Tổng hợp Tweaks đã tương thích ios10 + Chức năng (Updating)

thinhchuot_311
3/2/2017 7:13Phản hồi: 1.850
1.850 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã Jailbreak đc ios 10.3 chưa các bác ơi
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
7 năm
B nào có kho ư dụng nào khác appvn vs hip store ko. Share t với.
@loiduongmat VPN mạng chậm hơn 69% so vs lúc đầu đó bác. Mí cả nhiều app khả năng 69% nó bị chặn k cho kết nối. Bỏ vpn lại chạy vù vù. Nên file host vẫn ngon nhất
@nguoidadolangthang Trc mình cài Adblock bản quyền của FutureMind đúng là 1 số trang bị chặn ko vào được. Nhưng hiện nay dùng Adblocker ở Cydia, và Adguard Pro 1.2.1 bật Vpn nhưng ko kích hoạt trong Safari thì thấy chặn được 99% quảng cáo. Đã test thử duyệt web với máy bx mình ko jb cùng đời máy, cùng ios và chung mạng wifi thì thấy chậm hơn cỡ 1s là cùng, máy bx mình mà bật tiết kiệm pin thì lại vào trang chậm hơn máy mình ấy.
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuongsaker1306 cái file nay máy 10.2 nào dùng cũng okie à b? ipad mini 2 chẳng hạn
@Haichungpt93 Windows còn dùng được nữa là iPad 😆
Mình là Ipad 10.1 đang gặp khó khăn về Iapfree hoặc Localiappstore mình thử đủ loại nhưng không có cách nào hack được game cả.ko mua trên Store như lúc trước được ! Có cao nhân nào giúp mình Iapfree hay crazy hoặc tương tự nhu vậy và quan trọng là cho mình cái source với để cài cho tương thích ! Tks nhiều lắm ạ
Tweak khi mình gọi bên kia nhấc máy xong bên mình rung 1 cái báo hiệu bên kia nhấc máy tên là gì vậy các bác
thienlh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuongsaker1306 Sao bjt may do la 31bjt hay 64 bjt Bác?máy e ip 6plus 9.3.4
@thienlh Từ 5s trở lên là 64 bit. Máy bạn không jb được nhé
thienlh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuongsaker1306 Bác cho e hoi?ios 10 co tweak nào chèn hình ảnh vô nền tin nhắn k?luc trc ios 5 co á??
thienlh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuongsaker1306 Bác cuong cho e hoi?hình nay la bi lổi j vay?thanks bác
CCsetting với Auxô có chưa các bác nhỉ
Đang đợi jailbreak 10.3.1 ra là quất! E chú trọng tính năng thôi, các bác xem hộ list của e có bị "xung đột hay ko tương thích" gì không? Thanks!!!
dinhvtuyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
có cách nào bỏ cái camera của facebook được không vậy ak?ghét cái đó quá cứ vào facebook là nó hiện lên rồi.
@dinhvtuyen cài tweak appadmin rồi hạ bản thấp ý b
@dinhvtuyen Cài tweak NoMoreStories nhé, bản mới nhất không biết có tác dụng không chứ bản 89 vẫn ok
dinhvtuyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cuongsaker1306 thank b.đc rồi b ak.
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các b ơi có tw nào mà ko hiện trước tn fb messenger trên notiffy center ko nhỉ. Phải bấm vô pm mới xem đc ấy
@Haichungpt93 Tắt thông báo messages
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ios 10.2 hiện tại có cách nào để reêt sạch trơn và jb lại ko các b nhỉ
@Haichungpt93 Chưa có tools nào làm được cả !!
dinhvtuyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
cho m hỏi.máy m sau khi jb thì máy luôn hoạt động mặc dù tắt màn hình rồi.pin sụt nhanh lắm.vào kiểm tra pin thì thời gian chờ bằng thời gian sử dụng.có tweak nào tiết kiệm pin tốt k vậy mọi ng
@dinhvtuyen Có cài Smarttap hay đại loại mấy tweaks liên tục chạy ngầm k đấy? Mấy cái tweaks này siêu hít pin. Kể cả VirtualHome bật Quickunlock cũng vậy. Hoặc nếu k thì xem lại xem trươc khi pin tụ vậy thì có cài mới tw nào thì xoá đi xem có ổn hơn k?? Dùng sập nguồn đi rồi cắm lại đầy 100% rồi dùng mấy ngày nếu vừa mới up xong cho ổn định!
dinhvtuyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguoidadolangthang có cài cái toud bấm phím home ấy nhưng mình gỡ ra rồi.vẫn vậy.
@dinhvtuyen Đang ios mấy đấy? Nếu ios9 thì chạy cái Cydia Eraser rồi JB cho hết lỗi. Ios 10 thì chịu, chỉ còn cách gỡ hết tweaks đã cài ra rồi cài từ từ và test dần xem lỗi do cái nào thôi
Các bác cho em hỏi tweak nào để control center như hình vậy ?
@anhtuyenkhung Horseshoe nhé bạn
Đánh dấu
Mình đang dùng yalu 7 ngày, có thêm cả extender nhưng hay bị reset máy nên phải jb lại! Giờ muốn jb của ftos thì cài đè lên hay ntn ah? Cài yalu 1 năm toàn báo ko cài được! Ai giúp mình với
@xeko99 Yalu hạn 1 năm thường xuyên bị thu hồi chứng chỉ nên mất cấu hình. Vì vậy nếu máy bị khởi động lại đúng lúc Yalu lỗi thì phải chờ đợi, hôm qua Yalu102 bị thu hồi chứng chỉ ko cài được từ ftOS, hnay thì lại cài được rồi. Muốn cài Yalu mới thì xoá app ở màn hình home rồi cài là đc.
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xmod có dùng đc trên 10.2 ko nhỉ?? Cho m xin nguồn vớii
0935988787
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn chuyển qua dung 3utool ok hơn nhiều, không bị giới hạn thời gian.
@0935988787 Nếu trc bạn đã cài Yalu102 bằng 3utools thì giờ vào ktra lại xem có bị mất cấu hình ko?. Cũng bị thu hồi chứng chỉ như các bản Yalu dài hạn khác thôi.
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ios10.2 jb có thể reêt dòng 2 đc ko nhỉ
dinhvtuyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
cho m hỏi cách fix reboot máy kiểu gì vậy ak.cứ 1 lúc lâu là lại reboot lại.m dùng ip7 ios 10.1 .mong đc chỉ giáo ak
congabeo01
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ai dùng rồi cho hỏi tweak Rapidfire có hoạt động được trên ios 10.1.1 iphone 7 không ạ?
Các bác cho e hỏi, trc e có cài CCRecored(ios10) thì nó có hiện cái icon ở Control Center, nhưng từ khi cài CCQuick rồi thì ko thấy cái icon của CCRecored nữa, bây giờ e muốn xài CCRecored thì phải làm sao có bác nào biết chỉ e với?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019