Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Transformer Prime được benchmark, điểm cao vượt trội

Duy Luân
4/11/2011 23:39Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuticuti
TÍCH CỰC
12 năm
Đâu thấy so sánh ở chổ nào đâu mà nhìu bác nói ko công bằng nhỉ,chỉ là chụp hình của pm antutu để thấy sức mạnh vượt trội của prime thôi mà,người chụp hình thì xài transfomer chứ có thấy so sánh gì đâu
hqphuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
so sánh không thực tế, 1 bên là cái máy tính bảng bự chảng mang so sánh với cái phone bé tí. mang so sánh với mấy cái tính bảng khác thì còn có lý. :banghead:
điểm banh mắt này chả để làm gì, android tệ nhất là khoản quản lý ram và PIN làm tốt được 2 nhiệm vụ này thì android mới mượt mà và đỡ gây khó chịu được
babby
ĐẠI BÀNG
12 năm
tablet vs phone, so sánh vậy chỉ là chiêu PR để thấy nó cao rất nhiều thôi, khập khiểng quá 😔
carotmen
TÍCH CỰC
12 năm
sao máy tính bảng mà so sánh với phone nhỉ?
mang máy tính bảng ra so sánh với điện thoại còn thì tỏ ra nguy hiểm à =]]~
sao so sánh tablet với phone nhỉ?
MrBlackStar
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cứ vài tuần lại có 1 em mới ra lò, em sau khủng hơn em trước, chả biết đâu là điểm dừng cả. Chạy đua vũ trang không nổi 😆
lokaism
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn thật kỹ nội dung so sánh mới thấy là điễm cao là do con CPU khủng 4 nhân 1.6 thôi, chứ khả năng xử lý 2D 3D và cái Database j j đó không hơn 2 cái DT của samsung là bao nhiêu, liệu có thật sư hiệu quả hay chỉ là CPU khủng dùng để tiết kiệm pin. Ý kiến cá nhân thui mấy bác đừng ném đá em
Bạn coi clip cái chip Terga 3 chạy cái game có trái bóng (hiệu ứng đồ hoạ ấn tượng) thì sẽ ko còn nghi ngờ về hiệu năng Terga 3 nữa....
năng lượng cho prime...
crisronaldo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Còn 1 ngày nữa, thiệt là nôn nóng 😃
Quá trội so với các cái còn lại
lokaism
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 Tablet đáng chờ đợi. Hy vong sang năm Tinhtế sẽ trên tay 1 em Tab P-xxx nào đó của Samsung, chip 2Ghz lõi tứ, ram 2G, 64G bộ nhớ trong và chạy Win 8.... có khi nào ko nhỉ 😃 chờ thôi
nhìn khủng wá, mong đc có dịp sờ vào e này:eek:
Chỉ thích mỗi cái tên Transformer Prime 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019