Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

TOP 5 điểm nổi bật nhất của Galaxy S10, anh em sẽ mua chứ?

Duy Luân
21/2/2019 22:5Phản hồi: 390
390 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tungvt86
TÍCH CỰC
5 năm
Samsung mấy con cao cấp này thì không phải suy nghĩ nhiều rồi. Đợi thêm 1 time nữa cho giá nó ổn định là mua được 😃.
Sunrai
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thực lòng thì mình thấy cái Vân tay trong màn hình không tiện bằng vân tay sau lưng như hiện giờ. Vị trí để của S9 Note9 đã thuận tiện, rất tự nhiên rồi, hơn nữa không phải chạm tay vào màn hình rất nhiều. Các máy Sam còn có chức năng vuốt cảm biến vân tay để kéo thanh Notification, càng giảm thao tác trên màn. Việc này đỡ làm dơ màn, đỡ che màn trong lúc thao tác, hay mà.
thấy video tes tay nhúng nước vẫn mở vân tay ngon lành. ad tinh tế có máy thử đi ạh
@conchott Mình cũng xem và thấy ấn tượng quá
@phuongtuan204 tay nhiều mồ hôi nên cái này cần nhất bác ạ. hay cái nữa là theo thói quen thì rút đt ra ngón tay luôn đặt đúng chỗ mở vân tay,cũng ko cần ấn nút nguồn hay sáng màn j đó mới đã cho mở vân tay rồi.cái này quá tiện
LEHUYEN
TÍCH CỰC
5 năm
Túm lại với mình thì có tiền sẽ mua Sung và không mua Táo, vì nó phù hợp với công việc hơn. Còn hiện tại thì thôi, máy mới ra mắt chỉ xem cấu hình cho mở mang vậy. Về riêng Sung thì mua note chứ không mua S, vì S nhìn tròn không thích.
P/S: Ý kiến cá nhân thôi ạ!
macintosh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không mua.
louis.os
ĐẠI BÀNG
5 năm
Fold
vitunet
TÍCH CỰC
5 năm
S10e mà làm mỏng cái cằm cho đều thì ngoại hình ăn đứt Iphone XS, không biết Sam có ý so sánh Iphone vs con cấp thấp nhất dòng S không
@vitunet Cá nhân thấy đều đều như nhau đơn điệu lắm. Mình nghĩ ko phải SS ko làm đc mà ko thích làm. Cái dày của s10e chắc cũng mỏng hơn mấy cạnh của XR, chờ mng so sánh xem.
@vitunet Cằm dày nhìn vô duyên, không có cằm nhìn dị hợm, cằm mỏng nó mới ok vì vuốt cử chỉ nó không bị cấn tay. Cằm của nó ngang ngữa con XS. Nhưng viền dưới và trên mỏng hơn xs nhiều.
putinsn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Samsung làm phần cứng quá tốt rồi. Nhưng mình vẫn cảm thấy Android chưa phát triển đủ nhanh để theo kịp.
Mr.HTK
ĐẠI BÀNG
5 năm
S10e trông nhỏ nhỏ, gọn gọn hay thật 😆
Máy đẹp thật nhưng ghét mỗi nốt rùi.
cuongcaav
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không mua
Trinh_hai
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy cảm biển gương mặt tốt hơn vân tay rất nhiều
Ko mua vì mắc quá 😃
superpan3000
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sao mình hem thấy chỗ nào cho đặt s10e vậy nhỉ 😔
Nên mua S10/S10+ hay ráng đợi Note 10 các bác? E xài từ đời Note 2,4,FE giờ thấy S10 ham quá. Nhưng sợ cái quen cái dòng Note nó tối ưu được khoản văn phòng với lại pin. Phân vân quá
xuan.nam
TÍCH CỰC
5 năm
con se đẹp quá
Ngon, hốt ngay con Mi 9
sieudaochit
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Trần Nhuận An =)))) hay lắm . năm nào cứ bọn SS này ra máy mới là vào xem các seeder tung hô , máy thì xấu nhất là năm nào cũng chơi cái giá rất là ảo tưởng 😆)
SẠC NHANH KHÔNG DÂY 2.0
+
SẠC NHANH 3.0
nhé bác.
yakhuyên
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hóng nót 10 vậy
Nếu bỏ jack 3.5mm theo thời đại hiện nay thì sẽ mua :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp