Toshiba chính thức bán ra Libretto W100 tại Mỹ

Didu
17/8/2010 6:27Phản hồi: 20
Toshiba chính thức bán ra Libretto W100 tại Mỹ

Một tuần sau khi được bán tại Nhật Bản, Toshiba hôm nay đã chính thức thông báo chiếc máy tính hai màn hình Libretto W100 sẽ xuất hiện tại thị trường Mỹ với giá bán 1100USD. Hiện tại, Toshiba sẽ chỉ bán Libretto W100 giới hạn tại Mỹ, bạn có thể đặt hàng trước ngay từ lúc này và máy sẽ được chuyển đến sau khoảng 2-3 tuần. Libretto W100 sử dụng hai màn hình cỡ 7"; BXL Pentium U5400 1.2Ghz; RAM DDR3 2GB; ổ SSD 62GB; kết nối WiFi chuẩn N (802.11n) và pin 8 cell. Máy được Toshiba giới thiệu vào tháng 6 và cũng đã xuất hiện tại Việt Nam. Tham khảo thêm về giá bán và đặt hàng tại đây.

Nguồn: Toshiba
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khá đẹp nhưng chưa thấy nói rõ hơn về công dụng của nó
giá cũng chỉ tương đương ipad
giữa ipad và em này chắc sẽ chọn em này, chỉ tội dung lượng hơi ít
........? chip 1,2GH mà dùng DDR3 tận 2G ........?
yunneg
TÍCH CỰC
14 năm
có liên quan gì giữa 2 cái thông số đó đâu bạn, đã sài win7 thì ram phải 2g chạy các ứng dụng khác mới mượt, còn chip 1,2 cũng đc rồi, còn nhiều yếu tố khác tác động tới nữa mà
bấm cái này sao đã bằng bàn phím thật?!
cryshop
TÍCH CỰC
14 năm
Thì bởi vậy người ta mới gọi nó là cái máy tính bảng 2 màn hình chứ không phải là cái Laptop hay netbook. Điều đó chẳng quá hiển nhiên sao còn hỏi?
Giá quá xa so với thu nhập của em. đợi cái MSI vậy. Nhưng công nhận là nhìn hai cái màn hình mướt thật.
con này mà tầm 600 $ thì tốt quá, múc ngay khỏi phải nghĩ
600$ thì 1 màn hình bạn ơi.
umumti
CAO CẤP
14 năm
Mình có suy nghĩ, hai màn hình quá hay mỗi người một màn hình ngồi thao tác, đứng lên mỗi người xách cái của mình đi về!
.........................trông cũng đẹp đấy chứ nhỉ ?
hoangnhuu
TÍCH CỰC
14 năm
ko biết cảm ứng em này thế nào, pin dùng có trâu như ipad ko nhỉ
Thấy cái video demo của nó chạy không được mượt cho lắm
popovnvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cấu hình của netbook chạy hệ điều hành Windows 7 thì làm sao mà mượt được chứ bác!
máy này mà gõ văn bản hay chat chít cứ nói là... dở ẹc, chả có cảm giác phím gì thì chán quá
1100$ để mua còn này....?e vẫn chưa tìm ra lý do nào để mua e nó cả vẫn còn khối thứ có thể chon lựa với 1100$ ^^
ihtw
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn có hơi hướm của NDS 😁 thiết kế đẹp, nhưng ko biết phần mềm sẽ tương thích thế nào với 2 màn hình :D
Mà cái này màn hình nó đa điểm hay sao ta 😃
trith
ĐẠI BÀNG
14 năm
2 màn hình cảm ứng
đột phá
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
bàn phím cảm ứng bấm chắc chắn ko im tay ùi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019