[Tổng hợp] Theme cho iPhone 4

LIENHUONG
17/10/2010 4:22Phản hồi: 983
983 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

LH oi,lam sao tai theme lucid dream ve za
THEME các bạn qua mục này của GSMVN có rất nhiều theme HD cydia đẹp ( mấy bài của chủ thớt cũng toàn copy từ bên đó qua đây )

GSM.VN MULTIMEDIA
heen
ĐẠI BÀNG
11 năm
Theme Boss bạn nhé ! Tìm trên mạng có nhìu màu lắm
cho mình hỏi,sao sau mỗi bộ ảnh của 1 theme thì có 2,3 đường dẫn vậy.vậy down thế nào,chọn 1 trong 2 hay là down hết tất cả các đường dẫn vậy bạn
@hoang_huy1207 Do file nặng mấy trăm MB nên phải chia nhỏ ra, bạn down 2 file về rồi nối file bằng Spliter & Joiner thành 1 file zip/rar roài giải nén ra folder Theme bạn nhé 😃
Ai có thêm trắng đen cho ipod 4 hok ợ, em đang tìm theme giống như chức năng Black on White nhưng mà mấy cái hình chừa ra hok nghịch đảo màu của hình
cho mình hỏi có theme cho birthday ko?!?
Ngon, thanks chủ thớt nhé.
hero8
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào cho e hỏi sao e cài theme elite pro vào rồi, cài vào máy được rồi nhưng không thay đổi hoàn toàn giống như trong hình( vd như phần dial ko thay đổi và một vài phần nữa ạ), e đã cài đặt tất cả những file của theme này trong winterboard rồi mà sao lại thế ạ, bác nào giúp với, thành ra bây giờ trông cứ giở giở cái thay đổi cái không thay đổi thanks nhiều ạ
làm hoài ko được?
thk bác nha.mấy cái theme nhì trông lạ quá 😃 cài luôn cho nóng nào !!!
bạn LH ơi cho tớ hỏi1 tý là có down về xong rồi...tớ dùng itools để thêm vào đúng đường dẫn rồi..nhưng tớ vào winterboard nhưng k thấy theme ạ ~.~ mong chỉ bảo tận tình :-ss
ai còn link dow theme Lucid dream ko. cho mình xjn với. link die hết rầu
cái này 4s dùng được ko các bác?
đc mà
Re0
CAO CẤP
11 năm
Các bạn cho hỏi chút mình vô Cydia down theme về và vào ưinterboard để thiết lập mà khi respring thì chỉ thấy mỗi hình nên là thây đổi . Các icon thì vẫn thế
Hỏi gà nên không nhận ghạch đá . Chỉ nhận hướng dẫn nhe các bạn
Thank
utcung88
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình apply theme Boss thì tất cả đều được, trừ cái khung nhập số để gọi, các bác chỉ giúp e tý.
Ai còn file theme lucid dream ko cho mình xjn với
Mọi ng ơi, 4s ios 6.1.2 chơi đc theme elite pro hd ko ?
Ai biết theme này tên gì không?
thanks

@iCenter PhuongQuyen Không ai biết hết sao, giúp mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019