TOP 5 lý do bạn nên dùng Spotify làm app nghe nhạc chính

Duy Luân
2/9/2019 22:15Phản hồi: 291
291 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Down về test thử mới được
ubeo
TÍCH CỰC
5 năm
Đây là ứng dụng nghe nhạc duy nhất mình bỏ tiền ra mà ko tiếc gì từ những ngày nghe thử đầu tiên
pta1106
ĐẠI BÀNG
5 năm
Spotify không có gói Family giá tốt như Apple Music
Lý do chính bỏ Spotify để xài Apple Music là vì Siri, Apple Music tích hợp với Siri quá ngon, cần nghe gì chỉ cần nói với Siri là xong, không cần cầm điện thoại lên bấm tìm.
@hooliganboy nói tiếng anh à bác?
@#JK tiếng anh bạn, Siri chưa hiểu tiếng việt
Tầm này chỉ lên Youtube music thôi, chán mọi app nghe nhạc khác rồi, thi thoảng qua tidal đổi gió
LinhVN1807
TÍCH CỰC
5 năm
Từ khi nghe Spotify thì t đã ít khi nghe trên các app khác 😁 tiếc là trên Spotify có một số bài không lời không có 😔
Mình chưa thừ dùng cái này. Toàn dùng apple music
kilyku
TÍCH CỰC
5 năm
Đã thử và xoá ngay sau đó
LuciolaSon
ĐẠI BÀNG
5 năm
thấy có vụ trên fb rao tin kích tài khoản spotify 50k nó bao 3 năm rớt kích hoạt lại, rồi 800k nó kích lifetime bảo hành 10 năm. có ai giải thích hộ mình cái này ko ? Mình chỉ hỏi nguyên lý thôi, chứ mấy cái này cũng ớn ớn, thà mua chính chủ cho chắc ăn
weixiao
TÍCH CỰC
5 năm
Ổn nhưng ko có lyric cũng buồn
duylun14
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thì Apple Music thôi vì chạy xe hay đeo airpods, thích bài nào nói Siri mở thôi, hoặc nghe playlist mình chọn sẵn, thấy cũng tiện.
giay bata
ĐẠI BÀNG
5 năm
tốn 69k/1month nhưng đáng từng xu, mình đăng nhập cho 5 thiết bị trong gia đình, ai cũng sử dụng ok, tự tạo album theo gu riêng, nhờ vậy mà biết được thêm nhiều bài hay, ca sỹ lạ, mỗi tội lâu lâu bị xung đột khi có từ 2 thiết bị trở lên mở onl cùng 1 lúc, sẽ bị giành nhau để phát
Đọc comment mới thấy nghe nhạc lậu vẫn là gu chung =))
Mình thì không sài Spotify hay Apple Music dạng thuê bao luôn vì tính mình hà tiện hà tặn quá. Mình chọn cách mua nhạc từ iTunes giá tầm 6.500đ/bài hoặc 50k/album 12 bài, mua 1 lần rồi nghe hoài luôn, có thể sync cho 5 thiết bị. Máy mình tầm 8 album cũng cỡ 500k sài 2 3 năm nay. Còn nhạc mới thì mình nghe Youtube , Google Home cũng hỗ trợ tốt. Lâu lâu thích bài nào thì mua bài đó, chỉ 6.500đ mà cảm thấy không có lỗi với ngành công nghiệp chất xám 😔 1 ly trà sữa mua được 10 bài rồi
tudiengia
ĐẠI BÀNG
2 năm
Phụ kiện hay cho ae https://trolymuasam.com/4634/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019