TOP 5 lý do bạn nên dùng Spotify làm app nghe nhạc chính

Duy Luân
2/9/2019 22:15Phản hồi: 291
291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ht12
ĐẠI BÀNG
5 năm
Trên ios thì mấy app làm video cần nhạc ofline thì có lấy nhạc của spotify được ko?
HauNet309
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hoàn toàn hài lòng
Chỉ duy nhất 1 cái "Hey Siri, play music" là thằng Apple nó k cho play Spotify mặc định. Bực ghê
Ban ngày làm việc trên máy tính thì nghe bằng youtube, buổi tối thì nghe trên ĐT bằng Poweramp + Dolby Atmos qua Buds
capxuanhuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Trần Xuân Quốc Amp chỉ có trên android, ios ko biết bao giờ mới có
suddenrain
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phong phu ve nhac viet thi chua chac ah nha
@Duy Luân Nên thêm ghi chú là Offline chỉ dành cho Premium thôi nhé mod ;)
jarvis
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chỉ tiếc là Spotify ko thể chép nhạc qua Apple Watch được. Mình chạy bộ muốn để đt ở nhà, chỉ mang Apple Watch theo thôi mà ko được.
linhnikon
ĐẠI BÀNG
5 năm
2 lần bị Spotify trừ tiền sai nên bị ác cảm (hình như có nhiều người cũng bị vụ tiền nong giống như vậy). Điểm trừ nữa là phản hồi chăm sóc khách hàng chậm gấp 100 lần so với Apple.
Ciq
ĐẠI BÀNG
5 năm
@linhnikon Có trải nghiệm hoàn toàn khác với bạn, thấy chăm sóc khách hàng nhanh và hiệu quả, chat làm việc trực tiếp thậm chí là từ những ngày đầu vào VN từ năm trước.
https://support.spotify.com/vn-en/contact-spotify-support/
Lat tải dùng thử
iolna
TÍCH CỰC
5 năm
Số 4, mình còn tăng giảm âm lượng, chuyển bài hát trên điện thoại mà nhạc thì lại phát từ máy mac 🆒 Ngầu chưa?
mình rất ít khi nghe nhạc online, toàn tải nhạc về máy tính rồi copy sang điện thoại để nghe offline thôi.
mrac9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
gu của mình là tải nhạc về nghe offline, dùng online chỉ để xem lời là chủ yếu.
Thư viện có thể loại nhạc vàng không????
Đồng ý với 5 lý do trên của Mod.
Tuy nhiên mình vẫn dùng Zing ;)
capxuanhuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không hiểu do mình kém hay sao mà thấy app này khó xài quá, tìm bài nhạc mở lên không ra 1 bài mà toàn ra nguyên album. Thích nghe 1 bài ko dc, phải lướt thủ công. Hay do bản free nó vậy mọi người. Muốn mua app mà nó cứ kiểu khó xài này chắc suy nghĩ lại quá
wiind
TÍCH CỰC
5 năm
không dùng được siri với nhiều bài không có lyric
boozyer
CAO CẤP
5 năm
spotify thua AM ở chỗ ko tíc hợp sâu vào HĐH (gọi siri mếu được) và tích hợp vào shazam cũng kém.
Còn lại thì ngon hơn
Chương trình chính là chương trình vừa nghe online vừa nghe được offline thì chắc không phải là Spotify rồi
Chris Edward
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cả cái giao diện và độ mượt mà gấp 10 lần apple music. Chưa kể đến việc thông minh, thương thích đa thiết bị, kết nối spotify connect...Nếu bạn là sinh viên và đang sài iphone thì có thể sài Apple Music cho rẻ, chứ không thì spotify là lựa chọn hàng đầu rồi
@Chris Edward Ở đâu ra app nghe nhạc xin nhất TG vậy bác?? Tôi đang sử dụng gói premium em nó hơn 1 năm còn chưa giám nói thế, bác k biết bác nói người ta cười đấy.
Đang dùng ymusic, cảm thấy quá tuyệt
đã bỏ zing, nct và chốt hạ spotify hơn 1 năm nay. và những ưu điểm a Luân nêu ra cũng là thứ mình quyết định dùng Spotify

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019