Trải nghiệm Samsung Galaxy Watch Active2: đẹp, màn hình rộng đã hơn, nhẹ dù là bản 44mm

4/11/2019 9:43Phản hồi: 228
228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cần phải tung lực lượng tung hô để tăng tính thuyết phục! Chứ như 5 năm nay giậm chân tại chỗ để Apple nó thành đồng hồ quốc dân rồi!
Mỏng chút nữa, pin ít ra xài 1 tuần, giá chừng $200 là hợp ...túi tiền tui hehe...
Đúng chất thể thao tiện dụng
binh99t1
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đẹp đấy chứ, xứng đáng đối trọng với Apple watch
MrLuong9239
ĐẠI BÀNG
4 năm
đẹp hơn các dòng trước
Nhìn khá đẹp.
duc_knight
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đồng hồ mặt tròn thì quá chuẩn rồi
Chờ đến thế hệ nào mà pin 4 ngày trở lên mới mua.
Nhìn mấy con mặt tròn khoái hơn hội mặt vuông. Cơ mà bọn này giá cao. Mỗi bản trừ 2tr thì ngon 😁
burgboy
CAO CẤP
4 năm
MOD xin cho hỏi dữ liệu chạy bộ có được đồng bộ lên tài khoản Strava không? Thanks.
Cứ chê ông cook chứ con samsung này nữ tính quá
@bomduc Đồng ý với b. Mới ghé shop xem xong. Tính lượm 1 em mà đeo lên tay nhìn nó ‘ bóng bóng ‘ nên thôi.
@schtroumf Mà đồng hồ đeo độ nặng vừa tay tý nó mới đầm, bé quá đeo không đẹp. Nhất là người tay to như mình 😆
Ngoknc
CAO CẤP
4 năm
Sao apple hay sam sung làm watch pin hẻo thế nhờ. Garmin pin gấp mấy lần sao
@Ngọc NC Mình đang đeo Garmin xong qua Galaxy thì thấy... Galaxy nó đẹp =)), Garmin số lượng tính năng quá ít màn hình màu xấu, dáng không đẹp mặt đồng hồ khó phối đồ, Galaxy điểm không tốt là pin yếu (2 ngày so với 5 ngày), màn hình thiết kế vậy rất dễ bể.
@tin_truc22 Chính xác lồi thì đẹp nhưng đeo phải cẩn thận vì dễ vỡ
Ngoknc
CAO CẤP
4 năm
@tin_truc22 Bạn đeo garmin gì vậy. Mình đang định mua fr 245 trông nó đẹp mà. Pin chí ít cũng phải vài ngày đổ lên chứ 2 ngày chán lắm.
@Ngọc NC Dùng 2~3 ngày bthuong mà nhỉ. E thấy tối ngủ cắm sạc phát sáng mai đầy là ok r. Đồng hồ thôi mà.
tindecken
ĐẠI BÀNG
4 năm
nhắm em này lâu lắm rồi, nhưng khi ra thì giá cao quá. Đợi thời gian xem như thế nào.
ntgcmlfu
ĐẠI BÀNG
4 năm
so với garmin 945 thì thế nào vậy chế?
cân đong đo đếm quá, chưa quyết được ai hơn ai
@ntgcmlfu Ko cùng mâm bạn ơi. Khó so sánh
ntgcmlfu
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Trần Hoàng Long. khó thiệt 😁
thôi chơi gì mua nấy vậy
yingshop92
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có ai thấy 2 hình đầu nhiều cho tiết giống apple watch ko nhỉ? 😃
@yingshop92 Haha
Mình cũng vừa rước em nó nhưng buồn vô cùng vì không có Samsung Pay. 😔 Bác nào nắm được tình hình khi nào có không? :(
@nguyenngocduc250485 Phải tùy dòng nhé có lte và có samsung pay vào sẵn
@Xin đừng lừa em Ở VN mới chỉ có cho dòng Gear thôi, Active chưa có bác ạ! Em đang dùng cả 2 con Gear S3 Frontier và Active 2 thì thấy như vậy!
@nguyenngocduc250485 Active 2 bản lte xách tay Arab xài ssp tốt bác nhé
@Viet Chi Dung Em hiểu rồi bác! Vậy là 99.9% bản ở VN là bản Bluetooth, ko phải bản Bluetooth + LTE nên ko có Samsung Pay! 😔
Màu đen này đẹp quá
V_T_D
ĐẠI BÀNG
4 năm
Khả năng kết nối với bixby, GA thế nào bác? Có trang bị e-sim k?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019