Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[TOPIC] HACK GAME ANDROID - CÙNG NHAU THẢO LUẬN

15/9/2012 16:39Phản hồi: 19.332
19.332 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác cho em hỏi chút em cài game file apk
và copy data vao obb xong vô play tốt nhưng khi gỡ cài đặt game rồi cài lại vô game không chơi được có thông báo a connection error
has occurred. attempt download again.
ai chỉ em khac phục với
@choioichay sau khi bạn gỡ cài đài game...cũng đã xóa luôn cả data của game đó r...bạn copy data lại 1 lần nữa xem sao
Game: inotia 4
Cần hack bất cứ thứ gì có thể, level thì mình hack đc rồi. Mìh dùg game killer hack coin, point ... đều bị bật cả. Còn dùg freedom thì ko những ko thanh toán đc mà ếu vô đc shop nứa :#
Mà có ai biết hack game của com2us ko, có khá nhiều game hay mà mìh hack cũng giống tình trạng trên
Cho hỏi thêm hack candy maplestory live, freedom thì mất cm kết nốt sever (_ _!)​
_miley_
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có bác nào hack được game Hayday ko?

Sent from my LG-SU640 using Tinhte.vn mobile app
bạn ơi game Brave Frontier hack dc ko ! nếu d hack giùm Gem và karma giúp mình @@
tanbeo213
ĐẠI BÀNG
10 năm
mí bạn cho mình xin file hack nova3 1.0.5 với 😃
hoacuabien
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho minh xin file backup hack full tien và đồ game wild blood 1.1.2 nhe. Thask ;)

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn mobile app
có hack được fifa 14 ko mấy pro?
Bó tay mấy bạn k đọc hết cmt của người ta đã nói dùng freedom là hack đc hết,ngta nói máy chưa root ạ
hoacuabien
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Le Quang Nghia Khong fai dung freedom la hack dc het nhé .

loading......
@hoacuabien bạn đọc cmt của mấy bạn trên đi....có mấy bạn yêu cầu hack game hộ....và 1 số bạn khác nói với bạn ấy là chỉ cần dùng Freedom là hack đc nhưng k biết là máy bạn kia chưa root thì làm sao mà dùng freedom đc...mình chỉ nói hộ mấy bạn yêu cầu hack là máy phải root mới dùng đc freedom thôi....hình như các bạn có thói quen k đọc và hiểu hết cmt của người khác nhỉ
hoacuabien
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Le Quang Nghia Hi. Dung la minh k doc het thiet. Sorry nhe 😁

loading......
xin hỏi clas of clan có hack dc k ah

Sent from my SM-N9005 using Tinhte.vn mobile app
Chi minh hack freedom cua game robinson voi, no bao thanh toan thanh cong ma chang thay vo gi dc, hack smurf villige tho ok.

Sent from my S98 using Tapatalk
@thanhthanhthan bạn ơi 1 số game freedom k hack đc...cái này bạn dùng bản mod nhé....vô hạn mọi thứ 😁 http://appstore.vn/android/details?id=com.pixonic.robinson
game marvel avengers alliance
giá trị cần hack : full gold
Hack clash of clans

Sent from my aoson m33 using Tinhte.vn mobile app
..... clash of cland

Sent from my aoson m33 using Tinhte.vn mobile app
bạn ơi, bạn có thể giúp mình hack Football Manager Handheld 2014 đc không! mình cần hướng dẫn thôi, thanks bạn nhiều ( mình thử bằng gamekiller rồi nhưng không đc )
@phuongkhang7 bạn thử dùng freedom xem có đc k...mình thấy bên IOS iap vẫn hack đc game này....freedom cũng giống iap mà...chưa thử 😁
Tui xin hack game inotia 4 mà ko ai giúp à TT^TT
@zthongx cái game này có hack từ rất lâu rồi bạn ạ vào đây nhé http://www.tinhte.vn/threads/inotia-4-plus-modded-version.1310072/
Fish.Nguyen
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Le Quang Nghia bạn còn giữ bản inotia4 đó ko , link thớt die rồi 😔
@Fish.Nguyen Mìg k chơi.... bạn vào appstorevn tải bản mod nhé, vẫn dùng được đó, onl đt nên k send link đc @@
Tk ban rat nhieu nhung dung ban nay co cap nhat dc phien ban moi ko, bay gio no co bản 1.100 rồi bạn ơi.minh hack guardian và cih cũng ko đc ,xem video luôn, hazzzx thik game này wa.

Sent from my S98 using Tapatalk
ai hack dc warrions3 k ah

Sent from my SM-N9005 using Tinhte.vn mobile app
Mình muốn hack tiền trong game football manager handheld 2014 ý, k phải chuyện unlock, bạn xem hack giúp mình nha. Thanks. À sẳn hỏi topeleven hack đc k nhỉ :v
Cao thủ nào chơi qua game " Hero Dream " chưa ?
hiện tại mình đag chơi game này có cao thủ nào đã chơi thử qua & biết h@ck game này thì h@ck dùm mình với..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019