[Tổng hợp] Theme cho iPhone 4

LIENHUONG
17/10/2010 4:22Phản hồi: 983
983 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tq257
ĐẠI BÀNG
11 năm
B ơi có topic theme cho ip5 k?
Nhiều theme hay, thanks bác chủ thớt ^^
Mình có cài mà các icon nó ko như thế. Bàn phím, vào mục settings cũng ko khác gì
có bạn nào hiểu giải nén tận cùng là như nào không? giải thích kỹ hơn hộ mình chút. mình down về giải nén rồi chép vào Iphone mà không được híc
thanks rất nhìu
futureman89
ĐẠI BÀNG
11 năm
danh dau
giup e vs . tinh hinh la e cai theme theo huong dan r , luc dau thi duoc full man hinh , sao khi khoi dong may lai thi no bi khuc den o slide to clock . e cug thu wa cach lammtrog suot , nhug van k dc . xoa di , cai lai cug k dc. huhu image.jpg
Muốn dùng elite pro hd quá, nhưng mà ip4s 6.1.2 xài đc ko vậy mọi ng 😔
luckyboy03
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các Bác cho e hỏi sao em cài tthếm cho ip4 của e mà các icon ko đổi toàn bộ mà chỉ vài cái hoặc có đổi slide to unlock mà của e thì ko. E cài themes từ cydia, mục themes themes mến complete dùng winterboard sound bigboss. Các Bác xem màn hình e cài theme này
luckyboy03
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em cài theme G.O.C HD của Bác thì bị thế này Bác xem giúp e đính kèm. Làm sao khắc phục để đc như hình Bác đắng
luckyboy03
ĐẠI BÀNG
11 năm
E cài thêm cả cái Litle HD nhưng cũng vẫn lỗi ko đổi đc 6 cái icon và cái bàn phím gọi điện. Các Pro có cách nào khắc phục ko
@luckyboy03 bạn dùng Winterboard hả? có thể FW của bạn khác với bản hỗ trợ.
bạn thử tìm hiểu thêm cách thay đổi theme không cần Winterboard xem sao nhé😁
luckyboy03
ĐẠI BÀNG
11 năm
@capricorn7641 E dùng winterboard Bác à, ko dùng winterboar thấy rắc rối quá ki hỉu
@luckyboy03 nếu dùng Winterboard thì bạn sẽ có 1 số icon không thay đổi được đâu. mà hơn thế nữa Winterboard lại còn tốn pin và ram nữa 😁
bạn thử tìm hiểu đi, không quá khó hiểu đâu. mình cũng mới dùng iphone mà vẫn thay được mà
luckyboy03
ĐẠI BÀNG
11 năm
@capricorn7641 Mới chỉ mày mò đổi hết icon nhưng vẫn chưa kiếm đc bộ icon nào ưng ý. Bác có bộ theme ip4 ios 6 nào share e với
@luckyboy03 mình làm theo hướng dẫn này, bạn thử làm theo xem sao nhé
http://heaveniphone.com/threads/109557-elite-pro-hd-ios-6-1-2012-only-4-4s-poseidon-ngo-edited-no-winterboard-edited-by-notice.html
thực sự theme Ip mặc định đơn giản dễ nhìn ko màu mè.dễ sd
và điều quan trọng(em ko có ý chê các bác) là chưa có cái theme nào em vừa mắt cả để em có thể làm tất cả vì nó😔 ...ext-> đang trong quá trình đi tìm kím:p
Quydaikht9z
ĐẠI BÀNG
11 năm
k cài trực tiếp dc hả mấy bác
Nhiều quá chọn cái nào đây 😁
latvat
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cứ tưởng tải về giải nén ra thư mục .theme cơ ^^ .deb.
Mà tui cái appcake + sau do vao ifnubox tim User/Media/ thì ko thấy Appcake đâu cả là sao???
latvat
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai có thể mod lại cho 3Gs 6.1.2 bản 1.6 elite pro ko??? hoặc xin mỗi thư mục lockscreen thôi cũng đc??? . plz !
Chẳng là m mún chỉnh ntn cho đứa e, để đưa ảnh của nó vào ý. mà ko bit thay đổi kích thước với 3G. giống như ảnh này tớ xin ở trên xong thay ảnh của mình vào ý.
pro nào có theme như hình này thì cho mình với nhé !
@sonfa1999 mìnheeeeeessseedđaaaam,essssssssssssedesdseeeessssssssseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeesssssssssssssseeedssssssssssssss 4s IOS 6.1.2 nhe
@sonfa1999 Bạn có thể vào đây tham khảo thêm:
http://heaveniphone.com/threads/113695-widget-lam-dep-giao-dien-cua-ban-voi-widget-phan-1.html
mình cài theme xog dùng bt, nhưng máy rất hay bị chế độ safe mode phải restart,thỉnh thoảng bị đơ khởi động lại nữa. mình tắt theme đi k dùng nữa thì k bị ? thế là sao nhỉ.
E không rành mấy cai nay. Cho hoi e co winterboard+ifile down theme vê chep vào đường dẫn có được không vậy?
ai cho mình hỏi sao mình tải theme về cài đầy đủ rồi mà hình nền nó k như theme đã có vậy.??? 😔(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019