Trên tay Acer Iconia A500

cuhiep
12/5/2011 17:24Phản hồi: 206
206 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thegioididong có hàng rồi các bác ơi. 12,449 k 😁 bác Hiệp đính chính lại là có 2 cục pin 3260 mAh bên trong cho anh em khỏi lăn tăn đi nào!
gatrangvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
con này mình xài wifi cũng hơn 8 tiếng, có yếu hồi nào đâu mà bà con lăn tăn thế nhỉ.
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
thực sự là nó đuối hơn các em đình đám bây giờ nhưng vẫn ở trong mức chấp nhận ok 😃
SeAnD
ĐẠI BÀNG
13 năm
có bác nào đã test thử em này chưa nhỉ 😁. nhìn cũng ngon :D
mới xúc xong 1 con tức thì...
xài honeycomb quá thích luôn...
ước mơ đã trở thành hiện thực... ^^!
love android...
Nguyễn kim cũng có bán rồi đó ACE!
Hot hot hot nè anh em ---> http://www.pico.com.vn/Promotion/Acer Iconia/index.html (chú ý về thông số của pin 😁 )
bộ nhớ trong nó có 16GB à hiz hiz
[MENTION=294052]kentkoo[/MENTION]: Mua ở đâu mà bị bộ nhớ trong là 16 Gb thế bạn? Sp được phân phối tai VN là 32Gb mà :d
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
vậy là toàn hà nội đã bán 😃
[MENTION=278101]0c34n[/MENTION]: mình mua ở bên New Zealand...
có 16GB à
mà kệ...
còn đỡ hơn hàng VN =]]
😆 quên ko nhòm cái địa điểm của ông này! Bạn review tý đi. Máy chạy mượt ko? Pin thế nào? Nghe vodanhdaisu chê mà thấy hốt 😁
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
đỡ hơn hàng vn là sao @@
sau khoảng 1 ngày vọc thì thấy rất thích vì hệ điều hành quá tuyệt vời. pin mới nên sạc đầy 8 tiếng thì chơi need for speed đc 5 tiếng.
ai chê thì ko biết chứ vs cái giá như vậy thì acer iconia khá là ok.

ko phải ý vậy... ý là đồ công nghệ ở VN hay bị bóc seal trước...
bị nhìu nên sợ.
vậy thôi
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
1 điểm mình quan tâm nữa ko biết chất lượng màn hình ra sao vậy bạn
nghe nói co 256k màu @@
cafe_2010
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhiều quá không biết chộn máy tính bảng nào nủa
vutuan47
ĐẠI BÀNG
13 năm
đúng rồi, đắn đo mỗi cái vụ màn hình 256K màu và mức độ nhạy của màn hình để lựa chọn giữa 2 em Iconia A500 và Asus Transformer thôi, bác nào mua dùng rồi review cái cho bà con nghe mát lòng mát dạ cái nào, nóng ruột quá roài.... bác nào mua thật và sử dụng thật rồi thì hẵng review nha, chém bậy bạ là bị ném đá vỡ đầu đấy ........
Hiện tại theard này thì hình như đang có mỗi "kentkoo" là mua máy rồi. Đành chờ bạn ấy dùng vài ngày rồi hỏi chất lượng thôi. Nhưng nếu có đủ tiền ngay ngày mai thì em cũng múc luôn Iconia chứ chả đợi Transformer.hehe.
hungnt210
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình đang xài Iconia A500, Mới dùng vài ngày nhưng thấy rất OK bác nào cần hỏi gì thì cứ hỏi nhé
😁 review ngay về độ nhạy xử lý, pin dùng được bao lâu và màn hình màu sắc thế nào bạn ơi....
gatrangvn
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng xài được hơn nửa tháng rồi, pin khoảng 8h xài wifi, cảm ứng nhạy, màn hình khá đẹp. nói chung là cứ ra cửa hàng nào xem thử trước khi quyết định, nhiều bác chưa thấy mặt mũi em nó ra sao mà đã phán bừa rồi. bác nào mua rồi để ý thấy có một khe kế bên khe thẻ nhớ nhưng bị dán seal bảo hành, rấy giống khe gắn sim, có thể sau này acer cho phép mình tùy chọn gắn thêm moule cho 3g chăng....?
Cảm úng khá là tốt, Theo mình thì hay hơn galaxy tab. Màu thì thấy ko khác biệt lắm so vs HTC Desire.
Có mới nói. Mà thấy ko cài đc bàn fím tiếng việt nhỉ.

P/S: đã cài lại gotiengviet và xài tốt.
" Asus Transformer chính hãng về VN
Chiếc máy tính bảng rất thịnh hành tại thị trường Mỹ đang được bộ phận kỹ thuật của Asus Việt Nam thử nghiệm. Phiên bản chính thức sẽ được bán ra trong nước vào đầu tháng 6 với giá khoảng 530 USD.
Ngoài ra, Eee Pad Transformer còn được kèm theo một dock bàn phím để sử dụng như một máy tính xách tay nhỏ gọn. Giá của bàn phím này tầm 100 USD. Như vậy trọn bộ Transformer tại Việt Nam khoảng 630 USD, không quá cao so với nhiều thương hiệu tablet khác.
"

Lại đau đầu rồi đây anh em ơi 😁 Transformer còn rẻ hơn cả Iconia yêu dấu nữa :dance:
tuandat1611
ĐẠI BÀNG
13 năm
thấy bảo nhà mạng at&t sẽ phân phối acer Iconia a501 có 3g này. Phân vân quá nhỉ Transformer, acer Iconia a500, hay đợi rồi nhờ người xách hộ acer Iconia a501 bi giờ😔!

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:46 PM ----------

http://www.gsmarena.com/acer_iconia_tab_a501-3898.php

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019