Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[TpHCM] Nên học Linux ở Nhất Nghệ hay VnLamp ?

tinhtuongvn
25/12/2014 2:8Phản hồi: 8
Chào các anh chị em, mình đang muốn học 1 khóa Linux LPI 1&2, mình đang băn khoăn giữa 2 trung tâm là Nhất Nghệ và VnLamp, mình đã có tham khảo 1 số bài viết dạng này trên mạng thì có thấy được 1 số ý kiến khách quan còn lại toàn là ý kiến PR, quảng cáo cho trung tầm mình, dìm hàng trung tâm kia, hay 1 số thành phần học viên đã từng học lười học, bất mãn hay quá cao siêu chê nên trung tâm này dạy dở trung tâm kia dạy dở, nếu xét thông tin tham khảo ở 2 Trung tâm này thì thấy sơ như sau:
1. Lộ trình học giống nhau
2. Bên Nhất Nghệ học trong 4 tháng (tuần học 3 buổi), học phí sau khi giảm còn 3tr6
3. Bên VnLamp học trong 72h (tuần học 2 buổi), học phí sau khi giảm còn 2320000 -> 2465000
4. Thấy thời lượng giạy và học phí của 2 bên khác nhau rõ rệt.

Vậy hi vọng là anh chị em nào đã từng học hay biết rõ về cách dạy và cách học của 2 trung tâm này cho mình xin cái ý kiến khách quan xem là nên đăng ký học ở bên nào bây giờ? Xin cám ơn mọi người đã quan tâm.
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuanit0209
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nên học ở Nhất Nghệ nha bạn, mình đã từng học ở Vnlamp chương trình thì đi không đủ bằng Nhất Nghệ và tài liệu cũng ko bằng Nhất Nghệ
tinhtuongvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuanit0209 cám ơn ý kiến của bạn 😔
mình cũng đang phân vân chưa biết học ở đâu
mấy cái linux khó nhớ lắm học càng lâu, càng nhiều, vọc vạch nhiều mới nhớ =))
NHẤT NGHỆ NHÉ BẠN, MÌNH THEO 2 LỚP NN RỒI, MCSA 2003 VÀ WEB PHP-MY SQL.
CÁC THẦY DẠY RẤT OK, 100% HỌC VÀ LAB THỰ TẾ TRỰC TIẾP, CHỖ NÀO CHƯA HIỂU HỎI NGAY, THẦY GIẢI ĐÁP NGAY, VỀ LÀM LAB VƯỚNG MẮC CHỖ NÀO, ĐT HOẶC MAIL HOẶC LÊN TRƯỜNG ĐỀU CÓ CÁC THẦY CHỈ TẬN TAY, HỌC CÓ BẢO HÀNH NHÉ BẠN.
ĐÓ LÀ KINH NGHIỆM MÌNH HỌC ĐƯỢC TỪ TRƯỜNG, KO PHẢI PR HAY GÌ CHO NN ĐÂU NHÉ. CHÚC BẠN HỌC NHIỀU KIẾN THỨC BỔ ÍCH NHÉ.
trước m cũng có quen một chị cũng lập trình linux nhưng mà thấy nhìn cũng sợ, nên chẳng mấy quan tâm nay lên đây đọc mới biết thêm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019