Trên tay AFans: tai nghe Airpods nhái, to hơn, ngu hơn, dỏm hơn 42 lần

cuhiep
21/7/2017 0:47Phản hồi: 175
Trên tay AFans: tai nghe Airpods nhái, to hơn, ngu hơn, dỏm hơn 42 lần
Chiếc tai nghe nhái theo kiểu dáng Airpods này đang được chào bán với giá khoảng một triệu đồng. Ngoài cái kiểu dáng giống với Airpods ra thì chẳng có gì để bạn nên bỏ tiền ra mua cả. Chất lượng âm thanh rất kinh khủng, hoàn toàn không có bass. Kích thước của nó khi so với Airpods thì to hơn tuy nhiên nếu anh em không từng dùng Airpods thì khó nhận ra. Hộp đựng chỉ có chức năng sạc pin chứ không có chức năng kết nối như hộp đựng Airpods.

Để kết nối anh em nhấn nút trên tai nghe R và kết nối như một tai nghe Bluetooth bình thường. Sau đó nhấn mở tai nghe L lên nó sẽ tự động kết nối thành đôi.

Nhìn rất giống với tai nghe của Apple. Tuy nhiên to hơn nên nhét vào tai cấn hơn và nặng hơn nhiều.

Nút tròn này để kết nối với điện hại hay dùng để trả lời điện thoại khi có gọi đến. Cả hai tai đều có hai nút. Nút nhỏ, khó bấm và bấm rất ít cảm giác.

hai cực điện để sạc pin cho tai nghe tương tự như cách mà Apple làm cho Airpods.

Trên tay hoàn toàn không có cảm biến nào nên không có các tính năng thông minh như trên Airpods. Kể cả bạn bỏ tai nghe vào hộp sạc thì nó vẫn chơi nhạc đang được chơi bình thường.

Trong hộp cũng có cáp sạc USB-A ra Lightning như là hộp của Airpods thật.

Hộp đựng Airpods chỉ có chức năng sạc. Nút bấm phía sau để kiểm tra pin.

Để hai cái kế nhau thì Airpods nhỏ hơn nhiều tuy giá mắc hơn đến 4 lần. Nhưng dù gì thì anh em cũng không nên mua. Mình thấy Tungmobi.com (cho mình mượn) và Alovendor.com (báo cho mình) có bán nhưng khuyên anh em không nên mua. 200k thì mua chơi được.

Quảng cáo

175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã là hàng nhái thì sao bằng hàng thật mà bác chủ so sánh chi mắc công rồi ghi nó stupi.d hơn.đang dùng tai nghe của iphone thấy nghe không đau tai thời gian dài dùng so với các loại tai nghe khác mà thôi.
duyvankm
TÍCH CỰC
7 năm
@tuanandy hàng nhái mà 1 củ thì cũng ko ổn lắm
Ngon cho đội tiền ít....
@Thích tiểu nhân Thánh này chắc đọc lướt cái tit rồi vào cm thật nhanh lấy #2 đây mà.
@Andykool1810 #2 làm éo gì bạn, có ăn dc đâu, mình chỉ troll vui vui thôi, ý là ko có tiền mua đồ xịn mua đồ dỏm đeo cũng "oai như vện".
hoatongoc
TÍCH CỰC
7 năm
Nên mua nhé, nó tên là AFans, rất thích hợp cho Apple Fans
@hoatongoc 😁:D
@hoatongoc AFans là Android Fans đấy thím Hai. Apple fans ngta chẳng ai xài hàng nhái cả, hahaha
@hoatongoc Họp cho apple fans dõm mà cứ đú đú theo nghệ ak. Khè thiên hạ thôi
dancely20
TÍCH CỰC
7 năm
nhìn sida ghê luôn
namcongtu
ĐẠI BÀNG
7 năm
ae cho hỏi tai airpods có dùng đc cho android không? nếu đc thì pin và chức năng như nào?
namcongtu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ThietKeWebChuyen-Com là sao thím?
HHHIEP
TÍCH CỰC
7 năm
@namcongtu Nếu bạn mở to hết cỡ thì tầm hơn 2 giờ. Mở mức trung bình vừa nghe thì 5 đến 6 tiếng. Cho vào hộp sạc tầm 15 20 phút là đầy. Cái hộp của nó sạc được tầm 6 đến 8 lần cho cả 2 tai. Khoảng cách kết nối thì nó là vô đối với tất cả các loại tai Bluethoot hiện tại. Chất lượng âm thanh khá tốt. Khi lái xe máy tầm 70 Km/h nói chuyện điện thoại vẫn rõ ràng. Rất khó làm rơi nếu đeo trên tai nhưng nếu rơi thì...híc cũng rất khó tìm.
namcongtu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HHHIEP con này dành cho ô tô hoặc nghe ở nhà thôi chứ đi xe máy sớm muộn cũng mất. mình thì không có ôtô nhưng dùng để xem phim vì không muốn làm phiền đến người xung quanh nên cần dạng như con airpods này. pin trâu, âm thanh khá là ok. không biết ngoài con airpods thì có con nào thuộc loại dòng này hợp vs nhu cầu của mình không nhỉ? mình không cần mấy tính năng phụ như đo nhịp tim gì cả
manhlongbts
ĐẠI BÀNG
7 năm
@namcongtu Dùng được nhưng k co các chức năng như khi dùng với ip! Dùng nghe nhạc nghe gọi đt bình thường, pin dùng khá ổn 1, 2 ngày vô tư!
Ngu hơn 96,69 lần
-TheEnd-
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bình luận kiếm like chỉ vì mỗi con số 42. Hỏi nhẹ có ai như tui, có ai nghĩ giống tui kkk
@-TheEnd- 42 not 420
doccoc
TÍCH CỰC
7 năm
sư phụ cu Hiệp
ko sợ trời k sợ đất
doccoc
TÍCH CỰC
7 năm
Airpod plus
Tai nghe xịn còn chẳng thèm mua huống hồ tai nghe dỏm 😆
Trang tinhte sẽ bé mãi và không bao giờ lớn nếu admin còn dùng những ngôn từ ko đúng chuẩn mực vào tiêu đề bài viết 😃
codaijaso
TÍCH CỰC
7 năm
@cuhiep hèn chi tôi thấy ông trẻ trâu vl
quochi2000
TÍCH CỰC
7 năm
@Nguyễn Tân BK Đã qua rồi cái thời "chuẩn mực"!Hãy bớt hoa mỹ,bới đạo đức "thật"!

Bài review rất good!Tôi đọc tiêu đề thôi thì đã biết cái tai nghe như nào rồi!Chả lẻ review sản phẩm nào cũng như nhau!
Hơn nữa đây là 1 thứ kém chất lượng và là đồ copy,nghiêm túc để làm giê ê ề ề ?!

Bạn ơi nghĩ đơn giản và thoán ra chút đi,cho đời bớt khổ nhe!
@Nguyễn Tân BK Trước giờ ảnh sống không có biết bợ thằng nào nhé 😁 ruột ngựa thôi. Lý do tinhte vẫn đông là thế.
Manus
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Tân BK Mấy thằng ifan thì cũng chỉ được đến thế thôi.
Thằng Tungmobi đang chửi ụ ẹ ở nhà khi thấy bài viết này
@ThietKeWebChuyen-Com Nếu người ta chửi người ta đã không cho mượn trên tay bác ạ.
@hiphhh biết. Tớ nói vui thôi
Dùng thiết bị ngoại nhập nào đo đạc để ra được con số 42 vậy?
À
May bác Hiệp nói sớm ko lại tưởng gear iconx 2
doctorina
ĐẠI BÀNG
7 năm
@SuperQLNN may bạn nói sớm ko lại tưởng bạn bị chột
snackviet1
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn dễ thương đó chứ. Hoợp với ng dân tộc thiểu số quá nha 😃
-_- xài lâu có unlock thêm chức năng nổ banh lỗ nhĩ
Độ sắc sảo đâu có kém hàng apple là bao