Tower of Saviors

_khunglongcon_
9/3/2013 10:49Phản hồi: 4.588
4.588 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

3817
ĐẠI BÀNG
11 năm
mới tạo lại acc, ID 5938383, các bạn add nhé
Các bạn add mình với : 5956369 với 5855777
ntt090586
ĐẠI BÀNG
11 năm
Pet leader cực kỳ quan trọng ở skill leader. Pet bác fiance yhì ngon, nhiều lúc rít dame rất to. Con pet mình cũng tạm, toàn phải nhờ bác fiance để qua ải.
Còn vụ elvove bác nào biết chỉ giáo với nào
@ntt090586 Em chỉ mò ra được là muốn Evole đầu tiên phải up cho nó max lv, sau đó nhấn Evole nó hiện những quái vật cần, nếu có đủ thì cứ nâng thôi.
Mà chỉ những quái mình từng gặp nó mới hiện hình thôi, mà trúng con chưa gặp bao h nó sẽ hiện ?
@ntt090586 À há mình chơi kiểu mỗi hệ 1 con nên rất khoái Leader Skill của bạn :p
Còn chơi kiểu 5 con 1 hệ thì mình thấy leader skill hiệu quả nhất là +200% atk của hệ đó.

Evol thì cứ gặp con nào nó sẽ hiện lên bảng evol của con đó, cứ thế mà cày đến khi nào bắt dc thì thôi
Mình chơi 2 cái : 1 cái được con God 5* có chiêu hồi máu ổn, cái này mình chơi 5 hệ, nhưng mấy con còn lại cùi mía
Còn cái kia thì được 2 con beast 4*,5*, cái này mình chơi beast nhưng 2 hệ dark với water.
Có cách nào biết được bảng tiến hóa của mấy con đó ko?
@ptdk1310 Chỉ khi bạn "gặp" nó trong battle mới có thể hiện lên thôi, vì từ 4* muốn lên 5* bạn sẽ phải tìm nó ở tầng 4 😕

Mình rút ra được 2 style hiệu quả như sau:
Kiểu mỗi con mỗi hệ. Kiểu này phù hợp với những Leader như con Light God của ptdk1310, hay con Earth Human của ntt090586.
- Ưu điểm: Turn nào cũng có thể đánh được, không phải nhịn nhục như kiểu 2
- Nhược điểm: Do đánh 1 cách lẻ tẻ nên gây damage yếu, trận chiến sẽ diễn ra dai dẳng.
- Cách chơi: Hiệu quả nhất là xếp lẻ 3 viên sao cho mỗi lượt bạn phải phá từ 3 đến 4 hệ. Cộng thêm Bonus của Combo. Mục tiêu là mỗi turn phải kill được 1 con. Chơi kiểu này heal máu cũng rất tốt do máu tăng khá nhiều khi có combo. Và 1 lợi nữa là câu giờ đợi skill của từng con 😁

Kiểu 5 con 1 hệ. Kiểu này phù hợp với những Leader có skill như x200% attack cho hệ đó....
- Ưu điểm: Damage cực cao do được hỗ trợ từ leader skill và x5 mỗi con lên nữa. Đập phát là chết luôn, ko có dây dưa, lằng nhằng gì cả.
- Nhược điểm: Phải chờ cho nó ra đá đúng hệ mới có thể tấn công được. Điều này cũng có thể khắc phục nếu như có những lá bài có skill biến đổi hệ khác thành đúng hệ mình đang chơi. Nhưng phải tốn khá nhiều công sưu tập :rolleyes:
- Các chơi: Hiệu quả cao nhất là xếp 5 viên để attack all, kết thúc nhanh lẹ, gọn nhẹ :D
towerofsaviors.wikia.com
Có thể lên đó tham khảo thêm các thứ cần để evolve
hôm qua chơi lại lần 3 thì mở đc con rare 4*, nhưng skill nó chán quá. A mà hỏi mọi ng, lên trên mạng thấy có phần hack game. Có ai thử chưa?
Mình mới vào nên ko add link đc. Đây là cụm từ search của phần mềm đó này Tower of Saviors Hack Cheats Trainer Tool 100% Working
Mình có rất nhiều con evole được lên 2 hay 3* nhưng sau đó thì nó ko cho evole tiếp. Tức hộc máu mà ko làm được gì. Chơi lần thứ 1 thì bị con tím và con vàng yếu rớt, chơi lần 3 thì kiếm đc con tím rare 4* và con đỏ mình chọn từ đầu mới evole lên 2*, con vàng là 2*, cái con sư tử mà có thằng chiến sĩ ngồi cạnh ý. Thấy con đó nhiều phết, lần 1 cũng đc con này. Con băng là yếu nhất 😕 Mọi người có biết cách nào kiếm Diamond nhanh ko. Lần đầu chơi mình hay được reward, phải đc tới hơn chục kim cương. Chẳng hiểu nó cho reward theo quy luật nào nữa. Còn giờ khi nào clear stag mới được 1 kim cương. Haizzz. Có trao đổi các thẻ bài với nhau được ko nhỉ.
Ah, cái bài có 50 battle mọi ng lên được màn mấy. Lần 1 mình chơi lên level 3X mà chỉ bò lên đc bài 20 thôi xong là ngoẻo
Làm sao được mấy con có skill Sau mỗi turn là nó tự động đánh nhỉ, chưa lần nào mình chơi đc con đó cả. Chán thế
Mình cũng mới chơi dc 3 4 ngày, thấy game khá hay.
ID của mình là 5896310
NV mình cùi quá, có mỗi một con5* vs 1 con 4*, toàn phải tạo các team theo kiểu 1 hệ 5 con, chờ turn khá nản 😃
có ai biết cách diệt thằng boss cưỡi ngựa trong game ko mình đánh hoài ko qua nỗi thang boss ma trong game giới thiệu đó đánh no mà nó chỉ mất 1 máu thi làm sao qua dc mình chịu oài
@kenji2711 Hic, vào tìm toét cả mắt mà chả thấy đâu

Send from my 1100 using Tinhte ^^~
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@van_anh2210 bạn xem lại nhé... sao mà không có được. Mình tạo acc mới và đang chơi vẫn thấy cái dòng đấy đây mà
@van_anh2210 Bạn vào Google Play search Titanium Backup down về. Máy bạn phải root rồi là điều kiện sử dụng nhé.

Down về xong thì vào tìm chữ Back up ở phía thanh ngang phía gần trên đỉnh ý. Kích vào rồi tìm trong mục Back up đó trò chơi TOS.

Kích vào TOS rồi nhấn back up là xong. Khi bạn reset lại máy hoặc đổi máy khác chỉ cần thẻ nhớ còn là bạn vẫn Restore lại được phần bạn đã chơi thôi.

Phần Restore và Back up đều hiện ra khi bạn Back up TOS nhé 😃 Chúc may mắn
@kenji2711 Thaks bạn kenzj rất nhiều. Nhờ bạn mà mình qua đc bos cưỡi ngựa có khiên. Team mình đi với fire paladin atk & hoi mau +150%. Boss cd 3 và đầu lâu. Chịu khó ăn combo 3 4 và ăn máu là mất đầu lâu. Rồi đánh nó trong 1 hit. Hit cuối ăn máu để chịu đc 1 hit của nó rồi lại tiếp tục. Một hit của nó khoảng 4k3 máu. Nửa tiếng là wa 😃)

Send from my 1100 using Tinhte ^^~
bài god kiếm ở đâu vậy mọi ng. Mình toàn chơi dragon thôi, vì 2 con mạnh toàn là dragon nên kiếm mấy skill phụ attack dragon * 200%
tầng 4 drop nhiều hơn
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fiance Thế thì mình pó tay rồi, tầng 2 đi còn không xong, lấy gì tầng 3, tầng 4 thế thì mình chịu thôi 😕
Tất cả các hacktool trên mạng của mấy game đều là scam. Nó chỉ viết ra cái giao diện C# đơn giản vậy thôi rồi up lên xong bắt mình làm survey hoặc share...

Tầng 22/50 là vẹo 😁 Theo mình biết có 2 con tự đánh đó là con Metal Fire (Leader skill: Extra self attack for every turn after dissolving Runestones,...) và con Spirit Catcher Valkyrie (Leader Skill: Nếu quái dưới 40% máu nó sẽ tự attack x300% mỗi turn) đây cũng chính là leader của mình :p

~lv25 bạn nên farm ở Second Seal -> Never Give up. Nếu được thì farm Unleash the Second Seal càng tốt. ;)

Hồi trước chơi 5 con 1 hệ giết nó rất dễ. Giờ mình chơi mỗi con 1 hệ ko kill dc 😔 cũng đang bị kẹt ở con này.

Thì cứ add friends người ta, người ta accept thì bạn được quyền chọn Leader của người đó để làm lá bài thứ 6 của mình, lá bài thứ 6 đó bạn cũng sử dụng được Leader Skill luôn :D
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@_khunglongcon_ Mình chơi gần lên level 60 rồi, có con salamander golem tự đánh, và 2 con paladin fire, earth 4*.
Mới chơi lại được con paladin earth 5*, leader skill củaa úo tăng 250% attack nếu đánh riêng từng con, nhưng vừa để dành 10 ngọc mở tiếp ra 2 con 3*, nãn quá bỏ luôn 😕. Nhưng tính ra con paladin fire mới ngon, leader của nó là team attack & recovery 150%
mình cũng chơi game này
lv 59 xài beast team
mới kiếm đc 3 con cn beast ( 2 dark 1 earth) cày map kiếm nốt 2 con kia mà khó vãi =.=
mấy hôm nay nản quá chả chơi chỉ vào để nâng daily login =.=
hít car cua mình toàn 3* ko làm sao diệt dc boss bây giờ hít toi thật rồi
có ai có bài để qua màng đó ko mình xin id kết bạn mượng bài để qua vòng đó với < vòng thằng boss cưỡi ngựa đoá hi'>
ai chỉ mình lá bài nào để thủ và tank máu ko mình mới chơi con mơ hồ lám nếu có thể up hình lá bài dùm mình luôn càng tốt hì
Add nik minh voi nhe. Id 6306888. Ten luv27. Minh add nik ban roi day

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
Toàn card 3 * không thì bạn nên chơi lại đi vì càng về sau càng khó kiếm diamond để mở card, tốt nhất xoá cài lại làm liên tục đến khi được card 5* thì chơi luôn... Chứ quan trọng là team mình phải mạnh chứ kết bạn mượn bài chỉ giúp được 1 phần nào đó thôi chứ bài quá yếu thì không qua nỗi đâu 😃

Các bạn add ID của mình 5790084, lv 56, mình có con Salamander Golem 5* cứ mỗi turn nó tự động đánh 1800 máu, dành cho newbie mới chơi lại, hoặc farm lv rất nhanh 😃
silverhi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Góp vui,công nhận trò này hay,mà lại không hack được nên càng máu ^_^
XinFeng88
ĐẠI BÀNG
11 năm
@silverhi trò này hack được, nhưng mình chỉ hack được HP và CD
kenji2711
ĐẠI BÀNG
11 năm
@XinFeng88 bạn dùng phần mềm gì để hack vậy ? Hack được HP là bá đạo quá rồi 😃
T thấy mn đều rất thích chơi trò này, trên fb có nhiều fanpage TOS của nhiều nước cơ mà lại ko có của Việt Nam mình😔
Tớ nghĩ là ae ai có nhiều time lên fb thì tạo 1 fanpage hoặc là 1 group cũng dc cho ae vào đó trao đổi rồi post ảnh lên, cũng giúp cho các newbie như mình học hỏi dc nhiều hơn ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019