Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

TOP 5 điểm nổi bật nhất của Galaxy S10, anh em sẽ mua chứ?

Duy Luân
21/2/2019 22:5Phản hồi: 390
390 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

open0
CAO CẤP
5 năm
đang xài Note9 to, giờ làm thêm em S10e cho gọn 😁
valenkira
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có nhiều thay đổi nhưng cá nhân mình thấy nó không có sức cuốn hút vì những những tính năng mới trên máy không còn mới lạ nữa vì vậy mình sẽ không mua, nếu có thì đợi cuối năm xem dòng note thế nào chứ dòng S thì trải nhiệm không có gì khác biệt với những chiếc điện thoại khác trên thị trường
Hẹn anh sam 1 năm sau khi ra s11, giảm giá về tầm 10tr sẽ mua. Hiện tại hài lòng vs em mi 8 se
@Nguyen Cong Thao S9 bây giờ bao nhiêu bạn ?
Joey9
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyen Cong Thao Tiền ít đòi hít ..... thơm. Quá buồn là đến khi S12 ra mắt thì may ra bác mới đc hít ..... thơm.
@Joey9 S9 chính hãng đại lý bán 11tr5 cách đây mấy tháng rồi ý. Giờ ra S10 nên ngừng bán để kích cầu 😆
@Joey9 Cái quan trọng ko phải tiền ít hay nhiều, mình là người tiêu dùng thích mua thì mua, mua sao đúng với nhu cầu
Mình mua bây h hay sau 1 năm nữa thì với nhu cầu của mình nó cũng ko quan trọng, liên quan gì đc hít thơm
sieudaochit
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nguyen Cong Thao ý nó là SS nó là cái gì đó sang chảnh thơm tho, còn mi 8 se của bác chỉ là bẩn ghẻ dành cho người ít tiền thôi 😆)) nếu mấy hôm nữa có người dùng báo máy dễ nổ như hồi nào đó thì chúng nó lại im re như ngày xưa thôi mà 😃))) lúc đấy đúng là thơm mùi linh kiện khét lèn lẹt 😃))
SS xứng đáng được ca ngợi và đáng tiền bỏ ra mua. Mong em E về giá.
@thanh.vohong Nghe nói gần 16tr 😃
Phải nói nhìn con samsung đã thiệt
Thích con S10 6/128 nhưng chờ giá VN xem thế nào.
mình thích s10e màn khoảng 6,2 inch và pin 4000. còn lại thì s10e quá ổn rồi. ko thích màn cong và pin yếu quá
@minhtuan7610 Nếu bật full connection + không choi game chac 1 ngày la đuoc nhi?
@minhtuan7610 Dòng 10e này mà cho viên pin dung lượng cao hơn tý nữa có phải ngon ko.
LLight
ĐẠI BÀNG
5 năm
@minhtuan7610 Nếu ko chơi game nhiều thì xài exynos rất ngon . Tiết kiệm pin hơn snap rất nhiều. Pin 4000 là quá đủ cho hơn 1 ngày r
@LLight Note 9 pin 4000 xài quá đủ cho 1 ngày.
Làm to thế này thì định bỏ dòng Note luôn à @@
@tobeymaguire Khoét cái đường ống nhét cây bút vào là ra dòng Note thôi @@.
ice.lx17
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tobeymaguire Chắc năm nay bút cải tiến lắm đây nên họ mới đủ tự tin dành thiết kế Note cho S
dakilove
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sẽ mua nếu có tiền
Nào là chê nốt rồi xấu hơn tai thỏ, nào là đòi mua mẫu...thiệt chớ tiếc tiền mua cái điện thoại thì làm gì có cửa đụng tới mẫu. Chê chứ tin nào cũng vô nhòm ngó xem sao hen.
Mr TvA
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp và khá sang trọng đấy chứ. Nhìn rất là bóng bẩy. Nhưng rất tiếc tôi vẫn là IFan. 😆)
culong80
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chẳng có gì đột phá để mua, thua điện thoại tàu, giá thì trên trời! Chỉ dành cho các fan cuồng thôi!
Đế chế Ss càng ngày càng đuối so với tàu, vậy mà cứ mộng tưởng mình đang trên đỉnh!
nghia3d
CAO CẤP
5 năm
Điện thoại android lúc nào cũng phang câu:"cấu hình này có thể yên tâm 2,3 năm tới" nhưng đc 1 năm là vô xó trùm mền vì độ lỗi thời quá cao
bomy
CAO CẤP
5 năm
@nghia3d Nếu nhu cầu cơ bản thì 2-3 năm nữa cũng vậy thôi. Cấu hình giờ quá mạnh với nhu cầu rồi
@nghia3d Ông này mâu thuẫn. Ở trên kêu "1 năm trùm mền vì lỗi thời". Dưới lại bảo "xài con nào chả đc, quan trọng trải nghiệm". Tóm lại ông quan tâm trải nghiệm hay lỗi thời ?
@p.a.tuan Android sau 1 năm lỗi thời đúng rồi, vì trải nghiệm kém đi nhiều chứ có gì mâu thuẫn. Lỗi thời ở cái trải nghiệm đó.
nghia3d
CAO CẤP
5 năm
@p.a.tuan bởi ta nói trước khi còm mên thì phải đọc đi đọc lại để nghiền ngẫm
vuongcuong87
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao giới thiệu galaxy fold rồi mà tinhte ko có bài nhỉ
@vuongcuong87 có 1 bài giới thiệu và 1 bài khuyên ko nên mua 😆)
yokel
TÍCH CỰC
5 năm
Năm nay ss chơi lớn đa dạng sản phẩm flagship : thích to có to thích nhỏ có nhỏ đủ size . Cấu hình thích cỡ nào có cỡ đó. Thích thẳng hay cong có luôn . viền mỏng , trọng lượng nhẹ, cấu hình mạnh nhất có thể
nha luu
TÍCH CỰC
5 năm
Sẽ mua về chơi pikachu
Cấu hình khá đấy, nhưng năm nay không phải là năm chạy cấu hình, mọi người vẫn rất hài lòng với máy cấu hình cũ, vẫn quá nhanh để lên đời,
@Khoidang Uh Apple đang phải nghĩ cách giảm giá mà , tăng nữa thì ế chắc
Mong con này ra giá S9 Mỹ sẽ giảm thêm tí để mình quất S9.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019