TOP 5 tính năng nổi bật của Galaxy Note 9, bạn thích tính năng nào nhất?

Duy Luân
9/8/2018 22:25Phản hồi: 201
201 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái dung lượng 512 chủ yếu làm tăng thêm giá máy thôi. Chứ thực tế 128Gb là quá dư thừa rồi. 512gb là điều thật sự không cần thtết.
gaucon3503
TÍCH CỰC
6 năm
@leequan2012 Ai ban đầu cũng nghĩ như bạn. Nhưng khi mình 1 buổi chiều đi chơi quay video đã mất 15Gb rồi, mới là 1080 thôi đấy. Phải sync lên Google Photos và chịu xoá trên máy. Không có gì là thừa đâu.
IQ52
TÍCH CỰC
6 năm
thích cái ổ cứng 1TB nà
YOGA
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích cái Đếch cần đóc
Thích Dex. Mà ko biết muốn kết nối chuột và bàn phím thì mua loại nào tốt.
Nhiều quá, chết ngợp mất. Tổng hợp lại cho ae dễ thông tin ad ơi.
Sam đẻ ra note 9 chất quá
king fox
TÍCH CỰC
6 năm
Cái pin to thì thích thật. Nhưng mà có nổ nữa ko.
Thích nhất quả pin
_ Thấy đáng chú ý nhất là tản nhiệt và S pen, mình đang đợi đồng chí JerryRigEverything nghịch xem tản nhiệt nó thế nào thiết bị có bền ko 😁
Sam đẻ ra note 9 chất quá, nhưng cũng chát quá
Cây bút có tính năng của 1 cây gậy tự sướng với nút bấm chụp Bluetooth!
Thật là đỉnh cao công nghệ!?!
@vtb center Thế anh cắm Apple Pencil vào thân máy 40s thì sao?!? Người ta làm mâý năm hôm nay giờ anh mới có còn bày đặt tung hô!
@QuanLyNhaNghi haha, đến cái điện thoại của thím cắm vô sạc còn 4 tiếng, giờ cắm pencil 40s thì thím dùng chỉ được khoảng 40 giây thôi ha. mơ như spen hả. Cay pencil thím có điều khiển ipad từ xa như spen không? có nghe gọi trả lời bằng loa như cây của SS không? lạc hậu quá thím ơi. ít ra phải sạc trong vai chục giây dùng được 4 tiếng như Spen mới được ha.
mic2317
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vtb center bác ấy cố chấp lắm, bác cãi thêm cũng chẳng đến đâu, vì cơ bản bác ấy nghĩ 'đứa nào ra trước đứa đó làm trùm' rồi haha
thaiminhfd
TÍCH CỰC
6 năm
Note 8 sẽ giảm giá là ích lợi lớn nhất của Note 9 😁:D:D:D
mabutvc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào nhét cái Spen note9 vào Note8 không ạ.
longcomeon
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao ad không ghi thêm công nghệ Pin của Sơn nó đặc biệt ở điều gì ? Giấu mất điểm tốt r nha
suddenboy
TÍCH CỰC
6 năm
Pin to cần nhất để hoàn thiện note.
Pin to
mic2317
ĐẠI BÀNG
6 năm
@QuanLyNhaNghi đấyyyy lại gáy giồi bác ạ, thích apple đến thế cơ à? post nào cũng đá android thì tôi đá bác mỗi post nhé hihi
@QuanLyNhaNghi Nó có tính năng tự động kích nổ khi sheeple cầm hoặc dùng.
@vtb center À! vậy Sam khỏi mất công tốn tiền làm trò lôi kéo, đổi máy, đổi quà , cho tiền các kiểu từ người dùng!
@QuanLyNhaNghi ít ra nó cũng nghĩ đến người tiêu dùng, có quà hữu ích để nghe nhạc lưu trữ dữ liệu, có tai nghe xin để nghe, chứ còn thím rớ vô mấy con iphone thì xin lỗi ngay cả muốn có tính năng sạc nhanh cũng phải bỏ 50 trump ra mua thì biết nó rẻ rúng khách hàng thế nào rồi ha. vừa hút máu vừa gài thế, sạc thì 3 tiếng, muốn nhanh thì 50 trum ha..biết hút thiệt 😁. Chưa kể năm này phóng to thêm một miếng vỏ, miếng màn, dự là chắc 1500 trum rồi.
タインー
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chờ thực tế mới biết được pin 4000 chỉ sợ thùng rỗng kêu to hjhj....
@タインー Đở hơn có thằng mãi chưa đến 3000.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019