Tốp 5 lý do mua iPhone 11 Pro thay vì 11 Pro Max

cuhiep
9/11/2019 8:31Phản hồi: 301
301 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng con IP 5.4 inch có khả năng ra trong năm sau 😁 5.8 vẫn hơn to so với mềnh
Khá hợp lý.
Không biết từ bao giờ mà thời lượng pin là thứ mình quan tâm nhất khi mua máy, hình như từ thời ip6 thì phải. Bị cảm giác sợ pin yếu nên từ sau thời ip6 cứ dòng plus thẳng tiến, tới hiện tại dù thiên hạ khen pin 11 pro hết lời nhưng vẫn không yên tâm nên vẫn mua pro max cho chắc cú 😁
@biahoi5ngan màn to xem video cũng đã. mỗi cái đút túi thì hơi vất. em dùng dòng plus đi đâu toàn cặp kè cái túi da cho tiện.
Cả 2 cái đều không nên mua 😁
@quangthegtvtk49 Giờ chỉ tầm 3-5tr có 1 cái kiểu dáng đẹp, cấu hình khá, chụp ảnh ok. Tội gì bỏ ra 1 đống tiền cho cái điện thoại kia, điện thoại là công cụ liên lạc, không phải để thể hiện cái gì cả.
@quanghaith2 có mấy ai dùng đt để thể hiện gì đâu bác 😁
@quangthegtvtk49 Vậy mà nhiều người cho đến giờ vẫn coi cái iphone là 1 vật trang sức, thể hiện đẳng cấp của bản thân đó :D
@quanghaith2 thay cho chi phí truyền thông. vừa có đồ xài mà lại hiệu quả cao =))
Chả có lý do nào hết . Cứ có tiền thì mua thôi Max hay pro cũng như nhau hết. Còn nếu vẫn muốn nêu lý do mua hay ko mua thì iphone 4S vẫn là lựa chọn tinh tế nhất mọi trang báo mạng hiện nay nhé.
cr9i
TÍCH CỰC
4 năm
1 lý do nữa, hồi trc xs vs xsm cam nó bé nhìn mặt sau nó cân đối, lên 11 pro vs pro max cam nó to nhìn con 11 pro ko cân đối, pro max mới đẹp!
mAd_lOvE
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đó là lý do của bạn thớt thôi, nên thêm câu quan điểm cá nhân vào trong bài. Viết bài có sức ảnh hưởng lớn mà nội dụng lại mang tính định hướng, quảng cáo lộ liễu quá 😁

Tôi dùng Pro Max và vẫn ưng ý với màn to, pin khoẻ. 10 chiếc tôi bán ra thì 7 Max, Pro và 11 chia nhau số còn lại.

Pro nhỏ ưu điểm cầm gọn hơn, không kềnh càng, nhưng pin vẫn yếu hơn Max.
smartmobee
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đăng nhập chỉ để like bài này
zackichun
TÍCH CỰC
4 năm
mình thì mua cả 11 pro và promax xài cho khỏi lăn tăn
trungpham711
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có tiền vẫn chọn pro max
11pro tốt thế mà dân Việt ta rất máu pro max. Thấy đa số các shop toàn nhận cọc pro max, cháy hàng pro max hoặc 11 thường ko à. Ít người mua con 11pro
@thanhdat3796 pin trâu hơn. cầm oách hơn, ,màn to hơn. toàn cái hơn mà bác.
@quangthegtvtk49 Trâu hơn ko quá nhiều bạn à, có hơn 30p 😁 mà rõ nặng. Mình từng dùng xs max và phải bán đi xuống xs xài vì nó quá nặng, mặc quần thun, bên ví, bên đt bị tuột 1 lần rồi :D
@thanhdat3796 ngày trước em cũng ham máy to lắm. bgio có cái ipad chơi sơ cua rồi nên đt chỉ cần cái 11 pro là quá ngon rồi :D
rongtphong
TÍCH CỰC
4 năm
Vậy giữa 11 và 11 Pro thì lại 11 ổn hơn 😃
Mắt mình bị cận nên cần màn hình lớn hơn để chữ to hiển thị được nhiều hơn, ngoài ra việc xem và sửa anh qua qua để up fb cũng cần màn hình lớn để xem được chi tiết, nhiều lúc mình còn phải chuyển sang sửa trên ipad vì ip prm vẫn chưa đủ.
vnnvn
TÍCH CỰC
4 năm
Tks so much! Mình cũng đang ipx ios 13.3 đây, vưỡn khỏe!
LongCT88
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cùng suy nghĩ và mình cũng quất 11 pro
satoshi
ĐẠI BÀNG
4 năm
Công nhận 11 pro năm nay ngon, khá hoàn hảo với mình vì nhỏ gọn. Thấy hơi ế hàng vì dân ta thích con rẻ nhất hoặc đắt nhất hơn.
kub4undre
TÍCH CỰC
4 năm
11 Pro vẫn hơn xíu về pin & cam
Dòng 11 thì vừa tay nhưng pin hơi hẻo
King.quan
TÍCH CỰC
4 năm
mình luôn luôn chọn con to nhất vì hiển thị tốt hơn, pin trâu hơn và nhất là vị thế cũng cao hơn. Cái này nhiều bạn có thể không rõ. Đã mua đt tốn tiền thì tốn thêm vài tr nữa có là bao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019