TOP 6 điểm đáng chú ý của Huawei Mate20 (Pro): quét mặt 30.000 điểm, 3 camera, sạc ngược máy khác...

Duy Luân
17/10/2018 23:2Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không biết màn hình và cảm ứng có OK hơn P20 Pro k? Chứ mình thấy cái màn và cảm ứng của P20 Pro tệ quá (ví dụ bắn PUPG rất khó chịu, khi di nhẹ trên màn hình để ngắm thì gần như mất cảm ứng). Mà k biết Huawei nó sắp xếp phân khúc máy kiểu gì nhỉ? Dòng Mate và P khác nhau như thế nào? Anh em nào am hiểu cho xin ít thông tin với. Mod Duy Luân cho mình xin ít đánh giá, cảm của bạn về màn hình và cảm ứng nhé. Thanks.
Danial
TÍCH CỰC
6 năm
P20 pro đã có nhận diện khuôn mặt 360°rồi mà, tốc độ nhận diện rất nhanh, khoảng 1/2 giây, nhanh hơn cả IphoneX, sao lại bảo là đến dòng Mate20 mới có? Hình như người viết bài chưa xài qua P20 pro.
@Danial Bác mới xem lại đó, p20p là face unlock, nó soi mặt giống là mở khóa, khác id mà bác.
ksl0v3
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cứ đặt là họ trừ luôn cho 3tr hả bạn ơi?
The Prince
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình có 1 suất trừ 3.5 triệu vào giá bán chính thức "không có quà nhé", Anh em nào quan tâm ibox mình
@The Prince Bác trứng này khôn ghê á, trừ 3 củ, trị giá quà 500k, bán máy xong coi như bỏ 500k mua được phần quà khủng, ngon hén.
The Prince
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cucucu Bác cứ giởn không à, đố bác tìm được quà trừ tiền mặt 3.5 triệu đấy.
1stMrC
TÍCH CỰC
6 năm
Test cmt coi nè

Chả biết lúc chơi pubg thì m20p max setting nổi ko, chứ tốc độ thì ổn. Mình ko nói nó mạnh hơn a12 bionic nhé, có khi do cpu nó tối ưu tốt với os nên load game lẹ.
Có ai để ý cái cải tiến lạ đời là loa ngoài trong lỗ USB thì lúc cắm sạc sẽ bị bít lại không?
Elnino11
ĐẠI BÀNG
5 năm
hồi đó hay đùa là bật bluetooth lên bắn cho xíu pin, không ngờ nó đã thành hiện thực

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019