[Trên mông] [Đánh giá sơ lược] Air blade 125 - con át của Honda

30/12/2012 15:23Phản hồi: 553
553 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thấy các bác than Head làm giá khổ ghê! Được cái quê mình Head Honda chưa bao giờ làm giá, cứ giá đề nghị mà dức, không có thêm chương trình khuyến mãi gì nh, chỉ có tặng thêm 1 bình nhớt để thay cho 1000km đầu tiên thôi!
@nttrieu701 bạn ở đâu:|
dksilent4r
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đang di Nouvo SX, cho phép mình cười những người nào bảo Air Blade tiết kiệm xăng hơn nouvo sx 🆒
BabyLucifer
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuandat91 Hahahahahaha. Theo mấy bác comment thì ngoại thành nouvo SX đc 55-60km/l. Mình chỉ đi trong Tp thôi nên ko rõ nhưng hầu như các bác test đường ngoại thành đều nói vậy nhá.
dksilent4r
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuandat91 Vậy cho phép mình cười bạn lần nữa nhé 😆
Nouvo mình roda 500km đầu đường nội thành từ Gò Vấp - Q10 mỗi ngày đã dc 50km/l rồi, đường trường bên biker test toàn trên 55km/l nhé
@dksilent4r Nouvo 5 tiết kiệt xăng dữ vậy hả bạn. Vậy cũng ngang ngữa Ex 2011 RC của mình rùi. Có lần chạy đường trường test được 67-68 km/ lít xăng ( chạy từ tốn 50km/h, đi 1 , cắt côn thường xuyên thả trớn, canh đen đỏ, .... búa xua các thể loại để nó ít hao xăng nhất có thể). Chạy kiểu như mình thì Fu Fi cũng ngán nó về khoản tiết kiệm xăng... kakakak. Ra đường kéo ầm ầm cho phê, cho có cảm giác thì trên dưới 50 km/lít thui.
@dksilent4r Bác cười luôn em đi ạ,em chưa từng đi SX,em cũng mới mua AB125,hãng nó đổ cho em 15.000 tiền xăng,mà xe em đi được 32 Km rồi,em vẫn chưa đổ xằng,chắc tý phải đi đổ rồi.
Honda Việt Nam mua dây truyền của Honda Trung Quốc nhằm tiết kiệm chi phí, giá thành nhưng giá sản phẩm vẫn không giảm. Sản phẩm bán ra lúc nào cũng bị đại lí làm giá cao. Dân mình cư đâm đầu vào Honda Việt làm gì chứ
Hôm qua mới gặp tận mắt một chiếc AB125 cc ở trạm xăng 😃 Thấy mọi người lúc đó bàn tán khá nhiều về chiếc AB mới ... Đa số thì khen chiếc AB này nhìn ngầu hơn, đẹp hơn các kiểu ... chỉ là ai cũng chê anh chàng chủ xe quá hào phóng khi bỏ ra gần 50tr để sở hữu nó 😁
iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
mợ cái bọn HEAD. Em vừa ra head Doanh Thu chỗ Phạm Văn Đồng bọn nó hét giá ab 125 lên 43triệu cho phiên bản thể thao (chưa đki,biển). Mà trước đó, trưa hôm 30/12 em qua head Phương Hà thì có 41triệu, hôm kia thì lên 42triệu. Bọn nó hét giá ghê quá!
Em định thứ 7 mua xe mà chưa biết mua head nào có giá tốt(emở HN), có khuyến mại thì càng tốt!
iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
@Người dùng duy nhất Có mấy head Vũ Hoàng Lê, Minh Thương 1, Minh Thương 2? Là head nào đấy bác?
Chiều nay e tìm hiểu có head Thắng Lợi- Trần Quang Khải mà xa chỗ e quá!
@iptran68 Head gì gânf bưu Điênj Hà đông Aáy
duongti
ĐẠI BÀNG
11 năm
@iptran68 Bạn ra Honda Thắng Lợi Trần Quang Khải mình thấy giá tốt nhất chênh có 1tr so với giá đề xuât. Đang đợi tiền về mua thêm 1 xe nữa cho gia định Đang băn khoăn ko biết có thay đc lốp xe PCX sang ko chứ lốp AB 125 thấy hơi nhỏ nhìn ko cân xứng lắm
@duongti đừng thay, mình thử r. nhìn nó bè ra còn mất cân xứng hơn. mà lốp pcx là lốp đi đường bằng phẳng, đường đẹp, nó nặng và k nhiều vân. AB mình còn đi đường xấu được. để thế cho nhẹ xe. mà lốp ab bám đường lắm mà bác??? bác thích thì thay 90/90 của yokohama ấy. đi bon hơn chút
nbaotuan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có ai ở Đà Nẵng cập nhật giá ở các HEAD với, hay lập topic mới cho từng vùng miền để anh/em update giá😃
Uy tin bác ah
Em mua ab11 ở đó. Cskh tốt lắm
dang phan van gia aiblade va exciter gp 2012 gio thi chac chon ab...
Ex tăng tẩy chay ya
Ab tăng tẩy chay hon
Thế đi su vs sym hả bạn:|
Bạn đang đi xe gì thế?
@classic_mbv sao lại sợ mất:| nhà mình 3 con ab chưa bao giờ có tâm lý sợ mất cả?
dư 20 củ đổ xăng là sao bác:|
em cũng múc 1 con trắng xám 39 củ hôm 30 rồi 😁 hên vãi
Ngựa non mới mua xe này bây giờ😕
connguab
TÍCH CỰC
11 năm
ở TP.TDM Bình Dương ra hỏi giá xong mún ngất tại chỗ
46tr6 cho bản cao cấp đặc biệt
đúng là kaj lũ Head
hajzzzzzzzzzzzzzzzzz
chỉ koa ở tại VN

Xu hướng