Tổng hợp và phân loại các ứng dụng cho android

vnandteam
6/7/2010 22:39Phản hồi: 592
592 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vào Messaging => settings => bỏ check cái ô Notifications đi...
thanks nhiều nha!
Bác hiệp ơi,bác có phần mềm nào chặn tin nhắn k bác, chặn thì chặn, nhưng mà mỗi khi mình k chặn nữa thì mấy tin nhắn mà ng ta nhắn tới trg lúc chặn thì nó sẽ chạy vô lại, giống như là mình đang mất sóng hay tắt máy, lúc mở máy lại thì tin nhắn nó chạy vô đó, bác có thì giúp mình nha, hướng dẫn mình luôn, thanks bác
Hình như chưa có bạn ạ

::::::::::::::
Từ Tinhte.apk
ban thật là pro
đánh dấu..........
topic hay ,em đặt cái gạch khi nào xem
chautrong
ĐẠI BÀNG
12 năm
đầu tuần vui vẻ!
chào các anh chị!
anh chi nào có cái themes này cho em xin với 😔 firework go laucher themes và go locker fire😃
https://market.android.com/details?id=com.gau.go.launcherex.theme.elivj

cám ơn các anh chị ! 😃

Bác hiệp và lienhuong ơi, giờ mình xài lại laucher mặc định của android 2.3.3, cái biểu tượng của icon nó nằm lộn xộn, với lại những biểu tượng nào đã xoá thì nó trống chổ đó rồi. Có fần mềm nào xắp sếp icon cho nó theo thứ tự chữ cái với lắp đầy lại những khoảng trống k, nếu xếp lại = tay thì hơi bị fê và rối wá @@, thanks 2 bác
Vào settings/application/application manager/ rồi chọn cái launcher đang dùng rồi nhấn del data của launcher đó.
Muốn đổi từ zip sang apk và từ jar sang apk kiểu j hả b
Bác hiệp ơi, mình xài cái laucher mặc định của galaxy tab 7, làm sao biết cái laucher mặc định nó tên là gì, bác hướng dẫn cụ thể cho mình với hic, thanks bác
Nó là TW3launcher

---------- Post added at 06:25 PM ---------- Previous post was at 06:23 PM ----------

File zip và rar: Một số file cần giải nén, một số chỉ cần rename (file jar thì bó tay)
Bó tay rồi bác hiệp ơi, chỉ thấy twwallpaperchoose thôi à, thanks bác giúp đỡ bấy lâu nay 😁, ngồi sắp xếp = tay vậy
Sao room này bàn luận vắng wá bác hiệp, cho mình cái link nào bàn luận đông đông với, kiếm link hoài mờ cả mắt luôn, cận nặng lắm roài 😁
ti007
ĐẠI BÀNG
12 năm

Mình cũng đang dùng tab7..cho hỏi có thể cài các launch cũng nhue các phần mềm của đt lên tab đc k a?
Hầu như đều xài đc hết bạn ạ
ti007
ĐẠI BÀNG
12 năm
cảm ơn bác nhiều, mình sẽ thử ngay...😃
chào mấy anh em mới dùng android nên ko rành có gì mấy anh đừng cười !

anh xem có phần mềm nào kết nối usb 3g viettel với máy tính bảng android 2.1 ko anh cho em với em tìm nát hết trên google mà ko thấy .cảm ơn anh nhièu
Nếu máy có hỗ trợ 3g thì fải có khe gắn sim 3g chứ, cần gì fải kết nối wa usb ta, cái này k rành lắm mà nghĩ nghĩ là vậy, có gì thông cảm bỏ wa, ngồi buồn buồn k biết lên đâu 8 vì còn gà lắm 😁
máy nó ko có khe sim anh ak !
thấy trên hộp nó ghi support the 3G ( WWCDMA/EVADO options ----- external USB ) ko biết mình add số sphone vào dc ko mấy anh

mong anh nào biết chỉ giúp em với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019