TOP5 lí do mình chọn Samsung Galaxy S10+ bản Mỹ

Gd165
14/10/2019 11:14Phản hồi: 315
315 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lý do chon hàng Sam nữa là công nghệ bảo mật cực kỳ cao siêu. Ok
@Dong_ho_the_ky_com Tự dán miếng dán dỏm rẻ tiền thì nói làm gì. Bảo mật kiểu đăng bán con iphone chụp màn hình check serial vừa đăng lên bị lock máy từ xa thành cục gạch mới nói. Chứ tự đi dán miếng dán lỗi lên rồi tự ịn vân tay lên thì nói làm gì. Tính ko phá mà comment thấy ghét vô mấy group bán iphone khóa thêm 5 con iphone nữa cho bỏ ghét. Giết 1 con iphone như giết con kiến vậy, bảo mật của apple chỉ được vậy là cùng.
@Cận Ngôn Bác chỉ em group bán iPhone với, em đang cần tham khảo
@hqm_thunderlion Ví dụ vầy nha bạn, cái ảnh thứ 3, nhiều lắm. Mà có điều tụi nó lục ra khóa trước hết rồi. Coi cho biết vậy thôi. Dân trí đăng công khai tên miền rồi nên ai cũng biết đường dẫn để vô khóa.
Gd165
TÍCH CỰC
5 năm
@Dong_ho_the_ky_com mình còn ko dán màn hình luôn bạn, màn sam đẹp lắm dán vô uổng, nhưng lại bị xước dăm nhiều nên ko dán haha
Nhìn sexy lắm
Hồi trước thì bị máy mỹ ko tương thích tốt mạng VN, giờ ko biết sao mod
phopham
ĐẠI BÀNG
5 năm
@The Purge máy mỹ mới 100% cửa hàng bán có phải
nhà mạng không bạn
chienthandb
ĐẠI BÀNG
4 năm
@The Purge cách phân biệt các mạng nào thế nào bro chỉ với rất quan tâm sóng
chienthandb
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Gd165 bác dung bản nhà mạng nào ạ em thấy rất nhiều người kêu sóng bản mỹ kém quan tâm nhất vụ sóng thôi
Gd165
TÍCH CỰC
4 năm
@chienthandb Mình có hỏi nơi bán nhưng họ nói do họ đã cài bản rom quốc tế nên không xem đc, muốn xem đc nhà mạng nào thì phải về bản rom gốc nên mình cần thêm tgian nghiên cứu nha bạn.
cuong0995
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chip snap vẫn ngon hơn exynos khoản chơi game
May quá em xài con S8+ mà không mất bất kỳ quyền lợi nào vì em ở Mỹ .
tutubaba
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mặt lưng đẹp quá, chỉ có điều nhiều camera nhìn nó rối mắt
Dùng iPhone cho lành 😁
Mrs Kaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhưng mà nó có mỗi một sim khó tiện với những người dùng 2 sim chẳng nhẽ vừa dùng sim thứ nhất xong thì tháo ra dùng sim thứ 2 hả 😁
qua2007
TÍCH CỰC
5 năm
Sam flash ship con nào không ngon, chỉ là ăn không được thôi, nếu bán lại sẽ có cái để ăn
heobubi
TÍCH CỰC
5 năm
Ngoài con chíp ra mình có thấy gì khác với bản VN đâu. Mà bản Mỹ hình như không dùng được Samsung Pay ở VN.
hungthieuk
TÍCH CỰC
5 năm
Nào là 1 sim, ko ss pay, gps không tốt app rác
Gd165
TÍCH CỰC
5 năm
@hungthieuk bản Mỹ mình xài ko có app rác nha bạn, trơn tru.;)
phopham
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Gd165 bản mỹ bạn mua là mới 100% hay sao bạn, mà bạn mua của nhà mạng nào cho mình thao khảo mình cũng đang tính mua em này
Mình dùng s10+ chính hãng. Chơi nặng nhất là lq thôi. Để low có khi xuống đc 50fps 😆 exynos chán thật sự. Cả ghét cái sao chụp ảnh nó lưu hơi lâu
Mình quan tâm mỗi pin :d
Gd165
TÍCH CỰC
5 năm
@TACOMPUTER pin ngon bác, tại mình sài song song iPhone SE nữa nên từ 9h sáng đến 8h tối con nào cũng còn khoảng 40-45% pin
a2tanhtuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích mỗi camera góc rộng, vân tay ko được 1 chạm, phải giữ.lâu và nhấn mạnh mới ăn, nút pix dư thừa, nút nguồn hơi cao
robberviet
TÍCH CỰC
5 năm
Samsung pay. Samsung gift. 2 sim. Chính hãng.

Thế thôi là đủ để chọn hàng chính hãng, dù có thể kém hơn vài frame trên game. Nhưng mình ko nghĩ lại có game nào nặng đến mức để mình thấy khác.
Nhưng nếu giá máy Mĩ tốt thì đương nhiên cần cần nhác.
@Shandy Thuận Gift thì chịu rồi b :v
@The Purge Mục đích chỉ để xem youtube, chụp ảnh, lướt web, check mail cho con gái vẽ spen. để đánh đổi gift, SS pay và bảo hành chính hãng để hơn cấu hình 1 chút nghĩ cũng chẳng ham lắm. và đặc biệt k có 4 vé chờ hạng thương gia nữa.
@Đạt Phít Một LQ mà còn giật thì PUBG chắc là động đất mất =))
@lekhanhtrung123 Ơ không nhé! Con 6+ ông anh chơi pubg ngon, cấu hình thấp nhưng ngon k dis, nhưng liên quân chơi 1 game đến game 2 là dis! Chả hiểu!
Trên youtube nó cũng test r mà! Exynos chơi game tệ lắm... fps k ổn định được như snap!
galaxy@
ĐẠI BÀNG
5 năm
chắc nhiều anh em đồng râm có cùng thắc mắc này lắm đây, liệu bác có thể bớt chút thời gian rảnh chia sẻ với anh em ko
Mình chỉ thích coi phim Mỹ thôi.
Đúng r. Samsung từ thiết kế đến hoàn thiện đến chống nước rất ngon. Mỗi tội con chip hãng, snap là quá ok r. Chúc mừng Ad. Lúc trước cũng định rước con s10e bản Mỹ, vì nhỏ gọn vừa tay. Nhưng chả hiểu sao cầm tiền đi mua lại xúc con mini5. Hihi
Mình thích bò mỹ còn dt ko quan tâm
hieu_hy
TÍCH CỰC
5 năm
Lý do để không xài là không xài được Samsung Pay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119