Trải nghiệm TV Sony Bravia W800F: Ba năm đợi chờ cho một người kế nhiệm xứng đáng

agp8x
3/10/2018 11:1Phản hồi: 651
651 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguyenthuhaa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá em này cũng vừa phải đó nhỉ, hi vọng sẽ có 1 em mới để trải nghiệm trong nhà
BKC_SG
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyenthuhaa bác mua con này thì khỏi nghĩ tới việc ra rạp xem phim nữa, con này xem phim rất phê
ngocphuongg
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyenthuhaa đúng là chiếc TV mà bao người mong chờ luôn đó
65w850c mua từ mới ra đến giờ chả hỏng để thay mới.
Mà tổng kết lại nhà mình mua cũng 4-5 tv sony rồi, ghét mỗi cái vỏ cũ mà hình ảnh với âm thanh ko chịu hỏng để sắm mới!
1122phong11
ĐẠI BÀNG
5 năm
có tiền là quất ngay 1 con 49 icnh xem cho đã đời luôn đó, TV có chất lượng quá hoàn hảo với bản thân mình
@1122phong11 với mình nó cũng đã đạt được những yếu tố nhất định rồi, nói chung giải trí với sony là chuẩn nhất
BKC_SG
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Khương Tử Nha1 chiếc TV này mà có ở nhà là cứ cày phim suốt ngày thôi ý 😁
màn hình nét căng, công nghệ thì mới thì bảo sao mà không chọn chiếc TV sony cho được cơ chứ
Zippo 718
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đức Hiếu Lê rinh 1 chiếc TV sony ngay và luôn không hối hận bác ơi, tết đến nơi rồi 😁
dobaoo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Không tiếc 3 năm chờ đợi để cho ra mắt chiếc TV Sony Bravia W800F
@dobaoo Đúng vậy, quá hoàn hảo cho chiếc TV Sony này, mình rất ưng ứng dụng cũng như chất lượng của nó
Lemon treet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dobaoo thực sự ngạc nhiên khi được trải nghiệm chiếc TV này, phải được trải nghiệm mới thấy nó tuyệt vời cỡ nào
@dobaoo công nghệ tiên tiến hơn trước rất nhiều, nó cũng là chiếc TV cạnh tranh với những chiếc TV 4K giá mềm luôn đó
@dobaoo Có chiếc TV Sony Bravia W800F để cày phim thì chỉ có tuyệt vời luôn
ThePatriot
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chiếc TV Bravia W800F là sự kết hợp chất lượng hình ảnh ấn tượng và những tiện ích vốn đã trở thành thương hiệu của hệ điều hành Android TV.
Mr Bean11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ThePatriot Hệ điều hành Android TV mới mag lại cho người dùng chiếc TV chuẩn mực này chứ
@Mr Bean11 đúng là bị ấn tượng bởi sự cân bằng tinh tế giữa chất lượng hình ảnh, hệ điều hành Android TV và mức giá rất hấp dẫn để cho ra đời chiếc TV này
Chiếc TV W800F năm nay vẫn là một chiếc TV sở hữu viền mỏng để giúp bạn dễ dàng tập trung vào nội dung trên màn hình
@Game Thủ_SG Những chiếc TV mà sở hữu viền mỏng như này giúp người xem tập trung hơn nhiều
dandelion72
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyenbinh_02 Cảm giác nhìn chiếc TV có viền mỏng cũng rộng hơn, to hơn và thấy được góc nhìn rộng hơn nữa ạ
BKC_SG
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Game Thủ_SG Công nhận nhìn nó tuyệt vời vậy cơ mà, có chiếc này để phòng khách cũng thấy sang trọng hơn nhiều đó ạ
Loc.2a
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sáng nay mới lấy cho cha mệ ở quê em 49' w800f,giá 14tr2..không biết có đúng giá ko ae
1122phong11
ĐẠI BÀNG
5 năm
Điểm ảnh sắc nét mà chiếc TV này mang lại còn vượt xa so với những chiếc TV 4K giá mềm mang lại đó
@1122phong11 đúng rồi vì chiếc TV Sony này bổ sung khả năng thể hiện hình ảnh HDR
longmebee
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Michel trần bảo sao hình ảnh của nó lúc nào cũng sắc nét và đẹp tới vậy
Boss Trùm
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chiếc TV Sony Bravia W800F có giá mềm mà chất lượng thì ok quá nhỉ
@Boss Trùm Mình cũng không nghĩ rằng giá mền như vậy lại được chiếc TV chất lượng tới không ngờ thế này
Bao_Nguyen_N
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Lý Hoàng Nam Bảo sao mà dân tình đang bị cuồng em này tới vậy, nhìn đường nét, chất lượng hình ảnh quá là ok luôn
Minh Thy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng đang bị thích chiếc này đây ạ, nghe nói con này xem thích lắm, mà có nhiều chế độ xem phim nữa chứ
ThePatriot
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Minh Thy sở hữu em này thì đúng là quá ok luôn đó, cày phim cả ngày luôn
Ma Đêm VB
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ra mắt chiếc TV Sony đẹp như mơ luôn, thật không còn gì để chê nữa quá, quá tuyệt vời
@Ma Đêm VB Nhìn chất lượng hình ảnh của nó thật là xuất sắc bác nhỉ
Bao_Nguyen_N
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang đi tìm hiểu chiếc TV này đây, đang nằm ước rinh được nó về nhà đây
@Bao_Nguyen_N Chiếc TV này giá cũng không cao mà bác ơi, rinh được em này thì quá tuyệt rồi
@congnghia1801 1 chiếc TV hoàn hảo, khỏi phải đi tìm hiểu, quất ngay em này đi bác ơi
chinhhheo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em chỉ mong có 1 chiếc TV Sony này để xem mùa bóng này mà thôi
Nam Nguyen11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chinhhheo có em nó thì tha hồ mà cỗ vũ đá bóng nha bác, 1 chiếc TV Sony chất lừ
Paltalk_HCM
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chinhhheo Dòng TV Sony chiếc nào mình cũng thấy ưng, chiếc TV Sony này giá vừa phải mà chất lượng cũng rất ok
Để chọn mua TV cho gia đình thì chắc chắn là mình chọn dòng TV Sony rồi
@Game Thủ_SG Mình cũng chọn chiếc TV Sony cho gia đình, em này hỗ trợ nhiều ứng dụng hay lắm
Ma Đêm VB
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chụp được cận cảnh những góc cạnh của chiếc TV Sony như này mới thấy hết được thiết kế và những cấu tạo của TV
@Ma Đêm VB Sony để ý cả những nút tắt bật, thiết kế rất dễ sử dụng
Linh Linh09
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thiên Nhẫn 0289 Thấy màn hình mỏng và ít tốn diện tích quá các bác nhỉ
khuongkhii
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Linh Linh09 Mình thích thiết kế này của Sony, nhìn nó bắt mắt và cấu tạo cũng ok lắm
Người kế nhiệm xứng đáng chính là chiếc TV Sony Bravia W800F
khangnguyenn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thái Hán Anh con này cứ ngỡ nhiều tiền nhưng giá cũng phải chăng đấy chứ nhỉ
@khangnguyenn Mình đang thích chiếc TV này, hi vọng sẽ rinh được em nó nè
Mr Bean11
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn hình ảnh, màu sắc, phản quang của em này chất lượng thật đó
ThanhBeo11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Mr Bean11 Không hổ danh là nét như Sony đúng không bác ơi 😁
Boss Trùm
ĐẠI BÀNG
5 năm
chiếc TV này bạn có thể tìm kiếm nội dung và điều khiển TV bằng giọng nói, dĩ nhiên là có thể dùng tiếng Việt
@Boss Trùm Mình thích tính năng điều kiện bằng giọng nói, rất tiện lợi, không mất thời gian
khuongkhii
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Boss Trùm cứ điều khiển bằng giọng nói vẫn là tiện lợi nhất mà lại không phải tìm nữa, còn tiếng Việt cho dễ, chứ nhiều tiếng anh không dịch được 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019