TOP 5 điểm tốt và đáng mua ở Nokia 8.1

Duy Luân
9/1/2019 23:34Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hôm qua ghé Nguyễn Kim coi, thấy gớm chứ không đẹp như Nokia 7 Plus
_Kenzi_
TÍCH CỰC
5 năm
chả lẽ bán em no 7+ mua em này 😁
shalivill
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nge mấy thằng bạn bảo NOKIA rất hay hỏng chân sạc..còn về máy thì dùng ổn...vậy thực hư thế nào vậy hả các THÍM?????có ai xài NOKIA mà hay bị hỏng chân sạc chưa thế...chân sạc ở đít máy ý chứ k phải ở cục sạc...cũng thích mua con nokia cơ mà nge thấy vậy hơi ghê ghê
augustinohoa
ĐẠI BÀNG
5 năm
@shalivill Cứ dùng thử đi, Nokia sài bền nhất lun đó top
ChiChiBaoLoc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@shalivill M cũng chỉ vì thích sài đt của Nokia mà qdinh hốt em No8.1 này, cơ mà mua xong, về dùng thấy qdinh quá đúng đắn rồi
crazyman12
ĐẠI BÀNG
5 năm
@shalivill M dùng rồi, cứ sài chán cũng chả bị lỗi đó đâu, dòng này dùng bền
latrencanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
@shalivill Dùng đt của Nokia thì tôi cứ trung thành suốt cũng dc, ai bảo máy mượt, sài cứ oki mãi như vậy
Lí do không nên mua:
1. Chờ nokia 9
2. Chờ nokia nốt ruồi.
shalivill
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ThuanNguyen94 Nokia 9 thì chưa thấy đâu cả nhưng chắc giá nó cũng trên 10 củ ấy nhỉ
kulele
CAO CẤP
5 năm
có mùi quảng cáo =))
thanh_hau910
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ai thích android tùy biến có mấy tính năng của hãng như MIUI hay One UI chắc không mua con này nhỉ?
@thanh_hau910 yeah, tùy sở thích và nhu cầu thôi bác. mỗi cái có 1 điểm mạnh riêng.
Thích mỗi android gốc
Ăn chắc thì tốt nhất vẫn nên xài Android gốc.
Kiểu như mấy con đầu 6,7,8 thì Nokia cập nhật siêu nhanh. Nhất là bản vá hàng tháng
shalivill
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Ryzkie Android gốc tuy nó k đẹp lắm nhưng mà rất nhẹ và mượt...tôi dùng iphone và SAMSUNG A7 ram6GB máy ổn đẹp nhưng ngặt nỗi quả pin của A7 đó thực sự mà nói kém kinh dị luôn...còn lại đều ổn hết...còn con iphone 6s plus kia ram 2GB mà vãn vượt A7 ram6GB
@shalivill Mình dùng A5 2017 pin rất ổn ( hỗn hợp tầm 5h) A7 pin lớn hơn phải ngon chứ bạn
@shalivill Thử tự tối ưu lại ứng dụng chạy ngầm, thông báo,...
Mấy cái đó cũng hút pin lắm 😁
lntbingoone
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vẫn đang trọng dụng con Nokia 7 plus mua được 3 tháng.
shalivill
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lntbingoone Con đó dùng ổn k bạn ơi...tôi muốn thay thế A7 sang con đó...dùng làm máy sơ cua...đôi khi. Hxng muốn chơi game PUBG hay CLASH FO CLASH...tất.nhiên iphone vẫn là máy chính
lntbingoone
ĐẠI BÀNG
5 năm
@shalivill Với giá on sale trên các trang bán online chính hãng thì bạn sẽ không bao giờ hối hận. Con A7 không đú nổi và không manly như nokia 7+.
mặt sau đẹp, mặt trước mém đẹp vì có tai thỏ >> next.
shalivill
ĐẠI BÀNG
5 năm
@#JK Ờ kể mà k có tai thỏ thì đẹp hơn....tôi cũng chả thích cái tai thỏ tẹo nào
Mua xong về tắt ngay tai thỏ. Mới xài Nokia ko có đèn notification mà ko biết, mò mẩm hết cả buổi.
Cấu hình ổn so với cái giá của nó, đủ sức đè bẹp các hãng cùng phân khúc, tuy nhiên phải đợi thời gian kiễm chứng.
lý do mình mua có tai thỏ
và camera lồi
cho hợp thời đại
Nhìn cũng đẹp đấy chứ
foreversammy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không có gì đáng mua, nát toàn diện, chỉ đáng vứt vào hố phân 😆
anhdeptraisg
ĐẠI BÀNG
5 năm
@foreversammy Trong tầm giá đó, đố bạn mua dc kon máy hơn con No8.1 này đấy, chip 710, cấu hình cao, cam mượt..
@foreversammy Ôi! Trc khi bạn nxet vậy thì hãy trải nghiệm thử đi, sẽ ghiền ngay, No8.1 này quá oki lun đó top
@foreversammy Có nhìu Fans của Nokia muốn hốt kon này về sài lắm đấy nhá
phomaique88
ĐẠI BÀNG
5 năm
@foreversammy đt Nokia chính hãng, sài yên tâm hơn bao giờ hết nhé b
lee_dong25
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua X7 đi bạn, hôm qua mình mới mua ở Clickbuy, được tặng gói bảo hành vàng 4 xị, Tổng hết 5.4tr, máy fullbox, tự mở tự xử, y chang 8.1 mà tiết kiệm được mớ lúa.
Về nhà tải tiếng việt là có tiếng Việt, tải CH Play, tắt vài chương trình China, y chang chính hãng.

Nếu ráng chút nữa, mua cái Nova Thémes, chỉnh xíu thì mượt thôi rồi.

https://uphinhnhanh.com/image/SUJxpv
https://uphinhnhanh.com/image/SUJm0s
https://uphinhnhanh.com/image/SUJp43
https://uphinhnhanh.com/image/SUJR2r
https://uphinhnhanh.com/image/SUJFO9
@lee_dong25 Cho e hỏi e cũng mua ở clickbuy mà ngta đã bóc seal hộp cho khách check nhưng seal máy chưa bóc thì có an tâm là máy chất lượng k ạ. E về test thì ổn mà sợ nó mở bên trong máy ra k nhỉ ?
JT368
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nokia 8.1 và iPhone 6s Plus nên ẻm nào nhỉ !
Nokia thì ngon rồi. Bổ, rẻ, lành. Không khuyến cáo FA nhé vì khó tán gái
7 triệu quá ngon cho Nokia 8.1, thực sự là quá ngon
Chờ nokia9 giá 8 triệu 😁
@cosmos47 thế hả bác, em mua toàn về nhà tự khui, mua bao lần rồi chưa gặp phốt lần nào
@cosmos47 Bữa thấy chỗ nào bán có 7.2 triệu, hình như đang có giảm giá mạnh
shalivill
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cosmos47 Sao phải làm vậy hả thím??? K lẽ hoàng hà bán hàng k được chuẩn à thím???
@shalivill forums.voz.vn/forumdisplay.php?f=222
Đây mới là 1 nguồn
mà thử tt mở box HH xem 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019