng... haizz
khoi207
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kEn ViP Mình dán có 120k thôi, ở Vĩnh Phát 3/2 lun
qtgalaxy
TÍCH CỰC
7 năm
đã quất 4G x 256 kèm ốp 480k + kính 250k + vip 2000k (vip này hay vì 1 đổi 1 24 tháng/dự định vòng đời nâng cấp) tổng xỉ vả 1200 trump 😁
Ipad 10.5 của e rất dễ vỡ, vụt tay rớt từ khoảng cách 25cm, màn hình đã nứt. Giờ không biết phải làm sao. Đau lòng quá, có ai cứu giúp em không? E mua hồi 16/6 .
@Tminh3232 Apple Việt Nam không nhận thay màn hình bác à
@chauhuyabc Màn hình vẫn xài tốt nhé. Nứt mặt kính thôi, không ảnh hưởng đến màn hình
@paradise153 Apple VN chính hãng chưa có mà chỉ là nhà phân phối như FPT, hoá ra FPT tệ hại thật. Đành phải thay ipad lcd ở các shop uy tín như bachlong, cellphones..rồi.
chauhuyabc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@paradise153 Bac co ban Kì ne

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019