Topic trao đổi, thảo luận về Torch 2 9810.

dunguhp
11/9/2011 15:26Phản hồi: 424
424 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

RollRoyces
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chọn 9900 hay 9810 các bác ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Theo các bác âm thanh của cái nào good hơn.
Em bỏ Playbook chuyển quan Ipad rồi Galaxy Tab dùng giờ thấy tiếc nhất cái âm thanh của Playbook thôi, nếu 9900 hoặc 9810 được như của PB thì thật tuyệt.
chiều nay đi xúc 1 em 9810 bạc likenew,fullbox trùng IME của đai ca Cường Rhino rồi...hồi hộp quá mấy bác ơi
http://www.tinhte.vn/blackberry-218/981-fullbox-likenew-98_978_97white_9k_9105_965_89_852_83xx-gia-tot-426153/

bật mí là giá cực kì mềm các bác nhé ^^ vì để lại cho ae xài nên giá < 10 chai ;)
@kamel19 9810 giá likenew bay h con khoảng 7chai5 mà bác . 5 chai mới là mền ;))
ducdl2
TÍCH CỰC
13 năm
Giá vậy quá tốt rồi ,xin chúc mừng bạn gia nhập hội 9810!
Sao mình thấy trên mấy mẫu 9810 của bác Cường Rhino post lại có tiếng Việt nhỉ ? BB vẫn dùng tiếng Việt được à các bác ? Mình mới xài BB nên không biết rõ lắm, mong các bác chỉ giáo. Thanks ! 😕 :help:
ducdl2
TÍCH CỰC
13 năm
Có tiếng Việt mà bạn mấy bản OS6 đã có rồi nói chi là OS7.
Sao mình vào chọn để cài đặt thì không thấy có tiếng Việt nhỉ. Có phải do cài đặt ban đầu không, bây giờ muốn có tiếng Việt có cần uproom lại không bạn ?
ducdl2
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn có thể có thể up rom lại khi chạy Loader.exe nhớ đánh dấu chon tiêng Việt là được khi down bản rom nhớ chọn bản allLang nha.
Link:http://www.tinhte.vn/blackberry-torch-98xx-441/official-blackberry-torch-9810-os-7-0-0-353-o2-uk-852567/
Bac dungguhp cho em xin cai link ota operamini voi a , em tim mai ko dc tk bac nhieu 😁
được cái H+bis nên dùng thì nhanh đừng hỏi 😁
chuẩn hơn cả 99 :showoff:
Cái này quay phim khủng, hqua mình quay 5' nửa GB :hot:

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

Cảm ứng nhạy nhưng vẫn còn kém Iphone. Lúc lướt wed bấm vào 1 số mục nhỏ trên màn hình hơi khó khăn, phải zoom out thì mới ăn được. Mình mới nhận máy hqua thôi, nên h vẫn đag vọc 😁 Giá cực mềm, brandnew 8tr9 :skip:
phamduysc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hix, bạn mua ở đâu mà rẻ vậy? Cho mình xin địa chỉ với 😃 đang săn em ý ráo riết
Ebay.com thẳng tiến đi bác 😁 e ở mỹ nên rẻ hơn vn, chứ vn chắc ko có giá đó
Tiếc là không có NFC
ninhmos
TÍCH CỰC
13 năm
bác nào dùng 9810 màu trắng mà vào được 3G thì vào điểm danh nào. em dùng con màu bạc. Nói tóm lại là 9810 không bằng 99xx được, mất công đổi tử 9930 sang để dùng bis, đúng là được mỗi cái Bis, còn lại chán phèo
ttlinhha
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em xin gia nhập hội Torch 9810 nào, tối nay về mới nghịch đc. Mà e chờ Bis Mobifone lâu quá, sốt hết cả ruột gan. Bao giờ cho đến 10/10
ninhmos
TÍCH CỰC
13 năm
Các bác có biết tắt âm báo tin nhắn kiểm tra tiền *101# không, con của em moi khi nhận tin nhăn kiểm tra tiền nó kêu to quá, ong hết cả đầu. Với lại là khi không mở nhạc hoặc không nghe gọi thì không sử dụng được phím tằng giảm âm lượng, có bác nào bị như của em không thế
e dùng vẫn vào đc 3G H+ bt mà 😁, cũng đang đợi bis mobi 😃
Các bác cho em xin cái BDM cho 9810 nhe.
9810 màu trắng vào dc 3G ko cả nhà
ninhmos
TÍCH CỰC
13 năm
con mình đang dùng thì vào được, còn các con khác thì không biết..................................
Các bác cho em xin cái BDM cho 9810 nhe. :help:
ttlinhha
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không hiểu sao con 9810 của em khi vào wifi thì có sóng nhưng nó lại cứ dùng mạng 3G các bác ah! vì khi duyệt web thì nó cứ hiện 3G với dấu mũi tên mà ko hiện sóng wifi. Có bác nào biết chỉ giúp em với
ttlinhha
ĐẠI BÀNG
13 năm
Máy em hôm trc cũng bị như thế, tại vì nó chạy trong bộ nhớ cache đấy. bác xóa bookmarks đi rồi gõ địa chỉ lại là đc
cho em hỏi sao trong bdm 7 ko có avandced vậy,nếu có thì nằm đâu vậy mấy anh
Mình mới down phần mềm nầy trên app wold hay lắm,pm này có sẵn hình nền luôn(nhiều hình,đẹp),khoảng 1 giờ đồng hồ là nó thay hình nền 1 lần.Mình ko biết cách nào để lấy link phần mềm đó để chia sẻ ae cho vui.Ai biết ko vậy.Tên của nó là CB Wallpaper Changer

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019