Trải nghiệm BlackBerry với Mobifone: Kết quả tuần 4

cuhiep
21/6/2012 4:40Phản hồi: 208
Trải nghiệm BlackBerry với Mobifone: Kết quả tuần 4
Xin công bố kết quả thi của tuần thứ 4 trong cuộc thi Trải Nghiệm BlackBerry với Mobifone. Trong tuần 4 vừa qua chúng ta đã cùng viết các bài hướng dẫn sử dụng gói BIS của Mobifone cho BlackBerry. Đã có 210 bài tham gia đúng nội dung. Các bạn đã dùng infographic, video, hình ảnh, văn... rất nhiều cách khác nhau để thể hiện nội dung. 1 chiếc BlackBerry 9900 cho bài viết hay nhất, 1 chiếc BlackBerry 9900 cho người may mắn nhất. Các gói cước Mobifone tặng thì 10 gói 6 tháng cho 10 bạn có bài hay nhất, 20 gói 3 tháng và 30 gói 1 tháng cho các bạn may mắn tiếp theo.

1 - Bài Hay Nhất: Trúng 1 chiếc BlackBerry 9900
[Video + Infographic] HÍTLE và quân đội ĐỨC QUỐC XÃ đau đầu vì đăng ký BIS MOBIFONE
2 - Nick May Mắn Nhất:Trúng 1 chiếc BlackBerry 9900: qhbb

3 - 10 bạn có bài hay nhất: trúng gói cước Basic Plus 6 tháng của Mobifone: leminh378, hiepeas, kahcisco, Yo_T, midgame11, BlackBerry.HVQY, noname03_vn, cuccu1, nitoarch, q_huy00
4 - 20 bạn may mắn tiếp theo: trúng gói cước Basic Plus 3 tháng của Mobifone: (xem danh sách bên dưới)
5 - 30 bạn may mắn: trung gói cước Basic Plus 1 tháng của Mobifone😔Xem danh sách bên dưới)

Anh em trúng giải vui lòng PM cho nick taitinhte với thông tin dưới đây để nhận giải:
  • Tên:
  • Số ĐT (Mobifone):
  • Email:
video bốc thăm​
208 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@cuhiep vậy là e đc 2 gói cước hả bác hiệp. Tại tên e 2 lần mà. Ngon quá. Cả e vs bạn gái đều đc dùng 😁
bbervietnam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@MrDepZai Thế em mới nói là trùng!
Chúc mừng các anh em đã trúng giải!
híc 😔
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Hic, không có tiền xài BIS thì thua rồi, thôi nhìn anh em trúng giải vậy 😔
cuccu1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chúc mừng các bạn! Hi vọng trúng 9900 mà trượt mất 😁
Cuối cùng cũng trúng 😁 Gói 6 tháng :D
Đi mua sim Mobi thôi :D
Chúc mừng các huynh đệ.
Cuối cùng thì vẫn không trúng chiếc nào. Buồn ghê
Hjx hjx, tuần 1 được giải 3 tháng, giờ được 6 tháng, cho thằng bạn, hjx, lỗ rồi!
trúng đc gói cước một tháng,tiếc là ko trúng quả 9900,
bernerasu
TÍCH CỰC
12 năm
Minh trung 1 giai va da PM roi ma sao k thay gi vay MOD oi. (Sorry k go dc tieng viet)
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Mãi vẫn không thấy mình là sao ta
chjcboo
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko chơi nên ko trúng cũng đở ức 😆 chúc mừng các bạn đã trúng giải
dung_thu
ĐẠI BÀNG
12 năm
e lại trúng gói 1 tháng
navyblue7
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình muốn trúng Blackberry 9900 nhưng chỉ được giải khuyến khích. Dù sao cũng cảm ơn tinhte.vn và anh cuhiep
hiepeas
ĐẠI BÀNG
12 năm
BQT tinhte check lại xem nhé, bài viết may mắn dc 9900 đã viết bài vào ngày 16/6/2012, như vậy là đã hết hạn
@hiepeas Chào bạn,
Cám ơn bạn đã thông báo.
Mình sẽ tiến hành bốc thăm lại.

Xin lỗi anh em về sự bất cẩn này.
chúc mừng các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119