Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Top 10 Fanpage Facebook Việt Nam được like nhiều nhất

tungnt1108
21/8/2012 17:25Phản hồi: 140
Tỉ lệ thành viên Facebook được tính dựa trên lượt like, bình luận, bài post chia cho tổng số Fan. Tỉ lệ phản hồi câu hỏi được tính theo công thức: câu trả lời/tổng số bài post của mỗi Fan.
Thống kê mới nhất từ socialbakers cho biết Muachung hiện đang là thương hiệu Fanpage Facebook có lượng Fan lớn nhất Việt Nam với 205.000 lượt like, xếp tiếp theo là KFC VietnamNhómMua với lần lượt 192.000, 171.000. Ở lĩnh vực truyền thông thì cuoihoivietnam.com đang tạm dẫn đầu với 242.000 lượt like, sau đó đến Tiin.vn; TẠP CHÍ CHIM LỢN với 234.000 và 185.000 lượt like. Một số thông tin khác:
  • MOF Japanese Sweets and Coffee dẫn đầu về tỉ lệ người dùng trung bình và tỉ lệ người dùng tham gia hằng ngày với lần lượt 0,839%; 14,963%.
  • MayBeeline NewYork - Vietnam là Fanpage Facebook có tỉ lệ phản hồi câu hỏi cao nhất khi đạt đến 48%.
  • Trong tháng 7 thì KFC Vietnam là Fanpage Facebook có lượng Fan tăng nhanh nhất với việc bổ sung thêm 74.166 lượt like.
  • Trên bình diện quốc tế thì Fanpage Facebook Coca-Cola đang dẫn đầu với 48.399.000 lượt like.
  • Thông tin chi tiết tham khảo tại đây.
Lưu ý:
+ Tỉ lệ thành viên Facebook được tính dựa trên lượt like, bình luận, bài post chia cho tổng số Fan của trang.
+ Tỉ lệ phản hồi câu hỏi được tính theo công thức: câu trả lời/tổng số bài post của mỗi Fan
Nguồn: Socialbakers
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng không chính xác về nhu cầu thực lắm đâu. Giờ mua bán like rầm rầm 😔
chimsenha
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ cười , giải trí là đc like nhìu nhất. ^^
Mấy thương hiệu lớn đều có sự nhúng tay của các công ty quảng cáo truyền thông cả, chỉ là cái vẻ bề ngoài thôi 😁
tinhte0112
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhiều trang toàn dùng Apps đi câu like. Ghét không chịu được.

Có cái page Những câu nói bất hủ của Vozer thành viên tuy không nhiều bằng bọn kia nhưng có tính tương tác cao mà lại hung hãn lắm. 😃

Xin lỗi cái mình vừa đọc quá nhảm so vs cái mình nhận thấy trên FB bạn à.
Hội những người khó đỡ không nổi những người khó đỡ 335k Like.

Những câu nói bất hủ 443k Like.
Còn chưa kể hàng chục Fan Page Việt Nam lớn nhỏ nữa.
dohangocanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vungochieuhvnh Lưu ý:
+ Tỉ lệ thành viên Facebook được tính dựa trên lượt like, bình luận, bài post chia cho tổng số Fan của trang.
+ Tỉ lệ phản hồi câu hỏi được tính theo công thức: câu trả lời/tổng số bài post của mỗi Fan

Đọc kỹ trước khi nói bạn ạ, họ có cách tính của họ chứ không phải chỉ dự vào số thành viên
@dohangocanh Mình xin lỗi bạn đã đọc hết cm của mình chưa. Mình đã trích lại tên bài viết Top 10 Fanpage Facebook Việt Nam được like nhiều nhất và sự thật có đúng như thế không?? Mình đã đưa ra chứng cứ đấy thôi.
Nếu như thế chẳng khác gì title 1 kiểu và nội dung 1 kiểu hay gọi cách khác là giật title à?
vnv1793
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vungochieuhvnh đây là nói đến các thương hiệu thôi mà bạn
@vungochieuhvnh Đúng rồi đấy ạ, cái kia là bọn Social baker làm mà sao lởm khởm thế...
Coca cola có lượng fan nhiều hơn fb nữa ta ghê thiệt.
Tinhte phát động like fanpage là qua mặt ngay ấy mà, anh em tinhte đông vô đối
huy.gakon
TÍCH CỰC
12 năm
@BQDuong Quá đông luôn đó bác 😁
shaun777
TÍCH CỰC
12 năm
Hội khó đỡ Bá đạo
tinh tế mình sao hok vào tóp nhỉ chán quá 😔(
Không có Gs Xoay nhỉ.like hơn 300.000 mà
chenwu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trang Đẹp+ hơn 1 triệu fan.
anhbetong
TÍCH CỰC
12 năm
hd195
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoctrodatquang Vì ko phải ai cũng dùng blackberry bạn a
Qdezi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng thắc mắc, cái Hội khó đỡ hay thế, 355k like mà sao ko có trong này??
@Qdezi Bác xem lại hộ em cái, có hơn 35K thôi !!!
PR trá hình =))
Chẳng thấy mấy cái hội trên bao jo.
mấy hội này like nhiều những chắc ko thật đâu,
jo mua bán like đầy cả.
câu dc nhiều like rồi lại bán.
chắc mấy hội trên đây mua like
Qua ao. ko biet tinh te dc tra bao nhieu tien nhi?:p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM