Tổng hợp sự kiện giới thiệu iPhone 5 của Apple

Didu
13/9/2012 7:24Phản hồi: 627
627 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cũng đẹp,nhưng k ra mắt ấn tg lắm so vs hồi ip4.
IP5 vẫn hay hơn sp của thằng copy
@zprox Nếu bạn nói chỉ vì trải nghiệm thì dùng iphone hay SS hay nokia cái gì cũng đc , Ios và android , windows phone . Ai thích gì dùng náy ko ý kiến nữa nhé
@phuctutin86 Lạc đề rồi bạn,mà bạn đang dùng android gì mà bị lag vậy.android fải dùng đời cao một tí bạn ạ.

Gửi từ tp:Hà Tĩnh
@namhaiphan Mình dùng Sony Xperia S , máy mình thì thỉnh thoảng lag ở 1 vài trường hộp ( có lần thì lag hay delay ở giao hiện home kéo qua lại ko mượt mà như iphone 4 hay 4s - cảm giác nó cứ như 3gs mà chại Ios 5.1.1 - nó có độ trể )

Có lên tinhte hỏi thì anh em trong anroid cũng thỉnh thoảng như mình , còn SS S3 thì chỉ dùng có 1 ngày mấy vì cái soft cho thằng bạn và test dùm nó thôi vì nó nhớ . Vì time trải nghiệm trên S3 ko nhiều nên ko dám phàn nàn à hôm bữa test mò hoài ko thấy tính năng nhìn vào màn hình S3 thì no ko lock
@phuctutin86 Dùng điện thoại thì hãy tìm hiểu thật kỹ, lag hay ko là do người dùng,vì android cho phép chạy đa nhiệm hoặc tắt đa nhiệm,nếu chạy nhiều ứng dụng cùng lúc thì nó lg thôi bạn ạ.

Gửi từ tp:Hà Tĩnh
Tuyệt vời, nhờ IP5 mà mấy cửa hàng bán IP cũ ở chỗ mình giảm con 3GS xuống còn 3tr4, hj hj, khi xưa mơ ước em nó, nhưng bây giờ thấy nó "cùi" quá, đang nhìn lên con IP4 ko có chữ "s", hok biết có cao quá ko :rolleyes:
@ducvinhqn giống bác
Đag dùng iphone 4s nhưg k hiểu sao bựa này toàn trông apple phá sán. Chắc tối qua làm mìh thất vọng quá...
1 phiếu cho lumia 920
Đêm qua đúng làm một đêm khó ngủ! Sự kiện diễn ra rồn rập mà lag quá mình phải load mãi mới vào đc trang để xem sự kiện đt vừa cắm sạc vừa load tin! Điều gây ấn tượng nhất ở iphone thế hệ mới là độ mỏng của nó! Thật tuyệt..! Ju
Với "Hình chữ nhật bo tròn" thì các bạn còn muốn gì thêm?
Nếu có "Hình ngũ giác,lục giác bo tròn" thì ip5 đã ko phải ip4 kéo dài =)))
babo119us
TÍCH CỰC
12 năm
=)) hôm nay đc 1 trận cười hơi bị đã,mới đây ko lâu cãi cùn cãi cố phán này phán kia bảo vệ cái tỉ lệ vàng 3.5 ,rồi phán toàn đồ nhái Tung Của dìm hàng IP này nọ,giờ IP 5 ra y hệt tin đồn,chỉ là 4s kéo dài + thêm 1 vài thay đổi thì lại ra sức bảo vệ,hài lòng,bảo vậy là tốt rồi,là tinh tế rồi, ...bla...bla...bla...=)) đúng là miệng lưỡi ko xương =)) cứ ôm cái độc quyền Hình chữ nhật + 4 góc bo tròn rồi chỉ đến thế thôi, mất đi SJ,APPLE ko còn là APPLE nữa.
prin77
CAO CẤP
12 năm
@babo119us Có SJ thì vẫn là chữ nhật bo tròn thôi bố,ỗng đã từng chọn nó là chuẩn chung cho dòng iphone rồi.đầu óc mấy bố nông cạn đến mức nghĩ ỗng chết là mang đi hết sao,giấy tờ để lại còn cả kho để làm theo đó,ỗng chết biết trước chứ không đột tử,nên nhớ vậy
@babo119us Khổ vì cái tội kiện ng khác vì cái hình chữ nhật bo tròn 4 góc nên các hãng khác cũng phải đăng kí kiểu dáng của riêng mình . Thế nên giờ cứ ngậm ngùi vs cái hình chữ nhật bo tròn 4 góc thôi . léng phéng sang hình khác các hãng khác nó kiện chết . năm nay là kéo dài , năm sau là kéo ngang . bao giờ Ip nó bằng cái Ipad thì RIP
nttkts
TÍCH CỰC
12 năm
@babo119us điên rồi, ngồi cười 1 mình à.
@nttkts Mình nghĩ bạn cũng từng điên như vậy 😁
nttkts
TÍCH CỰC
12 năm
@QC_1303 cười thì cũng chỉ hơi hơi thôi, nhưng mang nó đi khoe khoang thì nặng lắm rồi.
minh get an tao va cung khong thich qoa tao dien tu nay not
Một cách khách quan mà nói thì iPhone mới chả có gì quá đột phá, chưa muốn nói là mất cảm tình hơn iPh4. Nhưng, Apple có thể làm gì hơn. iPhone 4 đã là quá đẹp r, giờ Apple chỉ có thể làm cho nó hoàn hảo hơn, trau chuốt kĩ lưỡng nó hơn mà thôi. Tóm lại, 2013, Rim ơi, cố lên 😆))) 😁.

P/s : Theo mấy bác trong box BB dự đoán là ngành công nghiệp sửa túi quần sắp sửa đi lên thẳng tắp nhờ iPhone5 ra đời, và sẽ lên đến đỉnh điểm khi iGậy = iPhone 20 ra mắt =).
@nvthanh1994 Chưa chắc đâu bác. Năm sau giữ nguyên chiều dài tăng chiều rộng thì sao. Apple hay có bất ngờ mà, hi!
Ngheo cam hung. Sap die roi.
ducpham88
TÍCH CỰC
12 năm
Iphone 5 đẹp thiệt đó chứ ! coi mấy tấm hình apple chụp ưng ý thật
Coi tường thuật lần này chán muốn chết, rò hết sạch từ ngoại hình tới nội thất, chả được gì bất ngờ hết 😔
sangnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ iPhone 6 có NFC vs cải tiến thêm nữa rồi tính. Giờ thì xem Microsoft vs Google phản pháo như thế nào?

Sent from my Milestone using Tinhte.vn
@sangnh Khỏi cần phải chờ.
Đây nè.
Iphone 9 luôn. Dài hơn Iphone 6 1.5 inch=4.5+1.5=6.0 inch. Dài hơn máy Ipad mini, Nhưng chiều rộng bằng nhau.
mvanhoang17
ĐẠI BÀNG
12 năm
4s xuong giá chua nhi?
không thật sự ứng tượng lắm. khong biết chip A6 có phải bộ xử lý cortex-a15 như nhiều nguồn đồn thổi ko, bên ngoai thì chiều dai ko cân xứng với bề ngang
ak4tul4
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng chỉ là lăng xê mà thôi.

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
TTLover
TÍCH CỰC
12 năm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế