Tổng kết giải EISA 2017 mục nhiếp ảnh: Sony tiếp tục thắng lớn chiếm 1/3 giải; có mặt Huawei P10

sGear
15/8/2017 23:35Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

topol1990
TÍCH CỰC
7 năm
chẳng thấy Nikon hay....Pentax của mình đâu cả 😔
^,^ chưa hiểu ý bạn là gì .
Máy nào bây h chả chạy đua cấu hình hả bạn , máy ảnh cũng có kém gì đâu .
AyBee
TÍCH CỰC
7 năm
@hoanghaidang là máy Sony chất lượng rất tốt, và cũng rất đắt
@A.Q chính truyện Tùy mà bạn ^,^ . Mình đang dùng con A5100 như trong hình nè , thấy ngon giá hợp lí .
kochichi96
TÍCH CỰC
7 năm
@hoanghaidang Chạy đua theo cấu hình nhưng đặc tính của người chọn máy ảnh không phải dựa trên cấu hình... Cấu hình chỉ lòe newbie thôi
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
7 năm
@A.Q chính truyện máy sony ngon và rẻ nha ;) chỉ có lens nó là mắc thôi. Thử so body A6000 và A7ii/A7R2 v.v... với hãng khác xem 😃 ăn đứt
phuan
TÍCH CỰC
7 năm
Tiền Việt mình giá trị thấp nên cảm thấy mắc, người bên những nước phát triển giá đó không cao đối với họ.

Coi bộ huawei thành công với Leica .
nikon nhà e có vẻ kém cỏi quá nhỉ
AmazoneTaiga
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phamthanhhieu178 Chỉ cần bạn tin tưởng vào Nikon là được, không nên quá tin tưởng mấy giải thưởng nhất thời. Do có sự cố nên họ chưa cho ra nhiều sản phẩm để đánh giá thôi.
@AmazoneTaiga nhg lens cao cấp của bác nikon này cao quá 😔 muốn mua mà khó với tới, cứ phải trung thành với kit, fix 85 1.8D, :(
AmazoneTaiga
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phamthanhhieu178 Đắt xắt ra miếng, cái gì cũng có giá của nó. Nếu bạn cứ nhìn qua các bên khác mà so sánh sẽ không công bằng. Bạn cứ từ từ rồi cũng đến lúc cầm nó thôi.
Hồi xưa A6000 mới ra ta nói cái j nó cũng nhất nhất. Khổ ds, bây giờ lòi A6300 rồi A6500 con này ra rìa khỏi hổ trợ luôn, Sony mà cho cập nhật chắc nó phải ngang A6500. Đã vậy ta dồn tiền lên hắn A7II fullframe cho biết mặt.
dep

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019