Tổng hợp Tweaks đã tương thích ios10 + Chức năng (Updating)

thinhchuot_311
3/2/2017 7:13Phản hồi: 1.850
1.850 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

M
m vào vẫn ko cài dk bn cho m cái hướng dẫn dk ko m thank bn nhiều
@Đỗ xuân đại À nếu bạn xoá đi rồi thì vào tìm lại Fb sẽ thấy nút đám mây, tức là app đã từng cài đặt, bạn bấm vào đó sẽ có lựa chọn hạ cấp
@cuongsaker1306 Ứng dụng tải về lỗi cmn mới đau chứ lại phải đợi nó ổn định
@Đỗ xuân đại vào appvn tải tạm cũng dc :| có bản 12 hoặc thấp hơn đấy còn đám mấy ân tải hiện chữ ba mục tiếp tục dow load hạ cấp dowload chọn cái thứ 2 có các phiên bản thích phiên bản nào tải về đang đứt cáp quang nên hơi lâu nếu ko tải VPN ko giới chọn hồng kong mà tải 😁 đừng chọn dấu viết số giông như trên video và giống alpha8 có một số phiên bản như 2.9.0 nhưng appadmin nó lại 1.1.3 hay là 1.1.7 gì đấy :D hãy chọn phiên có sẵn trong rùi tải về thường nó sẽ lệch sang ứng dụng khác nêu hỏi appleid hoặc hủy tải khi cái app facebook nó xoay bắt đầu tải mới ok mà
Nhờ Anhem tư vấn 7 10.1.1
không tìm thấy phần mềm Callconect cho os 10
bác nào biết ở nguồn nào giúp mìn với
Các bạn ơi có tweak nào bỏ số hiển thị phần trăm pin vào trong cục pin không ạ...kiểu như cục pin ios 6.1.3 vậy đó
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các b biết tw nào giống vdeo gesture cho ios 10 ko chỉ t với. Vg mình tải về mà ko đùng đc
Các bác cho e hỏi cái nitrous này chạy trên 10.1.1 chưa ạ. E chưa giám test sợ lại ăn táo thì ốm
@Nguyễn Trần Hiếu Cái đó tác dụng j z bác
@nino279 E có để ảnh đó bác đọc thử xem. Nó giúp ứng dụng chạy nhanh hơn
Hiện tại mình đang dùng 7- 10.1.1 đã Jaibreak
rất cần phần mềm Lưu nhật ký cuộc gọi miễn phí mong anhem giúp đỡ
trước có Kuaidial nhưng jo họ không phát triển lên os 10 nữa

mình cần phần mềm rung khi kết nối cuộc gọi nữa. không tìm thấy Callconnet trong Biggboss

Chân thành cảm ơn anhem
Hoank5cd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quanghoangpt B xem qua video này nhá, mình toàn làm vậy mỗi khi nghick cài tweak lung tung rồi rs dòng 2
quanghoangpt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hoank5cd Thanks bạn nhiều...mà bạn là ng quay clip đấy hả?nhìn có vẻ hơi căng thẳng nhỉ
@Hoank5cd Bạn ơi mình hỏi tý. Jb rồi vẫn Rs đc dòng 2 à
88bkhn
TÍCH CỰC
7 năm
@Nguyễn Trần Hiếu thoải mái bạn ơi. mà nhớ cài ifile (filza cũng đc) trước khi reset dòng 2
dung11a1
TÍCH CỰC
7 năm
Ios 10 có tweak nào sắp xếp lại icon theo ý mình k nhỉ mọi người?
@dung11a1 Cái Anchor hình như k hỗ trợ ios 10. Mà trên 9 nó còn lỗi sắp xếp app là kiểu gì cũng bị trống 1 ô k thể lấp được. Tốt nhất k dùng gì bác ạ [emoji23]
Các bác cho em hỏi có tweak nào giới hạn sử dụng dung lượng 3G ko ạ. E muốn giới hạn 5xx MB, hết thì tự động ngắt kết nối 3G
Data Metter ko tự ngắt đc
Trên 10.1 có tw nào chống trộm kiểu như icaught pro ko các bác? Nếu ai đó mà bấm sai mật khẩu máy của mình thì sẽ bị chụp lại hình bằng camera trước và gửi thông tin chi tiết đến email mà mình đã đăng ký sẵn đấy ạ!
evl2100
TÍCH CỰC
7 năm
@lạc minh Bác cài cydown à[emoji23]
lạc minh
TÍCH CỰC
7 năm
@evl2100 Dạ đúng anh
thienlh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lạc minh Sao nhập mk sai nó không gửi hình về mail vậy bác??
lạc minh
TÍCH CỰC
7 năm
@thienlh Đễ mình test thử xem
kenb00
CAO CẤP
7 năm
Anchor thì xài source này thử repo.biteyourapple.net
Có tweak nào ngăn iphone vô hiệu hoá khi nhập passcode nhiều lần ko nhỉ? Nhà có trẻ con, đề phòng phải restore lại máy.
@tifosi_milan86 Bác tìm tweaks Disable suộc bích bốt xem có dùng được k. E ios 9 dùng khá ngon k biết 10 tn
buzy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguoidadolangthang nó là gì vậy tôi tìm ko ra
Tìm đc rồi bạn. là Disabled có dùng đc cho ko 9.3.3 ko nhỉ
@buzy E ghi rõ mà. Đang dùng ios 9 khá ngon

Sent from my iPad using Tapatalk
cài về đc nhưg bấm vào biểu tượng thì bên trog trốg trơn chả có j bạn ạ
cài về đc nhưg bấm vào biểu tượng thì bên trog trốg trơn chả có j bạn ạ
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
7 năm
B nào có app jb để xem tv ko share mình với có mấy kênh kiểu hbo,star movie,cartoon, disney,... tiếng việt ấy
kudzum1910
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ở đây có bác nào từ iOS9 lên iOS10, Jailbreak xong mất luôn app "Tìm Bạn Bè" hay "Tìm iPhone" không?
Vào Appstore tìm thì không có, vào web tìm rồi nhấn vào link để chuyển qua Appstore thì báo đã cài rồi và bấm mở vẫn được.. nhưng thoát ra là mất luôn 😔
Không có app trên màn hình, tìm kiếm trong máy cũng không có :(
vuhuy0512
ĐẠI BÀNG
7 năm
có bác nào cài được appvn ko ak, e cài không được vì app chưa hổ trợ ios 10
@vuhuy0512 Ios 10 cài bt đây bạn.

Sent from my iPhone using Tapatalk
Hoank5cd
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vuhuy0512 Sài từ lâu lắm rồi, game j ap j trên appvn cũng cài dc hết.
Cài appsync trên nguồn này net.angelxwind
Rồi vào web appvn.com tải soft appvn là sài dc thôi
Ae cho xin tweak hack game ios 10.1.1 với. Cái IAP crazy vs gameplayer chưa hỗ trợ
evl2100
TÍCH CỰC
7 năm
@thienthanxcm4 Iapcrazy hỗ trợ lâu lắm rồi bác. Vẫn nguồn chính chủ bác nhé: apt.youyuanapp.com
@evl2100 cảm ơn bác nhiều. để mình thử
À mà mấy bác biết tweak nào giấu ảnh vào 1 mục riêng biệt có pass không. làm sao mà vào album hay khoảnh khác không thấy ấy. IOS 10.1.1 nha
nhiheomat
ĐẠI BÀNG
7 năm
có tweak nào ẩn ảnh mà mình chọn trong photo ko các bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019