Trên tai t-JAYS Four: Tai nghe tốt dành cho bạn trẻ yêu Hiphop, House, Trance

Nam Air
11/1/2013 16:28Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kết cái bạn này, cô bạn gái nằm kế bên mà vẫn xem phim được 😁.
Gián tiếp khoe có bạn gái ngủ cùng ban đêm nè. Ngon. Tai nghe này cũng tạm được đấy. Mod tuyên truyền lối sống thanh niên quá ha.

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Mình đang xài tai hpm-70 thôi mà nghe thấy cũng khá rùi ! @@ ! Tuy ko bằng con PL11 của thẳng bạn nhưng đủ dùng vs cái giá của nó ! ^_^
Vẫn trung thành với hpm 77 thôi
like cho bác yêu ráp việt.....nhưng vs karik đó mới là đỉnh cao nhạc ráp...bác thử nghe và cảm nhận..;)
đẹp quá . chất lượng hey
lehuutoai
ĐẠI BÀNG
11 năm
công bằng mà nói tai ip kém, bài đánh giá này yếu...
sao k thấy giá
audi10
TÍCH CỰC
11 năm
tranh thủ anh em pro bàn luận, bác nào tư vấn cho em với. Em đang có nhu cầu mua 1 em overhead tầm dưới 1triệu của Sony hay Sen. Đang phân vânSony MDR-MA100. (vì giá em này khá ổn)
Các bác cho em ý kiến với. Thanks
@audi10 dưới 1tr thì đừng mua Sennheiser headphones làm gì, bass sẽ bị distorted khi nghe vol lớn đấy bạn. Lấy Sony đi, mình thấy con MDR XB55 này trên 1tr chút đỉnh thôi, nhưng ngon hơn con MDR của bạn nói rất nhiều. Hoac Koss Pro DJ 100 cung good lam.😃

quan trọng là giá cả thì bác ko đưa lên đây.:rolleyes:
mình đang xài senn HD 449 nghe nhạc cũng tạm ổn nhưng khổ nổi xài để nghe với con samsung galaxy S2 . nguồn con này hơi yếu . có cài nghe tạm ổn , có bài hơi nhỏ ko phê
Bác nào biết chổ nào bán headamp rẻ chỉ em với ( dưới 1t là ok ^^! )
Sauron
TÍCH CỰC
11 năm
Bắt quả tang 2 cô cậu chưa cưới đã ngủ chung nè ;)
@Sauron Nguy hiểm quá 😁
Công bằng mà nói tai nghe đi kèm điện thoại nào cũng dở = đồng ý với bạn. cái tai nghe đi kèm arc s của mình nghe không ấm = tai nghe philip mua có 350 ngàn. hay tại cái của mình dở nhỉ?
Tunggf
TÍCH CỰC
11 năm
em cũng đang muốn có 1 cái in ear hoặc ear bud dưới 300k nghe
các dải âm đều nhau
nghe pop với New age:(
@Tunggf hình như em tự quote bài của em thì phải😃
Tunggf
TÍCH CỰC
11 năm
@kingofpain bữa trước anh ChristianArc2012 tư vấn cho tai Yamaha này bạn ạ
Yamaha EPH-20BL http://www.amazon.com/Yamaha-EPH-20BL-In-Ear-Headphones-Black/dp/B003CP0KCS
Tunggf
TÍCH CỰC
11 năm
@AudioSlave2020 :eek: í em quote lộn
hôm trc ko nhớ em xem chỗ nào bán 400K. nay xem lại nó ra 25$. quá 300K rồi :rolleyes:
Sống thử ròi cơ à
NCTV
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngủ đêm cùng bạn gái. "ăn cơm trước kẻng, ăn kem trước cổng"
@NCTV ngủ thoi, mỗi nguoi 1 giuong mặc dù chung 1 phòng 😆))
có hàng bên cạnh 😁
e chưa bao giờ đánh giá cao về mảng audio của Apple ,e thì sinh viên nghèo,em chơi Fujitsu F-05D/walkman E-seria cùng in-ear Audio Technica CKM-500 là mãn nguyện rồi,chưa có nhiều lúa đú đởn theo các bác :p
Tầm giá dưới 10tr thì mình thấy iPod classic với Walkman cũng ngang ngửa, mỗi loại đi theo 1 hướng, iPC thì hướng neutral thành ra nhiều người không thích, Walkman hơi thêm ít màu sắc, cái này tùy người. Còn trên 10tr thì colorfly C4, DX100,... đập chết ăn thịt cái đám kia rồi. Có thể sang voz tham khảo thêm.

Dưới 1tr thì có CMOY, bạn search rồi kiếm bác nào DIY là đc.
inear dưới 300k thì có con sound magic pl-11 kìa, con này nhỏ gọn, nghe dance, hiphop ok, tốt trong tầm tiền
@matsushita1610 Con này có phím control và mic ko bác.
bobear
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanquang_caxc Muốn có fím control với mic thì ban thử xem con MP-21 xem sao, nghe con đó cũng khá, không lấn nhiều bas như PL-11 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019