Trailer mới Transformers: The Last Knight - Optimus Prime đã gặp được chủ nhân của mình

Nam Air
13/4/2017 5:15Phản hồi: 119
Trailer mới Transformers: The Last Knight - Optimus Prime đã gặp được chủ nhân của mình
Trailer mới của bộ phim Transformers: The Last Knight vừa được Paramount Pictures tung ra hé lộ thêm vài chi tiết về bộ phim này. Như chúng ta đã biết ở các phần trước, Transformers đã xuất hiện ở Trái đất từ hàng chục ngàn năm trước, từng đi theo lịch sự phát triển của loài người nhiều ngàn năm qua, được ghi dấu trong nhiều nền văn minh cổ đại từ Á sang Phi và Âu.

Ở cuối phần 4, sau khi một lần nữa giành chiến thắng với phe Decepticons, Optimus Prime bay ra ngoài vũ trụ để tìm The Maker - người tạo ra ông và những transformers khác, thì ở phần 5 này, Optimus đã gặp được vị đó. Sau khi 2 bên nói chuyện, ông trở về trái đất và đánh nhau thêm nhiều trận nảy lửa, trong đó có luôn việc đánh cho Bumblebee te tua.

Phần 5 của loạt phim Transformers sẽ được khởi chiếu ngày 23/6/2017.

"For My World To Live, Yours Must Die!"
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

blackeye09
ĐẠI BÀNG
7 năm
TRANG Tinhte mục đích chính là gì vậy, sao thấy nay gần giống báo daly rồi, cái gì cũng tha lên đây 😁
jeetkunedo
TÍCH CỰC
7 năm
@liamnguyen0912 bạn cũng đang phê phán ngta đó =)))
@blackeye09 Quảng cáo thuê đó
blackeye09
ĐẠI BÀNG
7 năm
@stalker_Nomad sao có thể có mấy thằng vô học vô văn hóa trẻ trâu trong này đc nhỉ, ba mẹ chúng m có dạy dỗ chúng mày ăn nói hay đã chết sớm ko dạy đc.... thì để t dạy thay
dự là film này sẽ đạt doanh thu cao nhưng chắc nội dung vẫn theo truyền thống nhãm xịt như mọi phần!
@vegeto ủa đọc comment hay não bị rớt ra? nhãm là ko dc coi ah? tôi coi kỹ xão nó chết ah? nói như bố thì kêu mấy thằng review IMDB vs rotten tomatoes đừng xem rồi chấm điểm film thấp làm rớt doanh thu nhé! nc vô duyên vl!
Phim này mà được coi ở 4K 60fps nữa thì tuyệt
@danghiep0122 IMAX mới tuyệt 😁
@danghiep0122 Chuẩn 4K mà, còn FPS thì không biết
zZkakasiZz
ĐẠI BÀNG
7 năm
dự imdb chấm dưới trung bình, cơ mà thấy con lambor mới là ngọt nước rồi.
BNK
TÍCH CỰC
7 năm
Ai chê cứ chê, em coi cứ coi 😁
ngoanrazo
TÍCH CỰC
7 năm
sao lúc trước nói trên hành tinh của optimus sự sống là máy mà, giờ đâu lồi ra thêm người chế tạo
@ngoanrazo Cái này kiểu như Chúa tạo ra adam và eva ý mà. OP lại là 1 trong 7 Prime nên có Maker (người tạo ra) cũng dễ hiểu mà
@ngoanrazo The Maker cũng là máy mà bác, với cả hình như tất cả đều được sinh ra từ Ma trận thì phải.
somee
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ngoanrazo Phần 4, Lockdown từ tàu mẹ đổ bộ xuống trái đất để đi bắt Optimus, có một đoạn nó nói chuyện với Optimus là
You think you were born? No. You were built and your Creators want you back.

rồi nó kể về the creator là một người ngoài hành tinh mắt to đầu lớn. Chính là người tạo ra các Transformers
rapper1412
TÍCH CỰC
7 năm
hoành tráng quá, ko biết The Maker nói gì mà Optimus đổi mắt lun,dự là phải coi, Anh 7 làm phim là hoành tráng r, dòng giải trí thì nội dung ko nổi bật gì au, hi vọng lần này coi hấp dẫn hơn.
V_P942
TÍCH CỰC
7 năm
@rapper1412 nạp vi dú dô đó 😁
Xem trailler vẫn không hiểu gì 😔. Nhưng vẫn sẽ đi xem vì cảnh đánh nhau hay quá 😃
Lampham95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mrhuymap1491 Nếu xem trailer mà hiểu thì nó ra phim làm cm gì nữa. 😕
Optimus Prime là nhân vật đa cảm như mấy chuỵ em teen. Mềnh thíc bumble bee, suy nghĩ đơn giản, hành động nhiều hơn, nói ít (àh mà ko nói được)
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thangherodientu Nói bình thường nhé phần một nói ko dc là do bị lỗi phần nói. Nên phải nói chuyện bằng cách dùng các kênh radio. Mấy phần sau được sửa rồi nên nói bình thường. Nhưng bee nói ít cực luôn. Lâu lâu mới mở miệng dc vài câu 😁
Rốt cuộc là thế nào nhỉ? Sao Optimus Prime lại đánh Bee nhỉ? ai hiểu giải thích giúp mình với
@lonely_haipro đợi tôi xem rồi giải thích cho nhé😁:D:D nếu vội thì gọi qua Paramount Pictures mà hỏi nhé
@lonely_haipro có lẽ OP đoạn đầu phim sẽ cắn thuốc sau đó ngáo nên đánh phe mình đến cuối phim mới tỉnh.
anhnm
TÍCH CỰC
7 năm
@lonely_haipro trailer tung ra như vậy để gây sự tò mò, khiến cho mình phải đi xem phim. Mục đích là vậy 😃
dangtu4444
TÍCH CỰC
7 năm
@lonely_haipro op quay lại để đánh loài người, bee thì vẫn quyết chí bảo vệ loài người ,nên ăn đòn thôi....
chú ý câu cuối kết của bài viết sẽ hiểu phần nào,
đại khái là " để thế giới của ta tồn tại,thì người phải chết ", .😁
trong tất cả các ad thì mình thấy airblade này là hơi đuối hơn so với mọi người. Chất lượng của bài viết không được cao, chủ yếu là phần giới thiệu mấy trailer trên youtube, nếu không thì các bài viết còn lại khá hời hợt, không được đầu tư kỹ lưỡng, thích bác 8x hơn
@nguyendanghung_1 THÍCH BÀI VIẾT BÁC NÀY. ĐỌC TÓM TẮT. VIẾT GỌN DỄ HIỂU.
sieuquandui
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyendanghung_1 Ông airblade này thì sida khỏi nói rồi. Đợt trước có phốt ông này nhặt trên mạng ảnh bọn tây chế poster phim của Marvel với tiêu đề phim troll rõ ràng mà tự viết thành bài lịch trình phim phase 2 của Marvel như thật =)). Nói chung việc kiểm định chất lượng bài viết của tinhte vẫn hơi kém, may mà bài này ko sai chính tả be bét như mọi khi
@nguyendanghung_1 cũng tuỳ bài bác ạ. có bài được đầu tư về nội dung nhưng có bài thì hời hợt. Nói chung là nhiều ông mod trên này cũng thế. Giống cái ông gì lần trước ăn phốt trên trang chủ là title một đằng, nội dung một nẻo 😁 Biết là ổng đùa nhưng đùa nhạt quá nên bị chửi.
GẶP LOÀI NGƯỜI CẢ CHỤC NGÀN NĂM XONG GIỜ NÓ CŨNG OẢI LUÔN MÀ VÌ LÀ ROBOT NÊN KO CHẾT DC. QUÁ NHỌ CHO ANH.
Klq Optimus là công nghệ chuyển đổi 2 card trên laptop, và trên linux đc gọi là bumblebee =)).
schalke04
TÍCH CỰC
7 năm
Phần này lại có Lenox à
@schalke04 Chuẩn rồi bác =)) Cơ mà chỉ hóng Megan Fox trở lại thôi :3
Kinozawa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phim này xem nội dung là gì thì ổn, chứ đánh nhau xem không đã. Robot lúc đánh nhau nói quá nhiều, mà đánh nhau thì ít, toàn vừa múa xoay xoay, quay lại bắn mấy cái xong lại chạy chạy bắn bắn. Cá nhân mình thích kiểu cứ phải lao vào nhau vừa bắn vừa đấm đá như mấy con robot trong Pacific Rim, cầm cả cái tàu chiến như cầm gậy phang thẳng vào mặt đối thủ luôn.
texudo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kinozawa Sang USS Singapore chơi game Transformer đi bác, đảm bảo bác đã với cảnh đánh nhau.
bengbeng8855
ĐẠI BÀNG
7 năm
@texudo xin link dc 0 bạn.bùn quá dow về làm siêu nhân nhập vai :v
Khilokchok
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kinozawa Cái đó người điều khiển bác ơi,chưa kể đối thủ quái vật,còn đằng này toàn robot chơi nhau thì phang mấy cái đó nhầm nhò gì
mickey2750
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Kinozawa Pacific Rim thì cạn lời cmnr, đánh đấm chán vcl, robot mà cứ như mấy cái bánh đậu phụ, bọn quái nó cào một phát là nát bét. đùa chứ xem robot đánh nhau mà cứ như kiểu xem 2 thằng nhóc mẫu giáo đi đánh nhau vậy
Chủ nhân của Optumus Prime là ...Micheal Bay... Surprise!
Thím Bảy phá ko còn gì để phá.
imax thẳng tiến thôi. Mặc định thấy TF là đi coi, mặc dù nội dung chuối cả nải 😁
Bumblebee giờ nhìn xấu zai vc =)) . Transformers từ phần 4 rồi thiết kế robot xấu quá, toàn cải lùi thôi. cái đội Design chắc cạn cmn ý tưởng rồi. mà sao Optimus phần này lại trở mặt nhỉ? mà phim nào cũng thế cứ thằng nào lúc tốt thì yếu vc đến lúc nó đểu vs trở mặt thì mạnh thôi rồi. éo hiểu 😁 cơ mà dù sao vẫn hi vọng nhất là đừng dính líu gì đến bọn tàu là đc. như phần 4 dính đến tàu phát phá nát be nát bét cái bộ phim luôn. o_O Screenshot (61).png
@caocaolatre199x Vc, con này đâu phải Bum :p
@caocaolatre199x con này ko phải bee
nhimret
CAO CẤP
7 năm
@caocaolatre199x đẹp giai hay ko là do cái xe mà nó biến thành, xe xấu hoặc chi tiết kém thì xấu giai 😆 như phần 4 OP biến thành cái xe công nát, thì ngoại hình nó cũng nát theo luôn 😃) Nói chung bumb phần 1 đẹp nhất, xe cũng đẹp
@nhimret do thằng thiết kế chứ bác vì lúc biến thành cái xe đẹp hay cái xe xấu thì cái face đâu lquan gì. 😁 phần 4 em ghét Optimus ở cái họ làm cơ bắp quá. như 3 phần kia gầy gầy xương xương lại đẹp :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019